Cầu MB - chia sẽ cầu đề 2c đánh trong tuần hoac 4 ngày tùy mn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB chia sẽ cầu đề 2c đánh trong tuần hoac 4 ngày tùy mn

nhanvt19

Đại Tướng
Điểm cảm xúc
34,807
Điểm
223
Xu
10,068Xu
nhanvt19:
chia sẽ cho mn cầu đề 2 chạm nhé cầu này chạy quanh năm . mn canh tới ngày chũ nhật mn lấy cho mình số ngay giai 7.3 2s dc 2 chạm mn nuôi khung từ thứ 2 tới t5 có thễ đánh hết tuần nếu húp thì về lại khung ngày 1 mà đánh . ví dụ cho mn nhé kết quả ngày 27.9 giải 7.3 là con 17 ta đc c1, c7 và ngày thứ 2 đả nỗ c1 đề về 31. mn tetsa nhé đánh chắc gạo thì cứ đánh hup ngưng chờ ngày đánh còn ko thì cứ vã trong tuần . và khi kết quả là kép thì lấy thêm bóng dương dễ làm 2 c

Cầu chạy quanh năm hả bác , nếu đánh thế mình chỉ ngồi canh thôi à chờ đến ngày thì vào tiền phải ko bạn

nhanvt19:
chia sẽ cho mn cầu đề 2 chạm nhé cầu này chạy quanh năm . mn canh tới ngày chũ nhật mn lấy cho mình số ngay giai 7.3 2s dc 2 chạm mn nuôi khung từ thứ 2 tới t5 có thễ đánh hết tuần nếu húp thì về lại khung ngày 1 mà đánh . ví dụ cho mn nhé kết quả ngày 27.9 giải 7.3 là con 17 ta đc c1, c7 và ngày thứ 2 đả nỗ c1 đề về 31. mn tetsa nhé đánh chắc gạo thì cứ đánh hup ngưng chờ ngày đánh còn ko thì cứ vã trong tuần . và khi kết quả là kép thì lấy thêm bóng dương dễ làm 2 c
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ

Cũng thử test cầu này của bạn xem sao , cảm ơn bạn

Cầu đẹp. Thank bác. Đã test 2 tháng thì tuần nào cũng chạy ít nhất về 1 chạm. Có tuần full 5 ngày liên tiếp chạm đấy.

nhanvt19: