Cầu MB - Chia sẻ cầu đề 36s cho ae, mình đã test và đc ăn từ m4 tết đến nay. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Chia sẻ cầu đề 36s cho ae, mình đã test và đc ăn từ m4 tết đến nay.

tuan750

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
209
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Mình mới biết cầu đề 36s ăn cho ngày kế tiếp, cá nhân mình test thì ăn từ m4 tết. 2 ngày qua có vào bát chốt miền bắc và đều ăn đc. Cầu chạy từ 20/1 nhưng sang năm mới nên chỉ về bóng để ae dễ bắt hơn. 2 số cuối của giải 5*6 ae lấy bóng bắt cho ngày kế tiếp. Vdu 31/1 giải 5*6 về 2751 thì lấy bóng của 1 và 5 ta sẽ đc cham 0-6 và hnay đã nổ chạm 0 cho ae ae có thể vào test từ hôm quay giải m4 tết đến hnay.

Mình mới biết cầu đề 36s ăn cho ngày kế tiếp, cá nhân mình test thì ăn từ m4 tết. 2 ngày qua có vào bát chốt miền bắc và đều ăn đc. Cầu chạy từ 20/1 nhưng sang năm mới nên chỉ về bóng để ae dễ bắt hơn. 2 số cuối của giải 5*6 ae lấy bóng bắt cho ngày kế tiếp. Vdu 31/1 giải 5*6 về 2751 thì lấy bóng của 1 và 5 ta sẽ đc cham 0-6 và hnay đã nổ chạm 0 cho ae ae có thể vào test từ hôm quay giải m4 tết đến hnay.
Cảm ơn bạn đã cs

no chi là con hàng chục thôi càn j con hàng đơn vị đâu bạn lấy 1 chạm bóng cua no thoi la 1 chạm duy nhát, cai đo minh đang choi tu têt đây

no chi là con hàng chục thôi càn j con hàng đơn vị đâu bạn lấy 1 chạm bóng cua no thoi la 1 chạm duy nhát, cai đo minh đang choi tu têt đây
2 chạm cho thêm phần trăm ăn bạn ơi, chứ vdu dụ nó về kép như con 11 hôm kia ấy, bắt bóng k thì thành chạm 6, còn bắt đủ 36s thì sẽ đc 1 6 tỉ lệ ăn cao hơn ?

Theo cầu hôm nay thì là chạm 9,3 phải ko bạn

Theo cầu ad chia sẻ thì chỉ cần lấy 1 chạm con hàng chục, và bóng dương của nó. 84(4)8. Hnay có chạm 9 cứng, lót chạm 4.

Hôm nay ae cứ chạm 3-9 nhé. Đề mình đang xem theo dõi và sẽ để lại tại bát chia sẻ này và bát chốt để ae tham khảo, đề sẽ giảm xuống chưa tới 10s đâu

Hơi tiếc chút khi bắt 31-33-36 thì lại về 34, vẫn húp đc đề chạm 3 - 36s ngày mai vẫn vào chạm 0-8 nhé, mai mình sẽ tiếp tục bắt rút gọn trên đây để ae tham khảo

chạm 5 và 8 chứ bạn
18326