Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Lại trùng lô khung phong vân thật. Mà cầu bắt bóng dương này cũng dựa theo cách của P. Vân trên 27 bet đó ae... Hy vọng nổ rr 3 nháy cho ae. Chúc tất cả ae mm

Kiểu này dễ mai 080 lên top lô đó ae cân nhắc vào tiền hợp lý đi khát nước kiểu này ko ổn đâu

Cầu g3 hiếm khi gãy lắm. Chỉ ngoại trừ cặp 242. Lần trc trùng khung với PV cặp 454. Cũng làm cả cặp. Cầu chỉ là cầu ae cảm thấy ổn thì theo. Ko ổn ko theo... Chúc ae mm

Cầu g3 hiếm khi gãy lắm. Chỉ ngoại trừ cặp 242. Lần trc trùng khung với PV cặp 454. Cũng làm cả cặp. Cầu chỉ là cầu ae cảm thấy ổn thì theo. Ko ổn ko theo... Chúc ae mm
Lần trc gãy cả cặp 686 trùng với đb a ak, nay 080 trùng với cầu trên đb nên e vào hẳn 80d, k nghĩ có người vào nói linh tinh nó lại đen thế

Bác này chỗ nào a e chia sẻ cầu cứ vào nói gở. Chơi hay k là do bác. Nhưng phải động viên các bác ra đường cầu đẹp chứ. Cá nhân e hôm nay vào 080x50₫₫. 18h30 tính tiếp
nay em có chén được 080 ..đẹp

theo anh bạn 080 vỡ hết cả mồm..03.08 là đẹp
cầu kèo tham khảo thôi , ng ae nóng thế,

Đừng nghỉ có áo xanh thì anh sợ nha.

Hay lắm con trai của ta
rolling on the floor