Tâm sự - chán nản, mất phương hướng, mong ae cho lời khuyên | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự chán nản, mất phương hướng, mong ae cho lời khuyên

Bạn ơi giờ cũng phải suy nghĩ tích cực thôi. Bám sxvn mà gỡ dần chứ đừng chơi sốc đĩa và loto nữa. Mình đây đang nợ hơn 300tr đây. Mỗi tháng trả góp gần 10tr, mệt mỏi lắm. Đã ko kìm chế đc thì hãy cai các món kiếm tiền nhanh, tích tiểu thành.

cuộc đời bị đồng tiền chi phối, em thực sự ko biết nên thế nào mong ae cho lời khuyên về cách chơi để ổn định mỗi tháng kiếm 30 triệu, vừa trả nợ vừa trang trải cuộc sống
Kiếm 3tr còn thấy khó, kiếm 30tr/tháng ko dễ. Vốn nhỏ kiếm nhỏ, vốn to kiếm to nhưng thực sự vốn to củng chưa chắc đã kiếm đc to. Bạn còn bao nhiêu vốn chia ra cho 10 ngày chơi. Bỏ ra 1 tuần đọc các bài viết để đúc rút kinh nhiệm, theo dõi phong độ của các cao thủ. Sau đó chọn lấy 1 cao thủ chọn lấy 2-3 món thấy ổn định và kiên trì theo. Ai củng có lúc ăn thông và gãy thông, ko ai ăn đc mãi củng ko ai thua mãi. Và quan trọng nhất phải biết quản lí vốn. Đừng đứng núi này trông núi nọ. Đừng thấy họ đang ăn nhảy vào lại hứng phải dây gãy của họ. Xong thấy nhà kia đang ăn ngon tưởng dễ lại nhảy vào. Nhưng họ ăn rồi thì đến lúc họ gãy. Đi thế nhanh hết vốn lắm mà lại hoang mang. Chúc bạn sớm tìm đc hướng đi tốt.

cuộc đời bị đồng tiền chi phối, em thực sự ko biết nên thế nào mong ae cho lời khuyên về cách chơi để ổn định mỗi tháng kiếm 30 triệu, vừa trả nợ vừa trang trải cuộc sống
Ước mơ cao xa vl. Mỗi thang 30m. Cầm dao ra bank đi bạn

View attachment 157266
AE CÓ THỂ THAM KHẢO ĐỂ KIẾM TIỀN

Bạn ơi giờ cũng phải suy nghĩ tích cực thôi. Bám sxvn mà gỡ dần chứ đừng chơi sốc đĩa và loto nữa. Mình đây đang nợ hơn 300tr đây. Mỗi tháng trả góp gần 10tr, mệt mỏi lắm. Đã ko kìm chế đc thì hãy cai các món kiếm tiền nhanh, tích tiểu thành.
Bác đang theo ct nào vậy ạ

Bác đang theo ct nào vậy ạ
Mình theo pp bắt 6 chạm 9 tổng kết hợp 8 càng ăn chắc mặc bền. Dàn 74s lọc số khăn còn 64 số, vốn 5m đủ chơi. Càng thì tổng hợp càng khăn, mình hay bắt cố định 0,1,2,4,5,6,7,8 còn đoi khi thay đổi nữa

Ct cung chơi bet chet như dạ kia kìa ... Mơ 30tr / tháng khó lắm.

Ơ trc bác có bài về bờ đợt húp đc 4D mà sao lại giờ âm 300m là sao . Bác chơi bet thua hả

Ơ trc bác có bài về bờ đợt húp đc 4D mà sao lại giờ âm 300m là sao . Bác chơi bet thua hả
Uh, trúng 3d,tưởng dễ ăn vào chơi sóc đĩa đi lun, chơi sx mb chắc ko ra nợ nần, mà cay cú vay nợ muốm gỡ đâm ra nợ sâu, giờ lại bắt đầu, cái bét.