Tâm sự - Chỉ vì 45k để tròn tiền | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Chỉ vì 45k để tròn tiền

bỏ lotto bet nhé, đánh đâu né đó bỏ thì ra là biết dsang bị quan tâm r

Chia buồn cùng b.m cũng nhiều lần bảo ăn thêm nốt tay nghỉ.song lại toang hết. vừa theo c t đỗ tiến chơi vài tay lúc lên lúc xuống.song về bình tài nghỉ luôn vào trong nay đọc thảo luận của a e cho đỡ nghiền bét.chúc b kiền chế bản thân thành công. và luôn may mắn.

Để bét giữ vài hôm hôm khác húp lại tiền đến dễ dàng đi cũng nhẹ nhàng

Chỉ vì 45k để tròn tiền đổi lại bét nó cướp xạch bay ắc ae cho lời động viên cs để e đỡ ngu đc ko ạ cảm ơn ạ
Số 0 tròn trĩnh quá, thôi đằng nào cũng mất rồi, cốt là bạn đã ngộ ra dk nó, chúc người ae có thêm kinh nghiệm, chiến đấu ?

Bh b có vốn 1tr cứ đánh mỗi tay 10k coi như 1tr kia là phí rồi bạn sẽ thấy chán nhah thôi

Không song rồi mọi nguoi ae chiến hữu ạ ngày nào cung tính toán con số được thua mình cảm thấy mệt mỏi qoá các ae ạ. 10ngay mình đc 35tr chia vốn đặt chỉ tiêu thắng thua vậy mà chỉ 3 ngày nó nấy lại hết. Mọi nguoi cho mình sin lời khuyên chân tình giờ mình cảm thấy mệt mỏi chán lẳn cáu ngắt nguoi thân. Giờ mình phải làm gì ae. Nhiều lúc muốn buông bỏ nhung nợ ngập mặt muốn tìm hướng đi gỡ lại mà khó qoá. Sin các anh e cho lời khuyên chân tình cs cho e vơi đi nỗi buồn ạ cảm ơn mọi nguòi đã nắng nghe và đọc nhung giong tâm sụ cua e

Chơi vui vẻ k đặt nặng tâm li ăn thua

Nhiêu ae nói đặt chỉ tiêu ngày kiếm 300k 500k nhung vùa vào nó đã gãy cho 3 4 tay thì mong gỡ vốn còn vất ạ.có lẽ là phả từ bỏ sxtg các loại đó thì ra đảo chậm hơn ae ạ.

Sao lai tinh cho chan tien nhi.co chan thi cung phai xe ra tieu ma.chu chan tien co dem chon dau.nhu nhung nha dau tu thi ko ai tinh chuyen chan tien ca.boi vi dong tien la luon chuyen ma ban.

Bh b có vốn 1tr cứ đánh mỗi tay 10k coi như 1tr kia là phí rồi bạn sẽ thấy chán nhah thôi
Gặp ông này đúng ý nè. Hôm nạp 500k. Đánh 7 ngày lên 26m. Sau nhác phang tay 1 triệu gấp thếp bay hết. Mấy tháng nữa có tiền lại nạp vào đánh tiếp xem sao.