Cầu MB - CHIA SẺ AE CẦU MB TÂM HUYẾT CỦA TÔI ĂN THÔNG THỜI GIAN QUA | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CHIA SẺ AE CẦU MB TÂM HUYẾT CỦA TÔI ĂN THÔNG THỜI GIAN QUA

taileader

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
362
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Xin chào ae, thời gian vừa rồi tôi có dùng 1 cầu trước cũng đã chia sẻ cho ae. cầu vừa gãy hôm qua do về kép 22, tính là nếu hôm nay mà về là sẽ chia sẻ cho ae vì ăn thông quá.
AE lấy số cuối cùng của giải nhất hôm nay + bóng dương + bóng âm làm 3 chạm chơi cho ngày hôm sau.
VD: ngày thứ 3 (2/6/2020) kết quả giải nhất: 47910 . ta lấy số 0 và hai bóng là: 5,7 làm 3 chạm đánh cho t4 về: 62500 .
AE có thể test tháng 5 ăn rất đều. ae có thể kết hợp thêm nhiều cầu khác trên diễn đàn để loại chạm. Chỉ cần đánh đều tay là có lãi ae nhé.
Vạn sự tùy duyên. chúc ae rực rỡ...
38617

Bác gthjch lại hộ e cái
Hqua la con 0 thi đánh chạm 0,5
Thê còn chạm 7 thì tính ntn ha bác

Người ae giải thích giúp mình với mình chưa hiểu bóng âm là ntn 0,1,2,3,4,5,6,7,8,9

Xin chào ae, thời gian vừa rồi tôi có dùng 1 cầu trước cũng đã chia sẻ cho ae. cầu vừa gãy hôm qua do về kép 22, tính là nếu hôm nay mà về là sẽ chia sẻ cho ae vì ăn thông quá.
AE lấy số cuối cùng của giải nhất hôm nay + bóng dương + bóng âm làm 3 chạm chơi cho ngày hôm sau.
VD: ngày thứ 3 (2/6/2020) kết quả giải nhất: 47910 . ta lấy số 0 và hai bóng là: 5,7 làm 3 chạm đánh cho t4 về: 62500 .
AE có thể test tháng 5 ăn rất đều. ae có thể kết hợp thêm nhiều cầu khác trên diễn đàn để loại chạm. Chỉ cần đánh đều tay là có lãi ae nhé.
View attachment 38617
Cảm ơn em nhé

View attachment 38617
Cảm ơn người ae cs???

Bóng âm la. Nhưng con nào ban, mình ko biết bóng âm

Ae cứ test lại các tháng trước. Nếu kết thì xuống tiền vã thôi. Tôi thì cứ đánh dền 50k. Ngày nào cũng 50k tháng là có lãi. Nếu gãy liền 3 ngày thì dừng chờ cầu chạy rồi lại vào tiền.
mình chỉ biết bóng dương còn bóng âm thì mù tịt .nên nhờ luôn bạn lập hộ bảng bóng âm từ 0-9 để mình ghi vào sổ cho nhớ .cám ơn bạn đã chia sẻ