Thảo luận - Chia sẻ tiếp dàn đề 24 số nuôi tuần ăn đều nhất ít ai biết.!👉 | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Chia sẻ tiếp dàn đề 24 số nuôi tuần ăn đều nhất ít ai biết.!👉

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay mình cũng đc ăn dàn của bạn .nhưng bạn cho mình hỏi lại tý. Dàn của bạn là 0.1.2.3 ghép 7.8.9 hay 1.2.3.4 ghép 7.8.9 vì mình thấy có bạn nào đó chia sẻ lại như thế nên mình hỏi bạn lại cho chắc.cảm ơn bạn nhiều
Về trang 1 nhé 0123--789

Hôm nay mình cũng đc ăn dàn của bạn .nhưng bạn cho mình hỏi lại tý. Dàn của bạn là 0.1.2.3 ghép 7.8.9 hay 1.2.3.4 ghép 7.8.9 vì mình thấy có bạn nào đó chia sẻ lại như thế nên mình hỏi bạn lại cho chắc.cảm ơn bạn nhiều
0,1,2,3 ghép 7,8,9 bạn nhé.

Hôm nay mình chia sẻ tiếp cho những ai trưa biết dàn đề 24 số nuôi tuần mà ăn đều nhất cho những ai muốn nuôi dàn ít số .
👉 Mọi người Lấy Chạm 0,1,2,3 ghép với chạm 7,8,9 => ta được dàn đề 24 số đánh trong tuần. Mọi người thử tét nhé.😘
Bạn ghép 6 vào nữa đủ 32 con đánh phê

Các bạn để ý bắt thêm dàn 16 số mà mk cũng đã cs lâu rồi ăn rất đều, các bạn lấy Thứ 2 Giải 2.1 con thứ 1 và 5 ghép với Giải 4.3 đánh từ thứ 3 đến cn đang ăn rất đều

Các bạn để ý bắt thêm dàn 16 số mà mk cũng đã cs lâu rồi ăn rất đều, các bạn lấy Thứ 2 Giải 2.1 con thứ 1 và 5 ghép với Giải 4.3 đánh từ thứ 3 đến cn đang ăn rất đều
Nó ăn còn 62 rồi ma

Mình chưa biết phương pháp tạo dàn. Ai vui lòng chỉ mình với ạ. Bài trôi đi quá mình ko đọc được. Cám ơn nhiều ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.