Cầu MB - Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Chỉ nhận nút Love. Khung màu xanh.huyhungd

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác ơi dàn chạm tổng khung 3 ngày thì bác viết từ ngày nào tới ngày nào cho ae dễ hiểu ạ

sao ông này có quả cầu giống mình thế.hnay vào đọc mới biết

Xin lỗi bạn nhé. Mình lấy của bạn đưa cho anh chị em chơi. Nay thì ghi công của bạn nhé.hihi
đâu tôi có bảo ông lấy của tôi đâu tôi cũng bắt kiểu đó mà tôi chơi dx 1 năm nay rồi nhưng ko hề đăng lên hnay vào đọc cầu của ông tôi thấy giống thì bảo thôi nhưng tôi chơi nuôi k7n

đâu tôi có bảo ông lấy của tôi đâu tôi cũng bắt kiểu đó mà tôi chơi dx 1 năm nay rồi nhưng ko hề đăng lên hnay vào đọc cầu của ông tôi thấy giống thì bảo thôi nhưng tôi chơi nuôi k7n
mình thường chỉ khuyên anh em 3ngày. Chơi nhiều k lợi. Mà còn hại tiền của mọi người ấy

Cao thủ cho hỏi. Khung tiền 7n cho dàn 48s như nào thế ?

Nên chơi ở khung an toàn . 3ngày hoặc 4 ngày. 1tuần đi 2 khung ít vốn k lo thua. Nếu 1khung 7ngày nhỡ gẫy là đi luôn
cầu này hay về chạm hơn là tổng nên tôi hay chơi chạm bỏ tổng.chơi thì cứ chia vốn ra miễn sao khi trừ hết gốc mà mình có lãi là dx

cầu này hay về chạm hơn là tổng nên tôi hay chơi chạm bỏ tổng.chơi thì cứ chia vốn ra miễn sao khi trừ hết gốc mà mình có lãi là dx
Bạn cho cái cầu bạn đang nói lên đây. Cho mình và mọi người mở mang đầu óc được không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.