Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cái dàn 44s bác cs đó là phương pháp mới à bác. Vậy theo bác nên đanha theo chạm ở trang 1 hày dàn 44s ạ
A phang cả 2 dàn cho giải nhất+ĐB 34d và hạ dàn chơi Đề. Còn ae tùy thích, cơ bản 2 dàn gần giống nhau, khác chỗ loại khi kết tổng chạm rút còn ít số nhé.
Chịu khó nghĩ tí là sẽ hiểu thôi???

CHÚC MỪNG ACE NHÉ, NAY GĐ TÔI CÓ TIỆC GIỜ MỚI VÀO DĐ ĐƯỢC.
ĐỒNG HẢ XIN LỖI NHÉ, TUẦN NÀY TẮT ĐIỆN KHU VỰC KHÁC NHÉ, SÀI GÒN PHÁO HOA CHÓI LÓA NGẬP TRỜI.
HẸN ACE MAI TA LẠI RỰC RỠ NHÉ, CẦU NÀY LÀ ĐỘC KIẾM VÌ VẬY ACE ĐỪNG HỎI CHỈ NGẮM THÔI NHÉ?????
View attachment 77568
chúc mừng a nhé! 2 hôm cuối tuần bận rộn ko vào tk a được. Chúc a tuần mới thắng lợi mới

CẦU ĐỀ THẤT TRUYỀN: TỔNG CHẠM, CẤM HỎI CHỈ ĐƯỢC NGẮM?????

CHÀO ACE
HÔM NAY TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE 1 ĐƯỜNG CẦU THẤT TRUYỀN MANG TÊN: ĐỘC KIẾM SAIGON SAMMURAI.
ĐƯỜNG CẦU NÀY TÔI ĐÃ ĂN ĐƯỢC 26 TAY/28 NGÀY ĐỀ VÀ TRÊN 20 NGÀY 3D TRONG THÁNG 11/20.
NÓ ĐƯỢC KẾT HỢP BỞI PHƯƠNG PHÁP LỌC VÀ LOẠI TỔNG CHẠM TẠI GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ NHIỀU GIẢI KHÁC.
1 SỐ YÊU CẦU KHI ÁP DỤNG PHƯƠNG PHÁP NÀY CẦN TUÂN THỦ NHƯ SAU:
1/ AI CHIẾN BINH KHÔNG HỀ CHIẾN BẠI, THẮNG KHÔNG KIÊU, BẠI KHÔNG NẢN.
CUỘC CHƠI NÀY KHÔNG DÀNH CHO ACE BỊ BỆNH TIM MÀ CHỈ DÀNH CHO NHỮNG NGƯỜI BIẾT CHẤP NHẬN CAY ĐẮNG ĐỂ VƯỢT QUA CHÍNH SỐ PHẬN CỦA MÌNH.
2/ PHƯƠNG PHÁP QUẢN LÝ VỐN ACE CHUẨN BỊ TỐI THIỂU 10 TAY TRÊN TỔNG SỐ VỐN DỰ ĐỊNH CHƠI MỨC TỐI THIỂU.
3/ DÀN ĐỀ DAO ĐỘNG TRÊN DƯỚI 50S, DÀN CÀNG 8S ĐƯỢC THAY ĐỔI MỖI NGÀY KHÔNG CỐ ĐỊNH.ACE CHƠI ĐỀ HAY 3D ĐỀ HOẶC CẢ 2 TÙY THEO Ý THÍCH VÀ KHẢ NĂNG VỐN.
4/ PHƯƠNG PHÁP VÀO TIỀN CẢ ĐỀ LẪN 3D ĐỀ LÀ: 1-3-10, MỨC TỐI THIỂU LÀ X 2.
5/ TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC CHƠI TẤT TAY BẤT KỂ CHƠI GÌ, PHẢI ĐỌC CHO THUỘC LÒNG VÀ CHUẨN BỊ ĐỦ VỐN RỒI HÃY ÁP DỤNG.

ACE KHÔNG CẦN LIKE, KHÔNG CẦN CẢM ƠN TÔI KHI CHIẾN THẮNG CHỈ CẦN NHỚ RẰNG SAIGON999 LUÔN LUÔN NGHĨ TỚI: TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ&LỘC BẤT TẬN HƯỞNG, CHO ĐI CÒN MÃI......

TÔI ĐÃ LỚN TUỔI CHỈ XIN ACE KÌM NÉN CẢM XÚC KHI THẤT BẠI VÀ ĐỪNG BAO GIỜ NÓI LỜI CAY ĐẮNG.

CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ LUÔN RỰC RỠ?????

MB: 30/11/20

DÀN ĐỀ-44S:
23,24,25,28,29,20,73,74,75,78,79,70,33,34,35,38,39,30,83,84,85,88,89,80,32,37,42,47,43,48,52,57,53,58,82,87,92,97,93,98,02,07,03,08

DÀN CÀNG-8S: 01245679

ACE HÃY ĐỌC, NGẮM, TÍNH TOÁN KỸ LƯỠNG TRƯỚC KHI ÁP DỤNG NẾU TRÙNG MÁU.

ĐƯỜNG TỚI ĐỈNH VINH QUANG KHÔNG BAO GIỜ ĐƯỢC TRẢI THẢM!
Xin TTSaigon999 chỉ cụ thể cách vào tiền dàn 3D làm sao có lãi và an toan nhat. Có phải vào tỷ lệ 1-3-10 song lại qoay về mức 1 hay là khi gãy thì chão 1-3-10 xin TT chỉ dạy ae với , cảm ơn TT và chúc TT saigon999 luân nhiều sức khỏe để dìu rắt ae vào bờ !

chao ban. mình vẫn luôn xem các chia sẻ của ban. bạn chỉ mình cách loai tổng hay pp loại gì để bơt số đc ko a. cam on. vì hôm ban có chia sẻ dan ct 0156 đó. cam on và chuc sk ban nhiều.
Topic này không chia sẻ PP loại dab ae tham khảo thêm CT khác mhe

A phang cả 2 dàn cho giải nhất+ĐB 34d và hạ dàn chơi Đề. Còn ae tùy thích, cơ bản 2 dàn gần giống nhau, khác chỗ loại khi kết tổng chạm rút còn ít số nhé.
Chịu khó nghĩ tí là sẽ hiểu thôi???
Nay a bắt những càng nào cho 3d ạ. Nay e cũng kết c27 lắm lun ý