Lotto Bet - chỉ tiêu 1m/ngày nó dễ như thế nào | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet chỉ tiêu 1m/ngày nó dễ như thế nào

Mấy ô cứ tham đó chứ nếu dây đen thì nghỉ đừng gỡ càng gỡ càng chết thôi , h cái đó là kinh nghiệm xương máu đấy, dây đen nghỉ mai gỡ lại sau
Chuẩn đen thì có gõ vào mắt

Vì sao có níc bạc-vàng-bạch kim
-có 2 câu trả lời chính xác nhất.và tôi cũng là người nằm trong số câu trả lời tồi tệ nhất.24h quay lần còn sặc tiết nữa là 3p.ae k nên dính vào.đừng tự đặt ra chỉ tiêu làm gì.chả nhê ngayd nào cũng thắng non dc bét.càng cố càng chết thoii

Vì sao có níc bạc-vàng-bạch kim
-có 2 câu trả lời chính xác nhất.và tôi cũng là người nằm trong số câu trả lời tồi tệ nhất.24h quay lần còn sặc tiết nữa là 3p.ae k nên dính vào.đừng tự đặt ra chỉ tiêu làm gì.chả nhê ngayd nào cũng thắng non dc bét.càng cố càng chết thoii
cái nick vàng vs bk co phải do nó nạp nh nên có đúng ko bác

K hiểu b đánh bét mà đc 82 số noi thật nếu đc ,72s đã qua OK r k cần ,82s

Nói chung là khó. Nay tôi đi 10 củ rồi. Bắt các loại cầu kèo dàn các kiểu. Cứ như nó biết tài khoản mình hay sao í. Hôm qua bắt cầu dc 25 củ nay toang luôn 10 củ. Nghỉ cho lành. Vào miền bắc chơi đỡ đau đầu

Nói chung là khó. Nay tôi đi 10 củ rồi. Bắt các loại cầu kèo dàn các kiểu. Cứ như nó biết tài khoản mình hay sao í. Hôm qua bắt cầu dc 25 củ nay toang luôn 10 củ. Nghỉ cho lành. Vào miền bắc chơi đỡ đau đầu
Kiểu như mình ăn nh nên đánh to lên hay toang hay sao ý các bạn oi

Hậu nhị. Có 1 điều ae thường sai lầm là đánh dàn ít vì máu ăn nhiều. mình ăn ít thôi nhưng rất chắc chắn. 82 số khó mà né đc. Căn tầm gãy 2-3 cầu vào tỷ lệ rất là cao. ăn ít thôi nhưng ăn đều. Ngày 2tr thôi. Quan trọng là cuối tháng mình để ra đc bn
choi dau dc 82 so the bac,chi em choi voi

Hậu nhị. Có 1 điều ae thường sai lầm là đánh dàn ít vì máu ăn nhiều. mình ăn ít thôi nhưng rất chắc chắn. 82 số khó mà né đc. Căn tầm gãy 2-3 cầu vào tỷ lệ rất là cao. ăn ít thôi nhưng ăn đều. Ngày 2tr thôi. Quan trọng là cuối tháng mình để ra đc bn
Đánh đâu 82s thế

t thấy kiếm 1m 1 ngày trg bét dễ kiếm mà , chỉ sợ ae ăn nh` qua tham khảo muốn dừng lại thôi