Tâm sự - Chia sẻ, tâm sự và tìm lời khuyên.! | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Chia sẻ, tâm sự và tìm lời khuyên.!

Em sinh năm 94, hiện tại đang là một thợ sửa chữa xe máy ở Hà Nội. Vì nhiều lý do mà chủ yếu là chơi đỏ đen nên em có dính vào nợ nần, số nợ và tiền lãi hiện là gần 30 triệu. Nếu chỉ dựa vào đi làm thì ko thể đủ khả năng chi trả, vì còn phải lo chi phí cá nhân (ăn,ở, đi lại, sinh hoạt) và mới hôm nay, cửa hàng em làm chính thức đóng cửa vì chủ nhà ngừng cho thuê, cả thầy và trò thất nghiệp. Hiện tại em có số vốn nhỏ là 4 triệu. Vậy em có thể chơi gì và chơi như thế nào để có thể sớm về bờ ạ? Gần tết rồi lại bao việc nữa...
Em ko nghĩ đc gì chỉ biết nhờ các tiền bối trên diễn đàn
Rất mong tìm đc lời khuyên ạ!
Em cảm ơn.

Anh thì nghĩ nếu được em cố gắng trả nợ trước đi. Ví dụ bán cái xe, hoặc nhờ người thân giúp để dứt ngay cái lãi. Cái lãi nó đẻ ra đã là 1 gánh nặng cho em rồi. Dứt nợ thì đầu óc em nó mới thoải mái để em nghĩ cách kiếm tiền khác.đấy là quanđiểm của anh. Chúc em sớm về bờ.

Nếu vốn 4 triệu thì em thấy anh nên theo 1 miền thôi, ví dụ miền bắc, mình tập trung chia vốn vào dàn đề. đánh từ 7-10 ngày. Để nói **nhanh** về bờ thì ai cũng muốn, nhưng mình phải đề cao tính hiệu quả anh nè.

Anh thì nghĩ nếu được em cố gắng trả nợ trước đi. Ví dụ bán cái xe, hoặc nhờ người thân giúp để dứt ngay cái lãi. Cái lãi nó đẻ ra đã là 1 gánh nặng cho em rồi. Dứt nợ thì đầu óc em nó mới thoải mái để em nghĩ cách kiếm tiền khác.đấy là quanđiểm của anh. Chúc em sớm về bờ.
Xe cộ cầm hết rồi anh, giờ thiếu mỗi báo về nhà thôi. Em thì ko muốn ảnh hưởng gia đình. Sợ nợ nần quá rồi anh àh 😫z dù sao cũng cảm ơn anh đã quan tâm. Em cảm ơn

Nếu vốn 4 triệu thì em thấy anh nên theo 1 miền thôi, ví dụ miền bắc, mình tập trung chia vốn vào dàn đề. đánh từ 7-10 ngày. Để nói **nhanh** về bờ thì ai cũng muốn, nhưng mình phải đề cao tính hiệu quả anh nè.
Đó là lý do mình rất ko tự tin để chơi. Vốn mỏng đầu lại chịu nhiều áp lực. Khó thật sự Mây àh 😅

4 triệu chơi miền Bắc thôi a. ĐI dàn đề hoặc lô. Dàn 64S đi 7 ngày mất tầm 448k. Còn lô 27 điểm *3 con*7 ngày tầm 567k. Vốn còn lại đi bet mỗi tối theo cao thủ kiếm 1-200 đủ là dừng. Không tham. Đi dần dần vậy thôi a ạ

Chỉ cần chơi k nghiện là đc bác thử với môn tài xỉu nhé rất có nhiều ae chơi môn này cứ lãi 300k là nghỉ đó là với ng k có máu cay cú bác cứ thua 300 hoặc lãi 300k cũng ngỉ

Miền bắc có lô khung 2 ngày bác cứ đi ngày 1 5đ ngày 2 15đ vào khu chăn nuôi tham khảo cao thủ đang dẫn đầu ngoặc cao thủ đang húp thông khung nhé

Vốn 4m vốn nhỏ nên cân nhắc xem chơi môn gì để chẳng may gặp rủi ro còn có tiền xoang vòng khung

Chúc bác luôn may mắn tim đc cao thủ hợp duyên mà theo

Nợ k nhiều thì nên đi làm để kiếm tiền trả nợ chứ chơi môn nay say bạc dễ lại đảo càng đảo hơn

Chơi hàng sô vốn ít mà nó quay cả ngày chứ chơi mb 1 ngày quay 1 lần kiếm đến chừng nào

Mình hay chơi 1 hàng số kiếm 1m tìm hiểu kĩ các cầu kèo mà các cao thủ chia sẻ để tham khảo nhé

Chúc bác luôn kiên định 30tr nó cũng k phải là nhiều nhưng nói ít cũng k ít chúc may mắn