chế lời nhạc vẫn thế.bài hát độ lô k độ mình | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

chế lời nhạc vẫn thế.bài hát độ lô k độ mình

Bỏ đề thôi lô đi nhé.Cứ đáng cũng chẳng ích gì.Vài ngày đi 5 chục trai.6 rưỡi ôi thôi ván đầu. 10 ngày nay k thấy về.Chủ đề thì cứ dày la. Này e tiền đâu cầm ra để a còn thanh toán nha.đc thì ae đi bar.Lúc hứng đi biển ăn ghẹ.Bạn bè ae thì đông đếm cũng sơ 3-4 chục.Vì tình ae hết mình.Vài ngày nay cứ trượt lô,tại sao độ lô không độ mình, gọi điện ae giúp đỡ những lúc ta không có tiền.Mà giờ chẳng thấy 1 ai.Lúc phất ae quá trời,giờ thì k ai ngó ngàng bạn bè chúng nó rời xa, đành xin mẹ cha chợ giúp, đề lô giờ đi quá xa.Đc thì ae đông thế lúc mất k ngàn trong người, gọi bạn thì chẳng ai thèm nghe.Có lẽ ae nó sợ, vì mình nay như chúa nợ.Từ giờ hứa với mẹ cha đề lô từ nay con sợ rồi......???????????Ae thấy hay lướt qua lướt lại mỗi người cho e xin 1 PHÁT LIKE với ạh xin chân thành cám ơn ae đã like??????????????like mạnh nhé mn ơi

Ông tự chế ra bài hát đấy à. Viết lời ra không thì sao mà hát được. Ae đâu phải ai cũng thua như ông đâu.
lời bài hát đó còn gì ông chưa nghe bài hát Độ ta k Độ nàng àh.Đây là chế lời hát cho vui chứ k phải thu mà chế nhé . phải thuộc hát nghe nó mới ngấm

cụ phải đi thu âm lại hát thì mới hay