Cầu MB - Chỉ giúp ae xa bờ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bác nào thấy pp nà ổn thì chơi thôi lựa càng đang chạy trong tuần này mà bắt đừng cố định càng nào cả

Buông ae qúa pp hay nhưng ae thua 1,2 ngay đã Nẵn sao về bờ đc
Hup Thông fun 4hom thi về bờ chua ae

Cảm ơn ae đã chia sẻ pp cũng hay đấy nếu tham khảo số nữa cũng có thể có ngày loại kép còn 80 con chơi hay đấy xin cảm ơn bạn đã chia sẻ pp

Đề mất 29 giá thì bạn đánh gì cho lại dc, làm vài năm tích ít vốn về gỡ lại chưa muộn đâu, đã xa gia đình đã khổ tâm lại phải suy nghĩ về tài chính thì cực lắm
Rất cảm ơn b đã có lời khuyên chân tình . Mình cũng ghĩ từ nay dừng để kiếm vốn rồi tính với lại đi làm thuê phụ thuộc ko có thời gian xem đt nhiều . C ơn b

Cũng ko có gì khó khăn quá bạn, nhờ người thân của bạn làm tk trang rồi bạn gửi tiền về đánh cho. Theo những ct hoặc người có nhiều kn sẽ ko chết đâu bạn. Chỉ có chơi lưng túng mới chết.
Cảm ơn b nhé . Tới đây mình nhờ người giúp . Mà b hoăc ai mn ae cho mình hỏi đánh đề giải nhất . GĐB. Giải 7 đc ăn bao nhiêu ạ và trên trang có quy định giờ ko ạ . Vì mình buổi chiều rất ít đc xem đt . Đi làm thuê phụ thuộc thời gian . Xin cảm ơn mn ae chỉ giúp mình với ạ .

Cảm. Ơn ae chúc ae rực rỡ cái này có kki mang vào lô tô bet chiến cũng được ý ae a

phương phap hay vậy mọi ng láy dàn 64s cua phan bao hoac tô hung ghep cag le duoc hơn 300s chơi cho nhẹ sẹo

Tôi vác phương pháp này đi vả bắc trung nam hết, bet thì ko đc vì nó ít giải
Thật chất nếu đanh lôtbet Phan cả tiền trung hậu vẫn ok
Nhưng nó là máy móc nên k thắg đc nên k giám chơi
Vs bet thì điêu gi cung có thể xay ra

Đúng r bạn cứ 100 số mag phang đỡ mệt đầu hoa mắt minhg tes và tính toán 2 tháng gần nhất rồi rất ok đó bạn .mỗi tháng đều tay cũng lãi được 7,5 tr với vốn 1m / ngày .cong muốn kiếm bn thì tùy vào số vốn mình bỏ ra thôi . Cảm ơn bạn đã cs .
Cứ 1tr/ngày đánh 1000 số đó hả bạn

Ko biết mình đánh chỉ giải đb thôi có đc ko nhỉ?mn cho mình ý kiến