Lotto Bet - Chia sẻ cách bắt cầu 1 chạm 2 đầu húp đều tay | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Chia sẻ cách bắt cầu 1 chạm 2 đầu húp đều tay

NHT20

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
23,837
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Cách bắt này khá đơn giản, nuôi từ 1 đến 3 tay sẽ nổ cho ae, đánh 1 chạm 2 đầu tổng 38 số, cách này có thể đi thêm 1 dàn hậu tam ghép càng từ 0-9 tổng 190 số, tổng hết 570k. Về tiền nhị thì ăn 400k/1 tay. Về hậu nhị mà gãy tiền nhị thì ăn 590k + 780k 3D = 1370k/ 1 tay với số vốn bỏ ra 570K. Về 2 đầu thì bú no, 780k x 3 = 2340k / 570k vốn.
Đầu tiên ae để ý kết quả kì trước, nếu có 2 số giống nhau ae bắt cặp luôn 2 số gần nhất với nó, còn thừa ra số lẻ thì ta lấy số đó làm 1 chạm để nuôi 2 đầu trong 3 tay tiếp theo. Ăn khá đều tay thường ra trong 1 đến 2 tay đầu, tay thứ 3 ko ra thì ae nên bỏ ko nên nuôi, cách này áp dụng cho ae nào có thời gian, vì chủ yếu đợi cầu 2sgn.
Hình mình để bên dưới, ae tham khảo !

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Em đang bắt cách này rất hiệu quả bác. Cám ơn bác đã cs
Cầu bắt chuẩn nhớ ghi ra giấy, hết cầu sẽ rơi những con còn lại nhé. Demo bắt số còn sót đây hehe

Đính kèm

Cầu bắt chuẩn nhớ ghi ra giấy, hết cầu sẽ rơi những con còn lại nhé. Demo bắt số còn sót đây hehe
Dạ. Bác hay vao lúc nào đó cho em theo với chữ em bắt một mình Không tự tin lắm bác

Dạ. Bác hay vao lúc nào đó cho em theo với chữ em bắt một mình Không tự tin lắm bác
Có thời gian rảnh là vào mà, xem các ct khác lên lệnh chơi còn học hỏi nữa chứ

Em hay chơi 3 tam. Như kép vừa rồi em an trung tam, tiền tam và hậu tam đó anh.

Em hay chơi 3 tam. Như kép vừa rồi em an trung tam, tiền tam và hậu tam đó anh.
Chơi thế vốn đội lên, gãy vài tay là run như cầy sấy ngay chứ gì, tiền hậu + hậu tam đã mất 570k rồi, thêm tiền trung nữa thì nặng vốn quá

•ℳųốй Ŧɦàйɦ Çôйǥ Pɦảเ Ŧɾảเ ℚųą Ňɦเềų ŦɦấϮ ßạเ Ŧɾêй Đườйǥ Đờเ Çó ᗪạเ ℳớเ Çó 长ɦôй•
Cao thủ cho nhận xét đường cầu này có ổn ko a. Xin chỉ giáo cho e vài đường

Cũng khá ổn nhưng phải chuẩn bị tốt cho khâu vốn dự phòng phòng trường hợp gãy khung tốt nhất phải có vốn dự phòng 5-7 khung nữa thỳ ok cầu kèo nào nó cũng chạy trong 1 khoảng nhất định
Cầu chạy thông đến mấy cũng có lúc gãy mà ct. Quan trọng ae vào tiền hợp lý + soi cầu kĩ rồi vào là ổn.

Tỉ lệ đi vốn ntn nhỉ bạn ơi? Tay 1 đi tn hn là 10 điểm, hậu tam là 1đ.
Tôi thấy đi 1 4 8 thì không có lãi nhiều

Tỉ lệ đi vốn ntn nhỉ bạn ơi? Tay 1 đi tn hn là 10 điểm, hậu tam là 1đ.
Tôi thấy đi 1 4 8 thì không có lãi nhiều
tùy vào vốn của ae mà đi cho hợp lý, chủ yếu nếu ăn ở hậu nhị nó có dàn hậu tam kéo thêm cho. cá nhân mình thì chơi vẫn thấy đủ dùng mà có thấy nhiều ít gì đâu, quan trọng là cuối tháng xanh ra là được

Cách bắt này khá đơn giản, nuôi từ 1 đến 3 tay sẽ nổ cho ae, đánh 1 chạm 2 đầu tổng 38 số, cách này có thể đi thêm 1 dàn hậu tam ghép càng từ 0-9 tổng 190 số, tổng hết 570k. Về tiền nhị thì ăn 400k/1 tay. Về hậu nhị mà gãy tiền nhị thì ăn 590k + 780k 3D = 1370k/ 1 tay với số vốn bỏ ra 570K. Về 2 đầu thì bú no, 780k x 3 = 2340k / 570k vốn.
Đầu tiên ae để ý kết quả kì trước, nếu có 2 số giống nhau ae bắt cặp luôn 2 số gần nhất với nó, còn thừa ra số lẻ thì ta lấy số đó làm 1 chạm để nuôi 2 đầu trong 3 tay tiếp theo. Ăn khá đều tay thường ra trong 1 đến 2 tay đầu, tay thứ 3 ko ra thì ae nên bỏ ko nên nuôi, cách này áp dụng cho ae nào có thời gian, vì chủ yếu đợi cầu 2sgn.

Ví vụ kì 22vi
Ví dụ kì 012 : 06335 . Sao lại bắt chạm 0 hả bác? Mình chưa hiểu lắm