Lotto Bet - Chia sẻ nhân biết câu bệt tai xỉu chắn le | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Chia sẻ nhân biết câu bệt tai xỉu chắn le

Các cao thủ ơi chia sẻ cho e chút kinh nghiệm nhận biết đk cầu bệt tai xỉu chắn le với.e xa bờ wa
Thế bạn theo cái cầu nào mà thấy hợp lí nhất ấy , thấy nhiều anh em chia sẻ khá hay

Các cao thủ ơi chia sẻ cho e chút kinh nghiệm nhận biết đk cầu bệt tai xỉu chắn le với.e xa bờ wa
Tôi mới chia sẻ 1 cầu đấy bạn , mà cầu ăn khá đều , bạn nên bám cầu đó , thông lắm

Chào các Bác mấy nay e tìm cách húp cầu bệch khá chuẩn
Vidu đang chạy cầu 1-1 chừng 4 đến 5 tay các bạn sẻ thấy cầu bệch vào đúng 3 tay tile 1-3-5. Nếu mạnh hơn theo 1-3-5-10
Sau khi vừa dứt dây bệch.. Nó sẻ hồi lại trong 3 tay các Bác canh mà đập ăn tay nào dừng tay đó... Húp đều đều nhé

Vidu đang chạy cầu 1-1 chừng 4 đến 5 tay các bạn sẻ thấy cầu bệch vào đúng 3 tay tile 1-3-5. Nếu mạnh hơn theo 1-3-5-10
Sau khi vừa dứt dây bệch.. Nó sẻ hồi lại trong 3 tay các Bác canh mà đập ăn tay nào dừng tay đó... Húp đều đều nhé
Mjh muốn đi đều tiền

Giờ còn hiệu nghiệm k?

A EM ĐỌC KỸ NHÉ, CÓ 2 CÁCH HÚP BỆCH

THẤY CẦU CHẠY 1-1 TỪ 3 DEN 5 TAY, SẼ SẮP XUẤT HIỆN CẦU BỆCH, THẤY BỆCH LÀ 3 TAY TÀI HOẶC 3 TAY XỈU, MÌNH BÁM BỆCH, ĐẾN LÚC GÃY,

NÓ SẼ HỒI LẠI CANH VÀO TIỀN 3 ĐẾN 5 TAY BẢO ĐẢM HÚP, HÚP TAY NÀO DỪNG TAY ĐÓ

ANH EM HIỂU RÕ NHE HẢ CHƠI

A EM ĐỌC KỸ NHÉ, CÓ 2 CÁCH HÚP BỆCH

THẤY CẦU CHẠY 1-1 TỪ 3 DEN 5 TAY, SẼ SẮP XUẤT HIỆN CẦU BỆCH, THẤY BỆCH LÀ 3 TAY TÀI HOẶC 3 TAY XỈU, MÌNH BÁM BỆCH, ĐẾN LÚC GÃY,

NÓ SẼ HỒI LẠI CANH VÀO TIỀN 3 ĐẾN 5 TAY BẢO ĐẢM HÚP, HÚP TAY NÀO DỪNG TAY ĐÓ

ANH EM HIỂU RÕ NHE HẢ CHƠI
Cảm ơn b