27 Lô Bet - Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ALO.LÔT 27 3P LÔ CẦU TAM CÀNG ĐANG THÔNG .AE VÀO MÀ GHÉP .3C ĐI 0,2,3,5,8 GHÉP CẶP LÔ ĐÁNH VÀO

Câu lạc bộ Lô 3c 4c Mb hoạt động rồi anh em qua đó thảo luận MB để phù hợp với quy định của Diễn Đàn nhé

ae danh 4c thoi nhung danh 10 tay
E xem mà chưa hiểu rõ lắm . Bác bảo lấy 2đầu câm làm lô và càng 3,4d thế có 1 đầu câm có chơi dc ko . Và e thấy bác chụp hình ăn 4d mà ko phải càng auto . Bác giải thích lại cho ae rõ dc ko ạ

Nếu là cặp khác ví dụ 18,81 thì càng đủ 1,3,6,8 4c ghép 18

Chơi 27lô thì thấy rất nhiều anh em chơi thua tha từ đó .Nên mình chọn MB chơi cho bền .hơn nữa coa thời gian suy nghĩ lâu hơn

Mình cũng mong muốn ae vào bờ .trải qua rồi thấy xù đầu óc .mệt mỏi lắm .Muôn vào bờ anh em nghe các CT vẫn thường khuyên chơi MB thôi.
Đỡ cay cú .mà ko bị cuốn .chứ mình chơi lotobet lên tiền trăm rất nhiều lần mà ko về nổi .Vừa rồi may mắn lên mình tìm phương án giữ tiền .Mình nhớ có 1 bác ở hn trong video giao lưu có nói chơi xong đưa vợ quản lý tk nên thành công .Vừa rồi mình cũng làm như vậy .Quả thật hiệu quả .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.