Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.ap dụng sanh B | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.ap dụng sanh B

Cá nhân tôi nếu để chơi trong tất cả các kiểu chơi mà KU đưa ra, thì chỉ có chơi hậu tam là có thể nói tương đối nhất so với các kiểu khác. Tôi chỉ nói là ổn định chứ kg phải là chắc thắng. Các bác vào phần phân tích lọc những bộ số thường ra thành 2 dàn 64s ,sau đó ghép 3d thành 4 dàn. Vào xem ầu đang chạy nhịp ntn rồi lựa 1 trong 4 dàn chơi. Chơi phải linh hoạt , nếu dàn này gẫy thì lựa dàn khác phù hợp với nhịp đang chạy đánh ,đủ chỉ tiêu thì phắn ,muốn thì tí vào chơi lại. Đừng để bị say bạc dù đang húp thông. Vì tôi thấ chơi lâu tí là đầu óc mệt mỏi mất đi sự tập trung ngay. Các bác nên nhớ mình húp dc để có lãi thì rất lâu ,vì khi ta đang húp thông ta vào đều tiền ,còn gãy thì chão. Nên chơi môn này đòi hỏi sự kết hợp mọi thứ lại với nhau. Phải biết nhìn cầu ,vào lúc nào, vào tiền sao hợp lý, húp lãi rồi phải biết làm chủ bản thân.... Tóm lại dễ kiếm xèng với nhg ai am hiểu và có kế hoạch rõ ràng trước khi chơi , còn khó với những ai vào cuộc với tâm thế nóng vội

Chơi lotto bet nó bộc lộ tính cách của người chơi ra bên ngoài. Nên ai thương thắng ít thua nhiều thì nên xem lại mình còn khuyết những gì để từ từ hòa thiện tốt hơn. Có như vậy mới tăng phần thắng khi chiến với A Đông . Nói thì dễ chứ cũng kg đơn giản , e cũng thua sm cả lên

Chơi lotto bet nó bộc lộ tính cách của người chơi ra bên ngoài. Nên ai thương thắng ít thua nhiều thì nên xem lại mình còn khuyết những gì để từ từ hòa thiện tốt hơn. Có như vậy mới tăng phần thắng khi chiến với A Đông . Nói thì dễ chứ cũng kg đơn giản , e cũng thua sm cả lên
Nói 1 thôi hòi thì ra bác vãn thua giống e à =)))

Cá nhân tôi nếu để chơi trong tất cả các kiểu chơi mà KU đưa ra, thì chỉ có chơi hậu tam là có thể nói tương đối nhất so với các kiểu khác. Tôi chỉ nói là ổn định chứ kg phải là chắc thắng. Các bác vào phần phân tích lọc những bộ số thường ra thành 2 dàn 64s ,sau đó ghép 3d thành 4 dàn. Vào xem ầu đang chạy nhịp ntn rồi lựa 1 trong 4 dàn chơi. Chơi phải linh hoạt , nếu dàn này gẫy thì lựa dàn khác phù hợp với nhịp đang chạy đánh ,đủ chỉ tiêu thì phắn ,muốn thì tí vào chơi lại. Đừng để bị say bạc dù đang húp thông. Vì tôi thấ chơi lâu tí là đầu óc mệt mỏi mất đi sự tập trung ngay. Các bác nên nhớ mình húp dc để có lãi thì rất lâu ,vì khi ta đang húp thông ta vào đều tiền ,còn gãy thì chão. Nên chơi môn này đòi hỏi sự kết hợp mọi thứ lại với nhau. Phải biết nhìn cầu ,vào lúc nào, vào tiền sao hợp lý, húp lãi rồi phải biết làm chủ bản thân.... Tóm lại dễ kiếm xèng với nhg ai am hiểu và có kế hoạch rõ ràng trước khi chơi , còn khó với những ai vào cuộc với tâm thế nóng vội
cảm ơn bác đã cs kinh nghiệm em hay đánh bị say bạc lắm

Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.chơi các bộ 01.02.03.04.12.14.24.34. Anh em có thể lên tạo dàn số để nhập các bộ vào tạo dàn. Mình vừa test rồi ăn 2cu/ngày.dàn 64s nhé.cầu gãy 4 tay là max.anh em tham khảo.chú ý:vốn to thì ko thể thua nha.
Khung h chơi như nào cs kỹ đc ko bác, cả tỉ lệ vào tiền luôn nha

chơi loạn xạ là : cầu thì thông 3 sến 4 ván cầu thì thông 6 ván vvv. Bắt cầu này ăn non nó thông vài tay quay sang bẻ cầu ko đánh cầu đó chuyển cầu khác cầu nào ăn lại bắt bắt ăn vài tay thông đánh tiếp ko thông lại bẻ cầu sang cầu khác tìm cầu đang chạy lại bắt bắt ăn đc ít lại bẻ cầu tiếp ?.
Bẻ cầu khoảng 1 vài tiếng hoa mắt lúc đó bị mất tập trung bẻ ko chuẩn đánh là toi.
Nên chỉ đánh thời gian ngắn khi tư tưởng đang linh hoạt đánh lâu quá bị mỏi mệt cũng thua có khi tính nhầm bẻ nhầm cầu , có chỗ bẻ chân thì ko bẻ lại đem bẻ gẫy tay??
Em cũng giống a chỉ chơi vadfi tay thôi lời lãi đủ chỉ tieu nghỉ, bét này ngồi lâu dễ đứt

Vay canh nó gẫy 3 tay vào mỗi con 100k no gãy thi vào 500k nếu ăn dc 1 tay nghĩ bỏ vốn 38400. Ăn dx 48.500- 38.400= lãi 10.100 ngàn 1 ngày chơi 1 tay thôi 1 tháng lụm 300 triệu
Cảm ơn bác cs kinh nghiệm

Nói thì dễ mà khó áp dụng a ơi

Khung h chơi như nào cs kỹ đc ko bác, cả tỉ lệ vào tiền luôn nha

24/24 nhé bác vì bét quay liên tục mà.nhưng bác phải có cái đầu thật lạnh và chỉ tiêu mình đề ra.và biết xem cầu kèo nữa.chứ mới vào mà nhảy zô ăn liền đâu đc.

Chia sẻ anh em chơi hậu nhị.chơi các bộ 01.02.03.04.12.14.24.34. Anh em có thể lên tạo dàn số để nhập các bộ vào tạo dàn. Mình vừa test rồi ăn 2cu/ngày.dàn 64s nhé.cầu gãy 4 tay là max.anh em tham khảo.chú ý:vốn to thì ko thể thua nha.
vào dàn như nào hợp lý bạn nhỉ

Chia sẻ của một con bạc mới vào lottobet

Vâng, tôi từ một con bạc xổ số phi vào lottobet xem nó hay ho thế nào mà Chủ tịch Phan Bảo kiếm tiền tỷ nhiều thế. Thử ngó nghiêng dàn 64 số của Chủ tịch thì đã gãy tới 7 tay. Dĩ nhiên là dàn đã bị soi.

Sau khi thức trắng đêm và cả ngày ngó nghiêng, thấy rằng khung đêm và 8h sáng là lúc cầu đi đẹp nhất. Thuận lợi cho các anh em chơi bạc rình. Tốt nhất là chơi live của Winny, nghe giọng Bắc rất êm tai.

Lần thứ nhất, đang thông, máu liều tôi phi mạnh, thế là bay 1 củ. Lần thứ hai cay cú, lại nạp tiếp vào, đang thông 3 củ thì vào dây đỏ phang mạnh, thế là về 0.

Đánh thông cái này là chết ngay, rình rập 2-3 tay đợi cầu nó gãy mới phi vào được.

Tóm lại nhé, chơi xổ số VN cho nó lành. Cầu kèo lottobet khác hoàn toàn với cầu kèo VN. Chạy rất khó nắm bắt quy luật.

Tôi chẳng biết tiền nhị, xám, cù lũ, tứ gì hết. Cứ lấy kiến thức của đề miền Bắc vào múc. Thế mà rình rập cũng được tí. Nhưng phải rình, phang thông chết sặc tiết.

Hậu nhị chơi ae vào phân tích 30 kỳ lọc lấy 4 chạm hay ra và lên dàn 64s và chơi, cùng với đó nhặt lại 1 dàn 36s là những số còn lại mà dàn 64s chưa có. Khi nào dàn 64s gãy ae lấy dàn 36s ra chơi cứ thế luân phiên
Phương pháp của bạn cũng rất hay cảm ơn b chia sẻ nhé

Dàn nay còn chạy ổn k nhỉ

Cái này chơi kiểu gì anh e hok biết chơi
Dành cho ae chưa biết cách tạo dàn . Mình lên số luôn cho ae copy :

01,10,06,60,51,15,56,65,02,20,07,70,52,25,57,75,03,30,08,80,53,35,58,85,04,40,09,90,54,45,59,95,12,21,17,71,62,26,67,76,14,41,19,91,64,46,69,96,24,42,29,92,74,47,79,97,34,43,39,93,84,48,89,98,