Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.ap dụng sanh B | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.ap dụng sanh B

Nói sau nhỉ la pp liên hoàn cước.( dàn 64 số. 2 chạm hậu và tiền. 1 hàng số . Tài.xĩu kép bằng képlệch cho 2 đầu tiền va hậu. Rồi hậu tam. Tiền tam. Trung tâm.....v...v...) kết hợp voi nhau. Anh em hiểu chứ co nhu vay mới tồn tại dc
Cao thủ ơi sao khó hiểu vậy ạ

Vay canh nó gẫy 3 tay vào mỗi con 100k no gãy thi vào 500k nếu ăn dc 1 tay nghĩ bỏ vốn 38400. Ăn dx 48.500- 38.400= lãi 10.100 ngàn 1 ngày chơi 1 tay thôi 1 tháng lụm 300 triệu
Ngồi canh toàn 2 tay gãy thì đố thằng nào cứ ngồi canh đc. Sốt ruột vào đập phát gãy thông 4,5 tay thế là oẳng. Không dễ đâu!

Chơi ben lotobet ấy 2 con cuối mien bắc minh gọi la để đặc biệt lotobet gọi la hậu nhị ..no cung nhu nhau a
a oi em chơi bet toàn thua, a có ở trên nhóm thăng long hay minh hoàng gì ko, kéo e với

e k biết gì vào chơi vớ vẩn mất mẹ 5tr?
??.
5tr . là bình thường e vừa vào lotobet xem thế nào.
Thấp nhất đánh là phải 5k/1 con.
Đơn giản dàn 64 mà đánh phát 1 là 5k /1 con
Nó đã trên 300k cược rồi . trão vơ trão vẩn 10 ván bay 5củ là thường.

Số tiền 300k khá lớn chơi ko quen bay đó.
Đối với cược 300k 1 ván thì e bay qua miền bắc chơi rảnh hơn vã, 2d dàn 64 hoặc 3d đắp chăn ngủ. Đánh 1k/1 con.
Sang lotobet chơi chưa ổn thì học , tìm hiểu trước 1 vài tháng nhanh còn lâu thì từ từ.

Chứ chơi lotobet đòi hỏi sự tinh vi cao , bắt cũng phải linh hoạt thì lãi nhanh , vì mỗi trận diễn ra khá nhanh ko tính toán tốt bay nhanh đó.

Mình khuyên anh em khó chơi lắm chi chi aj thông vài tay đâu có con gan . Mình chơi phải dùng Phương Pháp loạn xạ còn ko biet nên đừng chơi dùng 1 pp 1 la chết

chơi loạn xạ là : cầu thì thông 3 sến 4 ván cầu thì thông 6 ván vvv. Bắt cầu này ăn non nó thông vài tay quay sang bẻ cầu ko đánh cầu đó chuyển cầu khác cầu nào ăn lại bắt bắt ăn vài tay thông đánh tiếp ko thông lại bẻ cầu sang cầu khác tìm cầu đang chạy lại bắt bắt ăn đc ít lại bẻ cầu tiếp ?.
Bẻ cầu khoảng 1 vài tiếng hoa mắt lúc đó bị mất tập trung bẻ ko chuẩn đánh là toi.
Nên chỉ đánh thời gian ngắn khi tư tưởng đang linh hoạt đánh lâu quá bị mỏi mệt cũng thua có khi tính nhầm bẻ nhầm cầu , có chỗ bẻ chân thì ko bẻ lại đem bẻ gẫy tay??

chơi loạn xạ là : cầu thì thông 3 sến 4 ván cầu thì thông 6 ván vvv. Bắt cầu này ăn non nó thông vài tay quay sang bẻ cầu ko đánh cầu đó chuyển cầu khác cầu nào ăn lại bắt bắt ăn vài tay thông đánh tiếp ko thông lại bẻ cầu sang cầu khác tìm cầu đang chạy lại bắt bắt ăn đc ít lại bẻ cầu tiếp ?.
Bẻ cầu khoảng 1 vài tiếng hoa mắt lúc đó bị mất tập trung bẻ ko chuẩn đánh là toi.
Nên chỉ đánh thời gian ngắn khi tư tưởng đang linh hoạt đánh lâu quá bị mỏi mệt cũng thua có khi tính nhầm bẻ nhầm cầu , có chỗ bẻ chân thì ko bẻ lại đem bẻ gẫy tay??
Pp loạn xạ la khi chơi 4 chạm cho 1 đầu tiền hoặc la hậu nhị. Roi trung tâm . Tiền tam.hậu tam. Chơi 1 hàng số. Nuoi kép bằng kép lệt. .Chơi đôi. Chơi tài xĩu. Roi chơi 2 chạm cho 2 đầu tiền va hậu...v....v.... kết hợp với nhau đấy

Pp loạn xạ la khi chơi 4 chạm cho 1 đầu tiền hoặc la hậu nhị. Roi trung tâm . Tiền tam.hậu tam. Chơi 1 hàng số. Nuoi kép bằng kép lệt. .Chơi đôi. Chơi tài xĩu. Roi chơi 2 chạm cho 2 đầu tiền va hậu...v....v.... kết hợp với nhau đấy
Yes. Dùng duy nhất 4 chạm chính là 64 số . đánh đảo sang các ngả , trong khi chờ đợi cầu gẫy
Để e ngó qua xem ăn đều ko nữa ?

7150

Bắt 64 số bắt các ngả cũng mệt .
Mà 64 lúc sớm nó ăn thông gần hết nhẵn gần 30kỳ gần mấy kỳ liền .
Tương đương hệ dàn 64 số ăn cao .
Lúc gẫy ăn 2 bỏ 1 hoặc ăn 2 bỏ 2 dài dài hoặc bỏ 6 tay của dàn 64 số thà bẻ cầu bắt lại 36 số còn lại của dàn 64 số đỡ phải bẻ đi bẻ lại nhọc lắm càng gẫy càng húp ít số lật kèo 36số lãi hơn ??

vốn to cũng chết bạn nhé gãy 8 tay bạn có bao nhiêu vốn
vốn 1 tỷ bạn cũng thua
chơi phải có pp
nó chỉ cho bạn đánh 1tr 1 con ban có 1 tỷ cũng chẳng làm gì

Nói chung không cố định cầu kèo.
bắt tổng số nọ vs số kia
Thuộc bóng số. Là nhìn được.
cũng tuỳ hôm nhé.

Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.chơi các bộ 01.02.03.04.12.14.24.34. Anh em có thể lên tạo dàn số để nhập các bộ vào tạo dàn. Mình vừa test rồi ăn 2cu/ngày.dàn 64s nhé.cầu gãy 4 tay là max.anh em tham khảo.chú ý:vốn to thì ko thể thua nha.
Kiểu này đánh vẫn phải để ý sảnh A hoặc B n đang về thế nào , chứ bừa oẳng ngay . Thiến