Lotto Bet - chỉ tiêu 1m/ngày nó dễ như thế nào | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet chỉ tiêu 1m/ngày nó dễ như thế nào

Vốn 10tr kiếm 2tr 1 ngày thừa sức luôn chủ yếu là đủ chỉ tiêu phải nghỉ chứ thấy ăn xong đánh to lên thì đừng nói đến kiếm 2tr 1 ngày mà đi luôn 10tr đó

Mình chưa chơi món này bh và cũng đang có ý định tham khảo vào chơi ăn non tầm 2.3 tay kiếm 200.300k thì xin các bác cho ý kiến như vậy liệu có lâu dài đc k ạ

Mình chưa chơi món này bh và cũng đang có ý định tham khảo vào chơi ăn non tầm 2.3 tay kiếm 200.300k thì xin các bác cho ý kiến như vậy liệu có lâu dài đc k ạ
dàn 64s gãy 2-3 tay bắt đầu vào tiền ăn đủ nghỉ ko đánh dèn

Đúng là bịp rồi. Hic. Mình căn gãy 3 tay xong vào tay 4 lại gãy tiếp tay 5 gãy tiếp r tay 6 ms ra lần nào cũng vậy sao

Dàn thì đẹp nhưng tùy duyên anh em nhé, chẳng may anh em vào đúng lúc gãy nhiều thì nên dừng lại ko ra đảo lúc nào ko biết anh em nhé! Chúc anh em chiến thắng!

đen thì dừng thôi chứ máu ăn thua vs bet dễ toang lắm

Cầu đang chạy đẹp lắm mn 1 tay đôi 1 tay rời chơi 3 tay húp cả 3 r

Ko biết nhưng ae đăng bài ngày kiếm 1-2-3tr là kiếm dc bao ngày, hay mới dc 5-6 ngày đã đăng bài. Nói thật tôi thấy chơi cái lotobet này cũng khó đấy. Có cảm giác là cứ sau khi bảo trì là kubet nó lại điều chỉnh cầu kèo