Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

113138

474 chứ em con thứ 2g6.3 bóng dương ghép với con thứ 3g6.3
Giải 1 cũng ra, còn ĐB ngày 3 thôi

Ae tham khảo nhẹ nhàng trà đá bia hơi cứ tỉ lệ 5đ n1, 10đ n2, 30đ n3 kiếm bát phở bò thôi... Cầu này khi thông toàn 2-3 nháy có khi ra cả 3 cách chơi trong ngày 1. Ai thích cách nào chơi cách đó, còn chơi dàn lô thì cả 3 cách... Ghép thêm 3 càng lô tăng tỉ lệ ăn lên chút

chúc ae gặp nhiều may mắn trc khi chơi cũng soi xem cặp đó ra nhiều hay ít, có khan hay không khan trong mục thống kê lô tô gan lì....

Mong các bác chua sẻ chi tiết thêm đc ko? E mày mò mãi mới hiểu đc 1 chút thôi . Nay vào cặp nào vậy bác

Ae lấy kq lô ở tất cả giải 3. Khi nào ae thấy ở giải 3 có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay. Như mình đang chơi tỉ lệ hiện tại đang là 95%. Vd: ngày 17-4-21. G3.5 có dạng 55399. Thì ae lấy 5+5=10 lấy 0, 9+9=18 lấy 8. Kết hợp lại ta đc cặp 080 ngày 18-4-21 về lô 08**. Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ
ababc, abcbc có áp dụng dc ko chủ thớt?