Cầu MB - CHIA SẺ PP LOẠI ĐUÔI ĐỀ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mới có 5pp loại đuôi mà mn khí hiểu thì thêm 4pp loại đầu và cỡ 15pp loại tổng nữa thì quá khó phải ko mn . Mình 55t mà lướt qua các topic ai có pp gì hay hiểu và nhớ ngay , chỗ nào khó lấy giấy bút ghi ngay ! Chúc mn áp dụng thành công !

Mới có 5pp loại đuôi mà mn khí hiểu thì thêm 4pp loại đầu và cỡ 15pp loại tổng nữa thì quá khó phải ko mn . Mình 55t mà lướt qua các topic ai có pp gì hay hiểu và nhớ ngay , chỗ nào khó lấy giấy bút ghi ngay ! Chúc mn áp dụng thành công !
Nay bác jupiter bat bat thủ 26s còn hôm nay bác Tuan bát thủ em nào thế!

Nay bác hạ dàn nào vậy ạ

Nay đường loại tổng của mình loại hết mất nên ko kết đc mn nhé , ae ai kết tổng nào dựa trên đường loại đuôi hạ cho ít số , mình chỉ đưa ra 2 t ae tk là t 048 !

Gợi ý cho ae tk đề hn có thể đi theo cách : 1 là bệt đầu 5 2 ngày nay có thể bệt đuôi 7 ( mình kết btd 77 37) hoạc 2 là đuôi lùi 876 vậy rất có thể đuôi 6 ( btd 46) 3 là con 6 ko ra đuôi mà về đầu 6 btd 64 . Mn tk chúc ae may mắn !