Thảo luận - Chia sẻ kn 27 lô bet + tài xỉu | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Chia sẻ kn 27 lô bet + tài xỉu

Ae nên tham khảo lô của các CT diễn đàn và ghép xiên đánh cũng đc

Có bác nào có cầu xiên chia sẻ đi ạ

Tôi đg theo xiền của bác thầy đồ

Mình thấy a Phong Vũ và A Bão tháng 9 này có chốt xiên đó

Ngồi rình rình cũng ăn phết

Mình mới tham khảo bên bét có cao thủ chia sẻ cầu CL hay lắm

Vốn 2m nên chơi gì thì an toàn hả các bác

Thớt có kinh nghiệm gì chơi môn 27 lô bet k

hnay đc nghỉ nên mình chia aer cách chơi tài xỉu, sicbo cho ae. Ae thấy hợp thì có thể tham khảo chứ đừng dấn sâu.
Mỗi người có 1 cách chơi nhưng giống cờ bạc càng lì càng chết, nên mình chọn cách chơi Chộp Giật
Khởi đầu vốn 1tr chua đều 10 tay sau đó vào những bàn chơi có dạng cầu 1-1 ( 1 chẵn 1 lẻ ) chạy tầm 5 tay trở lên thì bắt đầu vào tiền. Ví dụ tay thứ 5 ra chẵn thì tay thứ sáu đặt chẵn, nếu tay thứ 6 ra lẻ thì tay thứ 7 lại đặt lẻ x2 tiền lên. Cầu này chơi an toàn nhất vì mình chơi rất hiếm khi thấy cầu 1-1 chạy đến tay thứ 8-9. Cách này tiền lên chậm nhưng chắc
Cách 2 : vào những bàn mà có nhiều cầu bệt đã chạy rồi sau đó đánh tiếp những tay sau. Ví dụ trước đó đã có 4-5 hàng chẵn lẻ chạy 5 cầu trở lên rồi thì ơt những tay sau đánh bệt duy nhất 1 cầu. 1 triệu chia 10 tay đánh kiểu gì cũng có cầu bệt >5. Cách vào tiền thì lần 1 đặt 100, nếu thua thì tay sau đặt vài kết quả vừa về( chẳng hạn bạn đặt chẵn mà về lẻ thì tay sau đặt tiếp lẻ) nếu trúng thì tay sau gấp đôi lên và cứ gấp đôi lên đến khi bạn cảm thấy cầu có khả năng gãy thì ngưng. May mắn bệt 5 thig ăn đủ còn nếu gãy thì mất 100k tay sau làm lại. Mình chơi kiểu đó có lúc từ vốn 1tr lên hơn 20tr là bình thường.
Cách soi cầu chẵn lẻ của mình là nhìn ở bảng thống kê phía dưới và soi theo đường chéo lên + xuống. 2 cầu kết hợp với nhau. Cầu chéo xuống dạng 1-2-1 và cầu chéo lên dạng 3-2-1 thì tay sau đừng ngại gì mà ko đặt chẵn
Chúc các bạn tham khảo thành công. Có chỗ bào ko hiểu thì có thể hỏi ở phần dưới

Nhìn đi nhìn lại có khá nhiều bài viết chia sẻ cách bắt 27 lô bet nhưng mình thấy bài viết hơi khó hiểu và người chia sẻ vẫn giữ lại cái gì đó
Nay rảnh mình xin chia sẻ 100% cách chơi lô bet của mình. Vì mình cũng chết khá nhiều vớ món đó rồi. Ae làm tài liệu tham khảo chứ đừng 1 phát áp dụng máy móc xong lên chửi mình. Vì ae cũng biết trò này càng lì càng chết và cầu kèo nhảy rất lung tung
Cách 1 : đợi đầu câm sau đó tay 1 ghép đầu câm đó với con nào kẹp giữa các số ở giải nhất. Chẳng hạn câm đầu 1 mà giải nhất dạng 01245 thì tay sau đánh 13-31 nuôi 3 cầu tỉ lệ tuỳ các bạn. Từ tay thứ 2 thì ghép con 1 với con giữa ( hàng trăm) của giải nhất thành STL đánh nốt 2 kỳ còn lại. Tức con 12-21
Cách 2 : chọn trong 1 giải bất kỳ 4 số trở lên có dạng 2 số sát nhau thì 2 kỳ sau đánh con tiến hoặc lùi. Chẳng hạn giải đặc biệt có dạng 12134 thì kỳ sau đánh con 14, có đạng 12114 thì kỳ sau đánh con 10. Mình ăn rất nhiều ở cầu này
Cách 3 : đợi đuôi câm sau đó ghép thẳng đuôi với số thứ nhất ( hàng vạn ) của giải đặc biệt làm STL đánh 2 kỳ, ăn chặt. Chẳng hạn câm đuôi 1 mà giải đặc biệt là 01234 thì ta có cặp 10-01
Cách 4 : chỉ soi giải đặc biệt và giải nhất nếu số đầu giải nhất và số đầu tiên của giải đb giống nhau thì lấy con cuối của giải nhất + giải đb làm STL đánh 3 kỳ. Và ngược lại nếu 2 số của giải nhất và đb giống nhau thì lấy 2 con đầu. Cầu này đánh bao phê
Cách 5 : nếu trong 1 kỳ mà có lô là tổng toàn bộ giải đặc biệt + con giữa giải đặc biệt thì kỳ sau bạn cũng lấy tổng giải đb ghép với con giữa ( hàng trăm) để đánh. Cầu này lâu lâu có 1 lần mà xác suất 90%
Tạm thế đã vì trưa uống say quá. Ngủ 1 giấc tối bổ sung tiếp :))

Nhìn đi nhìn lại có khá nhiều bài viết chia sẻ cách bắt 27 lô bet nhưng mình thấy bài viết hơi khó hiểu và người chia sẻ vẫn giữ lại cái gì đó
Nay rảnh mình xin chia sẻ 100% cách chơi lô bet của mình. Vì mình cũng chết khá nhiều vớ món đó rồi. Ae làm tài liệu tham khảo chứ đừng 1 phát áp dụng máy móc xong lên chửi mình. Vì ae cũng biết trò này càng lì càng chết và cầu kèo nhảy rất lung tung
Cách 1 : đợi đầu câm sau đó tay 1 ghép đầu câm đó với con nào kẹp giữa các số ở giải nhất. Chẳng hạn câm đầu 1 mà giải nhất dạng 01245 thì tay sau đánh 13-31 nuôi 3 cầu tỉ lệ tuỳ các bạn. Từ tay thứ 2 thì ghép con 1 với con giữa ( hàng trăm) của giải nhất thành STL đánh nốt 2 kỳ còn lại. Tức con 12-21
Cách 2 : chọn trong 1 giải bất kỳ 4 số trở lên có dạng 2 số sát nhau thì 2 kỳ sau đánh con tiến hoặc lùi. Chẳng hạn giải đặc biệt có dạng 12134 thì kỳ sau đánh con 14, có đạng 12114 thì kỳ sau đánh con 10. Mình ăn rất nhiều ở cầu này
Cách 3 : đợi đuôi câm sau đó ghép thẳng đuôi với số thứ nhất ( hàng vạn ) của giải đặc biệt làm STL đánh 2 kỳ, ăn chặt. Chẳng hạn câm đuôi 1 mà giải đặc biệt là 01234 thì ta có cặp 10-01
Cách 4 : chỉ soi giải đặc biệt và giải nhất nếu số đầu giải nhất và số đầu tiên của giải đb giống nhau thì lấy con cuối của giải nhất + giải đb làm STL đánh 3 kỳ. Và ngược lại nếu 2 số của giải nhất và đb giống nhau thì lấy 2 con đầu. Cầu này đánh bao phê
Cách 5 : nếu trong 1 kỳ mà có lô là tổng toàn bộ giải đặc biệt + con giữa giải đặc biệt thì kỳ sau bạn cũng lấy tổng giải đb ghép với con giữa ( hàng trăm) để đánh. Cầu này lâu lâu có 1 lần mà xác suất 90%
Tạm thế đã vì trưa uống say quá. Ngủ 1 giấc tối bổ sung tiếp :))
Cam on bac chu da chia se. Bac chu co the giai thich lai cach 5 khong. Toi chua hieu lam. Cach nay toi thay rat hay va dac biet. Cam on bac chu lan nua.

Chia sẻ chút kinh nghiệm chơi đi ạ