Thảo luận - Chia sẻ cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chia sẻ cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SODO12319

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
446
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Chào anh em diễn đàn nhé,
Mình xin chia sẻ với anh em cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông, tuần nào đỏ sẽ ăn đến 2 lần.
Ngày hôm qua thì cầu này đã nổ đề 56.
Trong 9 tuần đầu năm 2023 thì cầu này đã nổ đến 7 tuần, mời ae xem ảnh tham khảo. Cầu này mình hữu duyên gặp được từ cuối năm 2022.

Đính kèm

• 16.5 KB Lượt xem: 920
Mình xin chia sẻ với anh em cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông, tuần nào đỏ sẽ ăn đến 2 lần.
Trong 9 tuần đầu năm 2023 thì cầu này đã nổ đến 7 tuần, mời ae xem ảnh tham khảo. Cầu này mình hữu duyên gặp được từ cuối năm 2022.
Chia sẻ đi bạn

Chia sẻ đi b

Nếu nuôi mà chưa ra thì mình đi tỉ lệ vào tiền ntn bạn ơi,thansk

Nếu nuôi mà chưa ra thì mình đi tỉ lệ vào tiền ntn bạn ơi,thansk
Mình hay nuôi 1-1-1-3-3-3-7 còn lại ae có thể tự điều chỉnh theo mức lãi lỗ. Vì ko cầu nào chính xác 100% vẫn có tuần xịt. Cầu này từ đầu năm dương tới giờ mới xịt 1 tuần

Mình hay nuôi 1-1-1-3-3-3-7 còn lại ae có thể tự điều chỉnh theo mức lãi lỗ. Vì ko cầu nào chính xác 100% vẫn có tuần xịt. Cầu này từ đầu năm dương tới giờ mới xịt 1 tuần
Cảm ơn bạn nhiều,chúc bạn và ae trong nhóm hnay rực rỡ nha

Cảm ơn bác chia sẻ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.