Cầu MB - Chia sẻ cầu kèo và pp tạo dàn từ dàn đề 3 cửa | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Ko sao, mai sẽ chén thôi mà. Mọi người nên đặt niềm tin vào CT mới! Mai gấp thếp ăn cho bõ!!!!

Em lại đang pt theo hướng ngược của bác chủ thớt. Tuy dàn nhiều số nhưng chỉ cần cả 5ct đều ăn thì em mới trượt.
Kết hợp cầu kèo cá nhân, tự hạ 16s, nay em ăn.

Hôm nay e cũng thử lọc 5 CT thì ra dàn: 11,13,14,17,18,19,23,26,27,31,32,37,41,62,66,68,69,71,72,73,78,81,86,87,91,96 (26 số)
Rút gọn nhất: 13,14,23,31,32,41 (6 số)
Càng: 0,1,2,5,6,8
Đăng thử lên xem có trúng ko.
Lọc thế thì khả năng toang rất cao bạn à,

Các bạn ko nên cứng nhắc là 5 ct vì khả năng cả 5 ct ăn là rất thấp, tuy nhiên vẫn có ngày cả 5 ct ăn nhưng tỉ lệ thấp, các bạn nên theo dõi và chọn lấy 3 ct đang có phong độ cao, mình ví dụ, minh mẫn, tô hùng, cao cường, HiHi, anhduy, các bạn chọn 3 ct ghép dàn lấy trùng thì dk dàn từ 20-36s là cùng làm dàn chủ lực, và ép thêm 1 ct nữa, thì còn khoảng hơn 10s chơi thêm, vì càng ít số ứng với tỉ lệ ăn là thấp hơn, ví dụ mấy ngày nay mình lấy dàn của tô hùng với minh mẫn và hihi ép với nhau dk trên dưới 30s, ăn đều, song ép với cao cường, hạ tiếp vì cao cường đang phong độ cao, có hôm ép với anhduy, hôm ép với khải89, nên hay ăn dàn từ 10-20s, chỉ lưu ý 1 điều là các cao thủ nào đang thông thì lấy, gẫy lại theo dõi, hoặc ct nào ăn thông quá rồi, 6-7 ngày cũng phải cảnh giác vì ko ai thông mãi dk. Hoặc các cao thủ cũng có dây đen, mình ví dụ như Đông Phạm, hay NQĐ sau thời gian rực rỡ thì dạo này đang đen, ko nên ép quá, trên đây là tâm sự cũng như cách mình đang chơi mong các bạn hợp ý thì thử mà ko hợp thì xl ae trước nhé,

Các bạn ko nên cứng nhắc là 5 ct vì khả năng cả 5 ct ăn là rất thấp, tuy nhiên vẫn có ngày cả 5 ct ăn nhưng tỉ lệ thấp, các bạn nên theo dõi và chọn lấy 3 ct đang có phong độ cao, mình ví dụ, minh mẫn, tô hùng, cao cường, HiHi, anhduy, các bạn chọn 3 ct ghép dàn lấy trùng thì dk dàn từ 20-36s là cùng làm dàn chủ lực, và ép thêm 1 ct nữa, thì còn khoảng hơn 10s chơi thêm, vì càng ít số ứng với tỉ lệ ăn là thấp hơn, ví dụ mấy ngày nay mình lấy dàn của tô hùng với minh mẫn và hihi ép với nhau dk trên dưới 30s, ăn đều, song ép với cao cường, hạ tiếp vì cao cường đang phong độ cao, có hôm ép với anhduy, hôm ép với khải89, nên hay ăn dàn từ 10-20s, chỉ lưu ý 1 điều là các cao thủ nào đang thông thì lấy, gẫy lại theo dõi, hoặc ct nào ăn thông quá rồi, 6-7 ngày cũng phải cảnh giác vì ko ai thông mãi dk. Hoặc các cao thủ cũng có dây đen, mình ví dụ như Đông Phạm, hay NQĐ sau thời gian rực rỡ thì dạo này đang đen, ko nên ép quá, trên đây là tâm sự cũng như cách mình đang chơi mong các bạn hợp ý thì thử mà ko hợp thì xl ae trước nhé,
quan điểm của bạn cũng rất giống suy nghĩ của mình, nên như vậy thì an toàn hơn.......!

Thanks bác. Hm nay mình mới thử ngày đầu. Cũng đang định ngày mai chỉ chọn 3 CT để ép thôi.

em vừa tét xong các bác à nếu đánh 64 số thì ko trượt 1 hôm nào cả 64s ghép với 5 càng đc 390s xin hỏi ý kiến các bác là thích đánh như vậy hay đánh ít số 23 hôm truotj 1 phát hay là mai em cứ lên dàn 64 và hạ dàn nhé nếu dàn 64 thì chỉ cần 1 chủ tịch ăn là mình cũng ăn

em vừa tét xong các bác à nếu đánh 64 số thì ko trượt 1 hôm nào cả 64s ghép với 5 càng đc 390s xin hỏi ý kiến các bác là thích đánh như vậy hay đánh ít số 23 hôm truotj 1 phát hay là mai em cứ lên dàn 64 và hạ dàn nhé nếu dàn 64 thì chỉ cần 1 chủ tịch ăn là mình cũng ăn
Theo ý kiến cá nhân thì bác lên dàn 64s (dàn cứng), tiếp theo hạ dàn... Vì dàn nhiều số thì đi đôi với tỷ lệ % trúng cao (đây là dàn bảo toàn vốn). Ae nào kết, trùng thì chơi dàn đó. Chúc bác sức khỏe và hạnh phúc! tổng hợp giúp ae, Thanks bác!

Hay đó. Cứ 64s. 30s. Ghép 5 càng. Ai kết thì tự lựa chọn . tự chịu TN.

Cứ pp nào cửa ăn cao mà phang thui bác

Mai e chỉ lấy 4 ct đàn ăn thông để ghép dàn 64 sẽ lấy 4 dàn đó ghép với nhau ,dàn 36 sẽ lấy 4 dàn 36 ghép với nhau sẽ ra dàn ít số
Bạn lấy dàn ép thì bạn phải lấy dàn 64 ép lần lượt hai ct vào 1 dàn song lấy dàn đó khoảng trên dưới 40s ép với dàn 64 của ct thứ 3, muốn ép nữa thì lại ép tiếp ct thứ tư thì đảm bảo dan còn ít sô, nhưng nguyên tắc vẫn phải vào tiền từ dàn ép hai ct +- 40s rồi xuống dàn ép 3-2 thì đảm bảo vốn bạn ko nên dùng dàn 36s của các ct để ep vì dàn 36s của 4 ct ăn là ko đều nhau, gặp hôm hai ct xịt 36s là hỏng ăn,còn dàn 64s mà cả 4ct cùng ăn là thường xuyên, bạn xem các ct mình đang theo đấy gần chục ngày nay rồi húp đều, ý kiến mình là vậy bạn cân nhắc