Về bờ - CHÂN THANH CAM ƠN CT *** | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHÂN THANH CAM ƠN CT ***

Người ae chỉ giúp cho mình big là chơi kiểu gì vào chỗ nào. Để biết big .cảm ơn nhiều
BIG tiếng Anh là "To" vd big 5 là đánh to 5. B vào phần chơi HANG SỐ nhé. bt CT hô Big gãy 2 thì tay 3 ae vào to ti

Chơi này là món gì chia sẻ kĩ cho em với được không ạ

Chơi này là món gì chia sẻ kĩ cho em với được không ạ
Nếu b chưa hiểu b cần tìm hiểu kỹ. Vd CT hô 34 big 5 nghĩa là 34 đanh cược hết 5 hàng big 5 là đanh To 5 . B cược to 5 cả 5 hàng

Thực sự rất cảm ơn CT @***. Từ hôm mới vào bét e tự tìm tòi tự chơi. Cuối cùng mất hết. Thật may mắn là gặp được a được a kéo ở mục chơi Hàng số. Thực sự gọi là kỳ tích bữa nọ e thua hết con dúng 40k 40.000đ ae nhé. Cứ nghĩ rằng thôi bỏ bét từ hôm nay. Như k ngờ 40k của e. E theo a chơi nguyên big. Cuối cùng là 40k lên đc ,900k. Và đến tối hôm nay 900k đã lên đc gần 3 củ. Với cuộc sống công nhân ở khu CN như bọn e. Tối kiếm 500.1m trà đá dưa cà là thực sự quá nhiều rồi. Cảm ơn CT và chuc các CT và các Admin sức khỏe hp. View attachment 30685View attachment 30686
Cho mình học hỏi với mình còn có 170k

Nếu b chưa hiểu b cần tìm hiểu kỹ. Vd CT hô 34 big 5 nghĩa là 34 đanh cược hết 5 hàng big 5 là đanh To 5 . B cược to 5 cả 5 hàng
Tức là cược hết cả 5 hàng Số 3 và 4 ( bao gồm chục, ngàn , ...) đúng ko bạn?

bác đánh hay thế e vốn 500k vào đều tiền mà vẫn âm ít ấy

Thực sự rất cảm ơn CT @***. Từ hôm mới vào bét e tự tìm tòi tự chơi. Cuối cùng mất hết. Thật may mắn là gặp được a được a kéo ở mục chơi Hàng số. Thực sự gọi là kỳ tích bữa nọ e thua hết con dúng 40k 40.000đ ae nhé. Cứ nghĩ rằng thôi bỏ bét từ hôm nay. Như k ngờ 40k của e. E theo a chơi nguyên big. Cuối cùng là 40k lên đc ,900k. Và đến tối hôm nay 900k đã lên đc gần 3 củ. Với cuộc sống công nhân ở khu CN như bọn e. Tối kiếm 500.1m trà đá dưa cà là thực sự quá nhiều rồi. Cảm ơn CT và chuc các CT và các Admin sức khỏe hp. View attachment 30685View attachment 30686
quá may mắn đúng k
ng ae, chúc mừng b!

với kinh nghiệm 6 tháng trong diễn đàn, anh em mà lập thớt cảm ơn nhiều thế này là bác @*** sắp toang :ROFLMAO: :ROFLMAO: