Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 92 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Ae lấy kq lô ở tất cả giải 3. Khi nào ae thấy ở giải 3 có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay. Như mình đang chơi tỉ lệ hiện tại đang là 95%. Vd: ngày 17-4-21. G3.5 có dạng 55399. Thì ae lấy 5+5=10 lấy 0, 9+9=18 lấy 8. Kết hợp lại ta đc cặp 080 ngày 18-4-21 về lô 08**. Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ

chơi bời cầm chừng. làm gì có cái gì là 100%

Ae lấy kq lô ở tất cả giải 3. Khi nào ae thấy ở giải 3 có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay. Như mình đang chơi tỉ lệ hiện tại đang là 95%. Vd: ngày 17-4-21. G3.5 có dạng 55399. Thì ae lấy 5+5=10 lấy 0, 9+9=18 lấy 8. Kết hợp lại ta đc cặp 080 ngày 18-4-21 về lô 08**. Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ
Bác bỏ topic này ko cs nữa à bác.vì sao thế bác

Dạo này ko còn anh em nào theo cầu giải 3 nữa hay sao? Dạo này mình chuyển qua nghiên cứu xổ số kiểu mỹ, viêtlot, fuli3d, XS thái lan... Nên ít lên dàn số. Cầu mình chia sẻ khá chi tiết và tỉ mỉ ae chỉ cần đọc kỹ và chơi. Cầu vẫn đang rất ổn tính từ đầu năm hay nhìn lại 5 năm trước chưa bao giờ âm. Nếu ae tìm đc phương pháp chơi hoàn hảo thu nhập hàng tháng ổn định. 5-:-7m. Chúc ae mm 886889