Cầu MB - Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tuần sau anh chị em nhớ nuôi bộ đề ở cầu này nhé. Tuần trước ra 86. Tuần này nay ra 30. Tuần sau chơi gì thì đợi đầu tuần nó ra ... Và vào.

Sao mình bảo nay chạm 3/8 chơi tiếp. Ra đúng con đề 30. Chạm 3 kết hợp với 5. Ra đúng bộ 30 tuần trước chủ nhật mới ra bộ 31. Tuần này ra sớm mất ăn đề dàn kết

Sao mình bảo nay chạm 3/8 chơi tiếp. Ra đúng con đề 30. Chạm 3 kết hợp với 5. Ra đúng bộ 30 tuần trước chủ nhật mới ra bộ 31. Tuần này ra sớm mất ăn đề dàn kết
Hihi Em bắt đền anh đấy chỉ ăn chạm 3-8 tổng 3-8 thay 0-5 ko em nay ăn cả ct 3-8 kkk ! Chêu cho vui chút ! em nuôi cả chạm cả tổng nhưng nay pin yếu nên vào vừa đủ ko lãi ợ? ko mất gốc là vui rùi 48s từt2-nay cũng run lắm nên cầu hoà sang tuần làm lại ko sợ hết vốn!

Hihi Em bắt đền anh đấy chỉ ăn chạm 3-8 tổng 3-8 thay 0-5 ko em nay ăn cả ct 3-8 kkk ! Chêu cho vui chút ! em nuôi cả chạm cả tổng nhưng nay pin yếu nên vào vừa đủ ko lãi ợ? ko mất gốc là vui rùi 48s từt2-nay cũng run lắm nên cầu hoà sang tuần làm lại ko sợ hết vốn!
Mất đền vậy phải lên dây cót tinh thần bỏ 99,9999%=100% bạn nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.