Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 107 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Ae đi khung 040(2 ngày).
Vâng.lâu lắm mới thấy bác lên khung cho ae tham khảo.dạo này đảo xa quá bác ạ.mới tk bác vũ và bác anhthumk được 3 vài hôm nay cầu ổn những khổ nổi vốn cạn nên lặn lội từ từ.mà bác ấy nghĩ ngơi rồi buồn quá.mai theo bác cặp này 10d, 30d nhé.cảm ơn bác

Bạn ơi cầu giải 3 66644 thì 282 có nuôi khung ko bạn?
Mình giải thích rồi bạn ko đọc à. Đây là cù giống lô bet. Bạn chọn 191 để nuôi và 646. Ko đánh theo cộng đôi...cách này đã test thử hay rơi vào t5,6 ko hiệu quả. Nói chung còn mm cặp 282 cũng khá ổn ae thích cứ phang

Vâng.lâu lắm mới thấy bác lên khung cho ae tham khảo.dạo này đảo xa quá bác ạ.mới tk bác vũ và bác anhthumk được 3 vài hôm nay cầu ổn những khổ nổi vốn cạn nên lặn lội từ từ.mà bác ấy nghĩ ngơi rồi buồn quá.mai theo bác cặp này 10d, 30d nhé.cảm ơn bác
Ok ae. Chúc ae may mắn nhé. Ae muốn nhìn cầu thì vào sổ kết quả và xem tại sao lại có mấy cặp đó là biết ngay mà. Cầu này lâu rồi ae tìm hiểu nhé!

Mình giải thích rồi bạn ko đọc à. Đây là cù giống lô bet. Bạn chọn 191 để nuôi và 646. Ko đánh theo cộng đôi...cách này đã test thử hay rơi vào t5,6 ko hiệu quả. Nói chung còn mm cặp 282 cũng khá ổn ae thích cứ phang
Mai vào chơi cặp 191 hợp lệ ct nhỉ.nay húp 464 rồi nên bỏ.282 cũng nổ rồi còn mỗi 191,bám nhẹ nhàn xem chuẩn men của nó ko

Ok ae. Chúc ae may mắn nhé. Ae muốn nhìn cầu thì vào sổ kết quả và xem tại sao lại có mấy cặp đó là biết ngay mà. Cầu này lâu rồi ae tìm hiểu nhé!
E kém về cầu kèo bác ạ.nên tư duy nhìn cầu ko có.ngày nào e cũng xem và sn mãi nhưng chả đâu vào đâu.cứ thấy chạy vài 3 tay là e lấy phang nhưng khi e phang thì nó gãy tạch vậy mới ra đảo như bây giờ bác ạ

E kém về cầu kèo bác ạ.nên tư duy nhìn cầu ko có.ngày nào e cũng xem và sn mãi nhưng chả đâu vào đâu.cứ thấy chạy vài 3 tay là e lấy phang nhưng khi e phang thì nó gãy tạch vậy mới ra đảo như bây giờ bác ạ
Ừ cầu chủ thớt nên mình tôn trọng ko spam vào...cứ theo chủ thớt là ok nha ae.

Topic này giành cho toàn thể ae. Ae cữ thoải mái chia sẻ cầu kèo giúp đỡ nhau vào bờ ấm áp nhất. Cần có sự đoàn kết và văn minh lịch sự... Ae vào xem kỹ hãng hỏi nhé. Cầu mình chia sẻ rất chi tiết và tỉ mỉ

Topic này giành cho toàn thể ae. Ae cữ thoải mái chia sẻ cầu kèo giúp đỡ nhau vào bờ ấm áp nhất. Cần có sự đoàn kết và văn minh lịch sự... Ae vào xem kỹ hãng hỏi nhé. Cầu mình chia sẻ rất chi tiết và tỉ mỉ
Theo bác mấy hôm mà rực rỡ quá. Cảm ơn bác nhiều nhé!!!

Ae lấy kq lô ở tất cả giải 3. Khi nào ae thấy ở giải 3 có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay. Như mình đang chơi tỉ lệ hiện tại đang là 95%. Vd: ngày 17-4-21. G3.5 có dạng 55399. Thì ae lấy 5+5=10 lấy 0, 9+9=18 lấy 8. Kết hợp lại ta đc cặp 080 ngày 18-4-21 về lô 08**. Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ
Cầu hay bạn à

Cảm ơn bạn rất nhiều

Ct thật là có tâm e cảm ơn ct nhiều ạ