Cầu MB - Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd | Page 52 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ai có gửi giải hôm nay lên đây. Để xem có gì để lên khung mới

dạ vâng e vẫn luôn dõi theo cả 2 bên ạ.
Bên nuôi bày thì hết khung. Hoặc khung ra rồi anh mới lên khung kế tiếp. Còn ngày có số thì ngày nào anh cũng lên. Em phải phân biệt. Có thể kết hợp cả ngày và khung.ok. hiểu rồi chứ em

Chuản luoon các cầu trả hết rồi
tam cang t7 tra chạm 3,8 roi
down vi t5 chả chạm 24
don vi t2 chả cham 3
con dau vao cn tra cham tong 4
con moi con tam cang t3 chạm 8 ngay cuoi
max ping đi ae
Mạnh tay hôm nay đê ae vô bờ luôn
Bác chia sẽ lại rõ giúp e chổ cái chạm đơn vị thứ 5 và đơn vị thứ 2 là ntn e ko hỉu ạ.bác chỉ giúp e chỗ đấy với ạ

Nay hup đc 100m k
E tk học hỏi cầu kèo là chính cho biết thôi bác ạ chứ e chơi nhỏ lắm.vì trước e chưa biết chơi chết mất hết vốn nên giờ vào học hỏi tập tành chơi nhỏ nhẹ để gầy vốn chứ ko có vốn để chơi bác ạ.học hỏi kiếm chút kinh nghiệm cho bản thân để ko đi lại vết xe đỗ như trước kia lao theo những con số mơ hồ trong đầu tự phát để thua tha lâm cảnh nợ nần nữa thôi ạ

E tk học hỏi cầu kèo là chính cho biết thôi bác ạ chứ e chơi nhỏ lắm.vì trước e chưa biết chơi chết mất hết vốn nên giờ vào học hỏi tập tành chơi nhỏ nhẹ để gầy vốn chứ ko có vốn để chơi bác ạ.học hỏi kiếm chút kinh nghiệm cho bản thân để ko đi lại vết xe đỗ như trước kia lao theo những con số mơ hồ trong đầu tự phát để thua tha lâm cảnh nợ nần nữa thôi ạ
Nay mk chơi bộ kết 300k
cham 8 100k thoi

Nay hup đc 100m k
Từ ngày vào đây theo các ace trong dd này học cũng được nhiều thứ đối với e còn quý giá hơn là trúng lô trúng đề bác ạ.mn ở diễn đàn ai cũng tâm huyết nhiệt tình chia sẽ cầu kèo hướng dẫn cách chơi và tận tình lên số nên cũng học được nhiều thứ hay cho bản thân.nhất là ra ngoài ko bị ng ta lừa bán số như trước kia nữa

Từ ngày vào đây theo các ace trong dd này học cũng được nhiều thứ đối với e còn quý giá hơn là trúng lô trúng đề bác ạ.mn ở diễn đàn ai cũng tâm huyết nhiệt tình chia sẽ cầu kèo hướng dẫn cách chơi và tận tình lên số nên cũng học được nhiều thứ hay cho bản thân.nhất là ra ngoài ko bị ng ta lừa bán số như trước kia nữa
Còn cầu nuôi tuần sau có gì mk chia sẻ cho ae tham khảo cầu mới tổng mới mk có 3 cầu chắc hupd đc 2 đó toàn it số

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.