Lotto Bet - Chết em rồi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Chết em rồi

QUANGDUY8A

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
467
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Cứ nủi thủi một mình chết em rồi. Đã xa lại càng xa. Các cao thủ có cánh lào giúp em với. Em ngàn lần cảm ơn

Đính kèm

• 187 KB Lượt xem: 3,283
Với Bet nếu chưa có kinh nghiệm thì nên từ bỏ bác ạ.
Còn nếu muốn kiếm từ nó thì phải đánh có chiến thuật vào. Phải có chỉ tiêu thắng thua rõ ràng.

Bác nên đánh 4 chạm đơn thức k nên danh phúc hợp

Cứ nủi thủi một mình chết em rồi. Đã xa lại càng xa. Các cao thủ có cánh lào giúp em với. Em ngàn lần cảm ơn
Có rất nhiều pp đánh phức hợp mà các ct đa cs bạn nên tham khảo và tét trước khi choi vd. Mình thấy có 1 cầu của người ae trên dđ cs kiếm 500k mỗi ngày ko khó rất ok đó bạn . Đó là lấy trăm +chục và lấy chục + đv loại 2c ph cầu chạy dài kết hợp với tổng 5 banh vd tổng 5b là 12 loại tiếp đc 2c nữa bạn tk nha

Có rất nhiều pp đánh phức hợp mà các ct đa cs bạn nên tham khảo và tét trước khi choi vd. Mình thấy có 1 cầu của người ae trên dđ cs kiếm 500k mỗi ngày ko khó rất ok đó bạn . Đó là lấy trăm +chục và lấy chục + đv loại 2c ph cầu chạy dài kết hợp với tổng 5 banh vd tổng 5b là 12 loại tiếp đc 2c nữa bạn tk nha
Chuẩn luôn đánh kiểu này dễ kím cơm cháo

chơi phức hợp này thì phải canh cầu, nếu thấy tự tin thì chơi thì mới vào chứ đã chết thì càng ham gỡ thì chỉ có chết thôi! chỉ tiêu ngày ăn đc bn vs chơi 2 tay 1 khung thôi. chứ chơi liên tục là bay nhanh lắm. Vốn 5m kiếm 500 ở nhóm phức hợp là ok rồi. ăn 500 hay gãy 500 thì cũng nghỉ để hôm sau lấy lại. phải giữ đc cái đầu lạnh. Lên xem các CT chơi rồi học hỏi chứ k biết cái gì thì là con bạc thôi. Cố lên

ít vốn đừng chơi hậu nhị nữa . chơi 1 hàng số thôi . qua chỗ tia chớp mà lấy bản cập nhật bạc nhớ ấy . chuẩn bị vốn 5 m chơi 10 k 20k và 40k cũng kiếm đuoc tiền triệu hàng ngày đó

Chơi 1 hàng số đi bạn, đừng chơi kiểu hn, tn làm gì, không có kinh nghiệm đánh dễ đi lắm, bạn đánh đúng 1 hàng đơn vị nhìn lịch sử cầu mà chọn 5 con đánh cho hàng đơn vị nuôi 3 tay tỉ lệ win cao hơn tn hn nhiều

Đánh rỉa thôi, mà chơi 1 hàng số đi chứ chơi kiểu đó bay nhanh lắm

đánh chạm hoặc đánh phức hợp bỏ số dàn 64s thấy ổn đấy

cái gì cũng có cách giải quyết của nó bình tĩnh sẽ thành công bạn ơi

ae cho e hỏi chơi 1 hàng số hàng số e chọn 5 con hàng đơn vị kỳ sau nó ra 1 con trong 5 con đó thì e có lời ko ạ