Cầu MB - Chỉ giúp ae xa bờ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chủ thớt cho e hỏi là dàn 100s này là m lấy tư 0 đến 100 ra sẽ ghép càng lẻ hoặc càng chẵn vào để chơi phải k , mong ct chỉ giúp

Pp nay hay khỏi soi câu cứ mac dinh ma chơi

Chủ thớt cho e hỏi là dàn 100s này là m lấy tư 0 đến 100 ra sẽ ghép càng lẻ hoặc càng chẵn vào để chơi phải k , mong ct chỉ giúp
Từ 00
Từ 00-99 rồi ghép càng 1,3,5,7,9

Lãi 3m / tháng là vốn 5 tr .còn bạn muốn lãi nhiều thì cần nhiều vốn lên .vốn mới lãi nó tỉ lệ thuận mới nhau mà bạn . Mình thấy pp này khả quan đó bạn mình vừa tes 2 tháng gâng nhất .= 62 ngày cứ đánh đều tay ngayg đánh vốn 1 triệu thì tính cộng trừ những ngày nó về cả 2 giải .những ngayg nó về 1 giải và ngày xịt cả 2 giải .thì vẫn còn lãi 15 triệu / 62 ngày bạn nhé . Vậy là (7,5 tr ) mọt tháng .bạn muốn lãi hơn thì bạn đánh nhiều vốn hơn nhé . Mai mình cũng bắt đầu chơi pp của bạn ý .
vua thay bao lãi 3m sau lại bao lãi 7,5m tức la ban tính cả giai nhat va gdb ah mỗi giai mỗi thag lãi 3t vốn 5m

Chỉ có riêng tôi chẩn có ai cưư giúp đc . Vì tôi tan nát tất cả vì môn này gio đi làm thuê nc ngoài lương hàng tháng chỉ đc 15tr/ tháng . Mà đi 1 năm nay giờ ko có ngàn nào . Tháng nào toi hết tháng đó . Gửi về vn đánh đề chỉ đc ăn 70 thôi . Lo ăn 80 . Mà tôi ko có tài khoản chuyển đc tièn qua đt . Nên ko đánh trên trang đc . Bạn dangthao ơi có cách nào giúp đc mình ko . Hoặc ai có cách nào giúp đc mình ko . Xin cảm ơn . Thật là buồn
Đề mất 29 giá thì bạn đánh gì cho lại dc, làm vài năm tích ít vốn về gỡ lại chưa muộn đâu, đã xa gia đình đã khổ tâm lại phải suy nghĩ về tài chính thì cực lắm

vua thay bao lãi 3m sau lại bao lãi 7,5m tức la ban tính cả giai nhat va gdb ah mỗi giai mỗi thag lãi 3t vốn 5m
Mình tính cả 2 giải và cả 2 thán 5 và 6 là lãi 15 m đấy là chơi đủ 62 ngày . Còn bạn kia cs chơi đủ chỉ tiêu 3 m lag nghỉ cho dù mói chơi có 10 ngày .

Bác chỉ e cách tạo dàn được k
Vaog úng dụng tạo dàn số xong vào tạo dàn số của tđgmsh . Copy 100 số dán vào chỗ 3 d sau đó cho 5 càng đó vào và ấn tạo dàn .xong copy là ok bạn à .

Đề mất 29 giá thì bạn đánh gì cho lại dc, làm vài năm tích ít vốn về gỡ lại chưa muộn đâu, đã xa gia đình đã khổ tâm lại phải suy nghĩ về tài chính thì cực lắm
bạn nhờ một ng bạn thân ở Việt Nam! bao họ lập cho một tk hàng ngày bạn chỉ cần gui va nho ng day choi hộ la ok

Mỗi ngày vào bao nhiêu tiền với mức giá 5 triệu
5tr thì vào mc 1k thôi nếu muốn bền, còn muốn ăn luôn và ngay thì vào mc 12k đỏ thì húp gần 5củ mà đen thì mất hơn 100k đen nữa như hqua về tất càng chẵn thì đón thợ kèn nhé. Theo tôi hnay càng lẻ khả quan vào 2 cửa nếu đen thua 1 cửa thôi ko thua hết đâu mà ngại nhé, mà đb mình thik càng lẻ hơn. Chúc a e may mắn

vẫn cach chơi của bạn nhưg mình loc bỏ kep bag voi de khan liệu co ok k nhi
Theo mình ko cần lọc đâu, lọc như mấy hôm vừa rồi nào thì 720,129,900 bạn đã chết rồi. Oánh tất tin dây đỏ ăn full 3-4tay là nghỉ

Hôm nay chơi ngày đầu tiên toang cả hai giải . K vấn đề gì vẫn rất nhiều niềm tin với pp này bạn à .
Từ từ lấy lai thôi mak.. cứ co vốn 5tay là ok
K sợ ... phai đau tim hồi hộp mới đúng là chơi số