27 Lô Bet - Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Như này cho anh nào nào chưa Hiểu nhé!
Cầu lô 2D: lấy từ đv giải đặc biệt ghép tâm càng giải nhất. 3D lấy nếu 2 số đó là bóng dương của nhau thì lấy ghép thành 3,4D luôn. Còn ko phải bóng dương của nhau thì lấy thêm bóng dương ghép 3D và 4D lấy chính nó ko cần bóng. Ví dụ: đv gdb 2 tâm giải nhất 7 ta có 27,72,22,77 ghép 3D sẽ thành 8s và 4D sẽ thành 16s.
Trường hợp 2: đv gđb 3 tâm giải nhất 2 ta có 23,32 ghép 3D 2378 ta đc 8s 3D và ghép 4D 23 ta đc 16s 4D. Anh em nào nhiều vốn hoặc muốn an toàn thì đi thêm 22,33 vào! Chúc ae may mắn!

Cái này thì e hiểu bác ơi, nhưng e test cả ngày nay rồi 3D có khi phải 5-15 kì mới nổ, 4D thì 10-20kì có khi hơn 20kì mới nổ, nên e đang thắc mắc là bắt lô như thế nào để nuôi cho hợp lý

Tức k cơ chứ đt đơ đúng lúc VCC, mất 9m trong vòng mấy giây, e áp dụng kiểu bắt càng này vào lô của e bắt,

Có báo bộ 22, ae tham khảo, mk mõm thôi chứ đủ chỉ tiêu rồi k chơi nữa
E thấy bác hay kéo lô ở phòng chát e chỉ chơi dàn đề chưa có kn chơi lô . Bác chia sẻ kn chơi lô e theo với . E cảm ơn bác

E thấy bác hay kéo lô ở phòng chát e chỉ chơi dàn đề chưa có kn chơi lô . Bác chia sẻ kn chơi lô e theo với . E cảm ơn bác
Chơi 64 s giờ nó hơi cổ rồi, chơi lô và bộ đề đi 4 giải 3 tay, đề 64 số lô và bộ đề đi 4 giải vốn nó bằng nhau nhưng lô và bộ đề có cơ hội ăn nháy, còn đề 64 số thì k

Mình trao cho các bạn cái cần câu .Còn cách câu thì mỗi người một khác. Hãy biến tấu theo cách chơi của riêng mình .Đó là cách tốt nhất anh em hiểu được phương pháp chơi 4c bỏ ít ăn nhiều ,Hiểu được sẽ tự tin không rúng động thì sẽ bắt 4c như bt
Chuẩn luôn ae

Có bộ càng cho 3c . nếu đánh 68 thì càng 1368, nếu 49 thì 2479, nếu 05 đánh 0538 và ngược lại anh em test xem nhé

Diễn đàn là sân chơi lành mạnh - văn minh.
Rất cám ơn các CT - MC - Admin đã tạo ra sân chơi .Mỗi người có một cách thắng thua khác nhau .Pp được áp dụng hiệu quả là niềm vui rất lớn của các Ct và người Chốt .Lao động trí tuệ kể cũng vui và thú vị phải không các bạn .

Hãy cho mình những cơ hội để tỏa sáng.

Bạn nào có cách bắt lô hay 27 lô chia sẻ cho mình với nhé .
Bắt lô chuẩn là một lợi thế giảm vốn - gia tăng lợi nhuận .

Chúc cho ae ngày càng có nhiều người Về Bờ .

trước e cũng chơi bộ 3 giải nhưng nó cuốn nhiều khung cố cháy ac nên e giờ e ko chơi
Chơi 64s mà gãy 1 khủng nhặt đến bảo giờ mới gỡ đk, chơi phải có kỉ luật gãy bỏ, vào tay mới, chơi bộ gãy có chứ k nhưng sẽ có tay ăn 2,3 nháy tay 3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.