27 Lô Bet - Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Chia sẻ Pp 4D bỏ vốn ít ăn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
3c thì dex trúng hơn lấy 4 cang ,nếu kép thì bóng của nhau chỉ có 2 càng .
còn nếu đánh 3c và 4c 2 càng 4,6 cũng được tỷ lệ ăn sẽ khác nhau.
Thêm 4 cangf thì cơ hội ăn cao hơn

Mk hiểu rồi, đang giải thích cho ae kia hiểu, cầu hay mà vốn mỏng chỉ ngắm k giám vào
vốn mỏng đánh 4c 2 càng thì 16 sô , kép thì 8so ,mình hay đánh kép 4c 8 số x1k = 160k 1 ky/ đánh 10 kỳ

nói chung qtr là chọn lô hay nổ .tránh lô gan hao vốn. hay nô cặp 17,27,68,05,94,,,

Có PP ,QUẢN LÝ VỐN TỐT .CHIA CHỈ TIÊU HỢP LÝ ,KIÊN TRÌ - CHIA NHỎ - GỠ DẦN LÀ VỀ BỜ THÔI.
MÌNH CŨNG THUA HƠN 300 NHƯNG VỀ BỜ RỒI .MẤY NAY CŨNG DƯƠNG ĐƯỢC HƠN 100,
GIỜ CHỈ CHƠI GỌI LÀ THÔI CHỨ BẬP VÀO ĐEN THÌ LẠI NGẬP.

MÌNH CUNGX TOÀN ĐÁNH 4C 1K THÔI ,CẦU KÈO CŨNG KHÔNG PHẢI 100% , NÊN BIẾT LƯỢNG SỨC LÀ OK NHÂT

TRÊN DIỄN ĐÀN CŨNG NHIỀU CAO THỦ ĐÁNH THEO LÀ CŨNG VỀ THÔI BẠN

Nhiều lúc cũng oái oăm lắm, nó về luôn tay sau, có lúc thì mãi ko về, nên nếu đỏ, ăn dc là nghỉ
đúng rồi .tham là thâm.Thoát ra sáng ăn chiều vao tiếp hoặc tối .Ngày làm 2 khung thôi là êm rồi .Mây hôm trươc mình ngày cũng 4-5 khung nên 300 nợ về bờ nhanh luôn.

được là để lại 3-5tr thôi còn rút chuyển về tk vợ ko lấy ra được mới giữ được .chứ còn bank được hay ngữa tay là toang.
nếu ngày đánh là được thì lấy một ít chơi Mb .thua thì mai làm lại .không cay cú .

KU noschirthichs mấy anh em hay cay cú nạp càng nhanh nó cáng hút máu nhanh .

Sửa lần cuối:
đúng rồi .tham là thâm.Thoát ra sáng ăn chiều vao tiếp hoặc tối .Ngày làm 2 khung thôi là êm rồi .Mây hôm trươc mình ngày cũng 4-5 khung nên 300 nợ về bờ nhanh luôn.

được là để lại 3-5tr thôi còn rút chuyển về tk vợ ko lấy ra được mới giữ được .chứ còn bank được hay ngữa tay là toang.
nếu ngày đánh là được thì lấy một ít chơi Mb .thua thì mai làm lại .không cay cú .

KU noschirthichs mấy anh em hay cay cú nạp càng nhanh nó cáng hút máu nhanh .
46:

Đấy bác, quan trọng là bắt lô ghép lô thế nào cho chuẩn ý bác, mình có thể lấy bất cứ ngày nào để ghép lô cũng được hả bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.