Thảo luận - Chia sẻ cầu đề 8 số nuôi tuần | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chia sẻ cầu đề 8 số nuôi tuần

trunghoa19

Trung Úy
VIP Member
Điểm cảm xúc
4,551
Điểm
366
Xu
11,658Xu
Hôm nay mình chia sẻ cho a e 1 đường cầu đề nuôi tuần 8 số. Mọi người Lấy Giải 2.1 con thứ 1 và thứ 5 của Ngày thứ 2 hàng tuần ghép với 4 con Giải 4.3 nếu có 2 con trùng nhau thì lấy bóng nhé. A e thử tét nếu thấy ổn thì chơi nhé. Chúc a e may mắn

Hôm nay mình chia sẻ cho a e 1 đường cầu đề nuôi tuần 8 số. Mọi người Lấy Giải 2.1 con thứ 1 và thứ 5 của Ngày thứ 2 hàng tuần ghép với 4 con Giải 4.3 nếu có 2 con trùng nhau thì lấy bóng nhé. A e thử tét nếu thấy ổn thì chơi nhé. Chúc a e may mắn
cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu cho anh em. mình hỏi thêm là như bạn chia sẻ thì mình thấy phải là từ 8-16 số thì mới ăn được phải ko bạn.

Cảm ơn bác chia sẻ

8 số là rất ok. Thank bạn đã chia sẻ cầu

Cầu này phải ghép thêm những số nào nữa bạn chia sẻ cho mn tham khảo vớí cảm ơn bạn
2 số ghép với 4 số thì max phải là 16 số đúng không trường hợp đặc biệt ví dụ a và a' (a' là bóng của a ở giải 2.1 ghép với g4.3 có dạng Abba hoặc aaab hoặc aaaa) thì không ăn buộc phải tịnh tiến lấy thêm chạm. Vậy rất khó để có dàn 8 số ăn đều. Buộc phải thêm số

Nếu ace tinh ý sẽ thấy có cả càng đi theo sẽ dao động khoảng max 90s 3 càng nuôi tuần =720sô đánh tỷ lệ (min) vẫn có lãi 1:1:1:1:1:1:1:1
ct có thể cs vị trí bắt càng dc k ạ

2 số ghép với 4 số thì max phải là 16 số đúng không trường hợp đặc biệt ví dụ a và a' (a' là bóng của a ở giải 2.1 ghép với g4.3 có dạng Abba hoặc aaab hoặc aaaa) thì không ăn buộc phải tịnh tiến lấy thêm chạm. Vậy rất khó để có dàn 8 số ăn đều. Buộc phải thêm số
Nếu 2 số trùng nhau thì chỉ cần lấy bóng dương là đc . Nếu đánh đủ thì là từ 12-16 số bạn nhé.

Ok cản ơn bạn cầu hay lắm. Mình không nghĩ ra cầu nhưng tét cầu và áp dụng cầu thì ok.
Cám ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Ok cản ơn bạn cầu hay lắm. Mình không nghĩ ra cầu nhưng tét cầu và áp dụng cầu thì ok.
Cám ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn sức khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Bác cũng có những cầu nuôi tuần rất hay.chúc bác và gđ thật nhiều sức khoẻ