Lotto Bet - Chia sẻ cách bắt cầu 1 chạm 2 đầu húp đều tay | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Chia sẻ cách bắt cầu 1 chạm 2 đầu húp đều tay

Sao ko để tiền 190s hậu tam mà thêm tiền 19s hậu nhị luôn đi,mất thời gian ghép 10 càng mà ăn đều như nhau bạn a ?

Nuôi đc mà ăn ít hơn cầu tiền hậu, biết đâu ăn 2 đầu, hàng số ra 2 3 con mới ngọt
Cũng như nhau bạn ạ ? đánh 1 hàng số chọn 4 hàng là đơn vị,chục,chục nghìn và hàng nghìn cũng như bạn đánh 40s,chưa kể đánh 1 hàng số cách trên có thể lên tới 4 nháy

Sao ko để tiền 190s hậu tam mà thêm tiền 19s hậu nhị luôn đi,mất thời gian ghép 10 càng mà ăn đều như nhau bạn a ?
tùy mỗi người 1 cách chơi mà bác, e thì hay chơi kiểu tam tấu như thế, có khi đi 10k 2 đầu nhưng hậu tam kết thì đi 5k 1 tay.

Cũng như nhau bạn ạ ? đánh 1 hàng số chọn 4 hàng là đơn vị,chục,chục nghìn và hàng nghìn cũng như bạn đánh 40s,chưa kể đánh 1 hàng số cách trên có thể lên tới 4 nháy
e cũng đang nghiên cứu mấy cầu bộ môn 1 hàng số đây, thấy ae chơi cũng khá nhiều mà

Vì e cũng mới xem xét nên góp ý thôi ạ.Ví dụ bạn chơi chạm 5 2 đầu tiền hậu nhị ko bỏ trùng là 40s. Chơi 1 hàng số 5 cho 4 hàng trừ hàng trăm.Nếu nó về con 55 hậu nhị thì hàng số được x2 tiền,còn chơi hậu nhị chỉ tính 1 lần.Vốn như nhau,hihi

Em chưa hiểu caia kỳ ra số 97494 sao lại là bỏ con 9 ở tiền nhị ạ anh

Cách bắt này khá đơn giản, nuôi từ 1 đến 3 tay sẽ nổ cho ae, đánh 1 chạm 2 đầu tổng 38 số, cách này có thể đi thêm 1 dàn hậu tam ghép càng từ 0-9 tổng 190 số, tổng hết 570k. Về tiền nhị thì ăn 400k/1 tay. Về hậu nhị mà gãy tiền nhị thì ăn 590k + 780k 3D = 1370k/ 1 tay với số vốn bỏ ra 570K. Về 2 đầu thì bú no, 780k x 3 = 2340k / 570k vốn.
Đầu tiên ae để ý kết quả kì trước, nếu có 2 số giống nhau ae bắt cặp luôn 2 số gần nhất với nó, còn thừa ra số lẻ thì ta lấy số đó làm 1 chạm để nuôi 2 đầu trong 3 tay tiếp theo. Ăn khá đều tay thường ra trong 1 đến 2 tay đầu, tay thứ 3 ko ra thì ae nên bỏ ko nên nuôi, cách này áp dụng cho ae nào có thời gian, vì chủ yếu đợi cầu 2sgn.
Hình mình để bên dưới, ae tham khảo !
OK phết ae ah.

Em hiểu rồi.kỳ trước cứ về 1 đôi hoặc 2 đôi hoặc xâm thì mới chơi đc.đúng ko ạ

Em chưa hiểu caia kỳ ra số 97494 sao lại là bỏ con 9 ở tiền nhị ạ anh
Vì kì trước đã ra 4 rồi nên mình bỏ 4 nuôi 9, lấy 74 và 94 lẻ ra 1 con 9 nên nuôi 9. Nếu kì đấy nuôi 4 nó về chậm hơn nhiều.

OK phết ae ah.
Cầu vẫn chạy khá ổn, ae chú ý cầu chạy thì nuôi, cầu kèo vẫn có lúc gãy hoặc về chậm nên lưu ý chia vốn cho hợp lý. Nhiều khi phải nuôi thêm bóng của số đã chọn nữa.

Cầu cũng phụ thuộc vào số gánh đẹp thì ta mới vào tiền ạ anh

Cầu cũng phụ thuộc vào số gánh đẹp thì ta mới vào tiền ạ anh
Cầu chạy đều thì có thể lót tiền liên tục đc, hết số này ra lại đến số kia. Nhiều khi cầu ko ổn định sẽ về chậm số, hoặc gãy 1 2 kì nó chạy lại số còn sót. Ae chú ý vào tiền hợp lý, tránh chão vốn to

Cầu chạy đều thì có thể lót tiền liên tục đc, hết số này ra lại đến số kia. Nhiều khi cầu ko ổn định sẽ về chậm số, hoặc gãy 1 2 kì nó chạy lại số còn sót. Ae chú ý vào tiền hợp lý, tránh chão vốn to
Em tesr thì thấy cũng có khung gãy