Cầu MB - Chia sẻ cầu kèo và pp tạo dàn từ dàn đề 3 cửa | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
em vừa tét xong các bác à nếu đánh 64 số thì ko trượt 1 hôm nào cả 64s ghép với 5 càng đc 390s xin hỏi ý kiến các bác là thích đánh như vậy hay đánh ít số 23 hôm truotj 1 phát hay là mai em cứ lên dàn 64 và hạ dàn nhé nếu dàn 64 thì chỉ cần 1 chủ tịch ăn là mình cũng ăn
Y kien hay do ct

em vừa tét xong các bác à nếu đánh 64 số thì ko trượt 1 hôm nào cả 64s ghép với 5 càng đc 390s xin hỏi ý kiến các bác là thích đánh như vậy hay đánh ít số 23 hôm truotj 1 phát hay là mai em cứ lên dàn 64 và hạ dàn nhé nếu dàn 64 thì chỉ cần 1 chủ tịch ăn là mình cũng ăn
Bac dăng dan 64 roi ha tiep xuong 36 .

bác đăng 64 số xong hạ xuống tiếp cho ae nhé ???

vâng bác cứ lên dàn 64s và dàn hạ ai kết dàn nào chơi dàn đó. chúc bác ngày càng tìm ra nhiều pp mới đđể giúp đỡ ae về bờ sớm

Theo tôi a,e mình cần sự an toàn trước, dàn ít số a,e nào kết thì vào thêm

cám ơn các bác đã đóng góp ý kiến tối e sẽ cho ra dàn 64 cứng và dàn 36s và đi 5 càng hôm qua ăn càng tiếc ko chén đề em sẽ bắt 3d thôi ạ 4d nhiều số khi nào ăn ổn định sẽ bắt 4d sau

Xin cảm ơn bạn Dangkhoi01 đã bỏ thời gian vàng ngọc của mình , để lên dàn cho tất cả ace trên diễn đàn , và nhất là những người lại mắt mờ tay chậm như tôi lại càng chân thành cảm ơn bạn nhiều.Xin cảm ơn

bạn DangKhoi thân mến! Cá nhân mình đóng góp ý kiến như thế này:
1- Nhất trí quan điểm tổng hợp các số của các chủ tịch (có thể trên 64 số) làm một dàn cứng.
2- Bạn nên ép mức 2 là hợp 2 chủ tịch lại được 1 dàn cho lọc qua dàn cứng( ta được 3-4 dàn chỗ này bạn ưu tiên chủ tịch nào đang phong độ để hợp.
3- Mức 3 là tổng hợp và càng đồng ý như bạn chia sẻ.
Chúc bạn cùng toàn thể ace trong diễn đàn sức khoẻ, luôn vui vẻ sau 6h30.

nói chung là phụ thuộc rất lớn vào phong độ của các ct.đã ghép dc,lọc dc thì theo dõi các ct khác nữa.chọn những ct có phong độ ổn định để ghép.chứ ko cứ gì 5 ct.thêm hoặc bớt 1,2 ct là do nhãn quang của mỗi người.thay đổi biết đâu may mắn.vì may mắn quyết định tất cả.????

dàn 64 e cũng thấy có ct thỉnh thoảng vẫn trượt mà bác

Bạn lấy dàn ép thì bạn phải lấy dàn 64 ép lần lượt hai ct vào 1 dàn song lấy dàn đó khoảng trên dưới 40s ép với dàn 64 của ct thứ 3, muốn ép nữa thì lại ép tiếp ct thứ tư thì đảm bảo dan còn ít sô, nhưng nguyên tắc vẫn phải vào tiền từ dàn ép hai ct +- 40s rồi xuống dàn ép 3-2 thì đảm bảo vốn bạn ko nên dùng dàn 36s của các ct để ep vì dàn 36s của 4 ct ăn là ko đều nhau, gặp hôm hai ct xịt 36s là hỏng ăn,còn dàn 64s mà cả 4ct cùng ăn là thường xuyên, bạn xem các ct mình đang theo đấy gần chục ngày nay rồi húp đều, ý kiến mình là vậy bạn cân nhắc
nếu ép dàn 64 như cách của bác thì chỉ cần 1 ct trúng là mình trúng hả bác. hay phải 2 ct trở lên trúng thì mình mới trúng

cám ơn các bác đã đóng góp ý kiến tối e sẽ cho ra dàn 64 cứng và dàn 36s và đi 5 càng hôm qua ăn càng tiếc ko chén đề em sẽ bắt 3d thôi ạ 4d nhiều số khi nào ăn ổn định sẽ bắt 4d sau
bác cứ lên dàn 64 cả 6 - 7 càng mà ăn đều cũng ổn bác ạ. nếu dàn 64 thì e nghĩ chơi mỗi 3d ghép tầm 6 - 7 càng vốn đỡ hơn đánh 2d dàn 64

Dàn 3D bạn giúp mọi ng ra dàn và cách nhau bằng dấu cách thôi nhé...đừng dùng dấu phẩy trong trang mình ko nhận ạ...cảm ơn bạn nhiều...chúc may mắn

52,53,54,56,25,35,45,65,75,57 dàn nuôi tuần ngày này tuần trước đã ăn nên hôm nay pót ae nào thích con gì thì vào

68221
cầu ngày ta để ý giải 3.1 lấy con hàng vạn làm đầu và lấy 4 số còn lại làm đuôi và bóng dương 4 số này lên ta có 8s ngày