Lotto Bet - CHIA SẺ VS AE GIÀN VÀ CÁCH CHƠI TN HN LIKE BET,LOTTOBET, LO 18 VÀ 27... | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CHIA SẺ VS AE GIÀN VÀ CÁCH CHƠI TN HN LIKE BET,LOTTOBET, LO 18 VÀ 27...

rất hay. Mình vào 18, 27 lô đánh 50 kỳ liên tiếp ngay làm 3.khung ngày cũng kiếm được vài tram k cần đau đầu . Cứ vào lệnh tắt ku Đi làm. Cuối buổi tổng kết. K ngôi rình
Mình cũng cho chạy dàn 10 kì rồi tổng kết tiếp 10 kì nữa chứ 50 kì vốn ko đủ

cho mình ? th 2 la cứ bắt buộc phải đợi nó gãy 2ky trog dàn thi mình mới vào dàn đặt cươc ah như vậy là chờ đợi hơi lâu

Mình cũng cho chạy dàn 10 kì rồi tổng kết tiếp 10 kì nữa chứ 50 kì vốn ko đủ
Dạ. Mình Đi làm nên sáng ra xem kết quả 10 ky trước xem ổn k. Sau đó mình đặt lệnh chạy 50 kỳ . Chủ yếu là mình Đi vao khung giờ ít ra kép. Sáng, và tầm giờ Đi lam và chiều. Còn buổi tối nhiều người chơi nên Cầu ảo bạn

ý là nếu kỳ trước có kép hoặc 2 kỳ liên tiếp ko ra số trong dàn thì đi dàn cho đến khi gãy thì ngừng chờ à bạn

rất hay. Mình vào 18, 27 lô đánh 50 kỳ liên tiếp ngay làm 3.khung ngày cũng kiếm được vài tram k cần đau đầu . Cứ vào lệnh tắt ku Đi làm. Cuối buổi tổng kết. K ngôi rình
Bác oi diên thoại có đat lệnh đi 10,20 ky dc ko? Hay chi may tinh moi dc a Dc thì chỉ bảo e đc. Ko ạ

76267
20201125_033824.jpg đây nhé ae. Ai muốn đặt chạy bao nhiêu kì liên tiếp thì ấn vô đây. Nhưng k khuyên ae lên hạn chế. Vì tg đầu ku nó sẽ cho ae ăn nhưng ae chạy đk 1 tg ku nó sẽ lấy lại hết. Nên ae chỉ lên chạy 1 10 đến 20 tay trong 1 tiếng

Bác oi rút hết tk ku để làm sạch là rut hết tiền ra ak cảm ơn bác đợt này chau cảm nhận thấy nhu bị để ý hay sao ạ mà bét ko đc
Cách tốt nhất là lập 2 đến 3 cái acc để chơi nhẽ. Mỗi acc chs 1 tiếng 1 ngày. Hoặc mỗi ngày chs 1 acc. Ae mà chs 1 acc thì k sớm thì muộn cũng bị cháy acc thôi

Dàn chơi lotobet hiệu quả không bác ơi.chứ 18-27lô e chưa chơi bao giờ

Moi choi cho nào cung rễ an nhung dc 1 2 ngày thì nó lại nấy hết.theo kinh nghiệm minh ae lên lập 2,3 giàn 64 thi moi có cơ hội an đc nó khì nào thấy bệt giàn nao thì mình qoay giàn khác chứ kiểu 1 giàn nó ko cho mình thở đc

Moi choi cho nào cung rễ an nhung dc 1 2 ngày thì nó lại nấy hết.theo kinh nghiệm minh ae lên lập 2,3 giàn 64 thi moi có cơ hội an đc nó khì nào thấy bệt giàn nao thì mình qoay giàn khác chứ kiểu 1 giàn nó ko cho mình thở đc
Mình lấy dàn chạm 234567+ với 8 tổng vừa ra đánh 10 kỳ. Sau vao lập dàn khác.

Mình thấy đợi kép ra rồi phang là chuẩn nhất. Khả năng thắng rất cao.

Bạn thật tuyệt vời. Cũng như nhiều bạn nữa. Rất tuyệt vời.
Mỗi người sau khi đọc các bài CS trong diễn đàn.
Kết hợp với sự thông minh của mỗi người. Nếu hôm nay bạn chưa là cao thủ . Rồi tới đây bạn cũng sẽ là cao thủ .
Ai khiêm tốn học hỏi những người đã thay mình , trả những , (đống ) tiền danh dự, Xương máu của họ.
Thì ắt sẽ thành công.
Ai đã bị thua tha nợ nần chồng chất. Thì phải thật bình tĩnh học trước và hành sau sẽ thành công.
Ai vào đây sủa bậy thì không nên. Vài tiếng sủa của người này làm hại nhiều người khác.
Thưa các bạn. Chiến thắng lotobet ( xstg ) . Và xổ số truyền thống. VN.
Là có thật % . Nhưng không phải lúc nào cũng thắng.
Quan trọng là lúc thắng thì thắng nhiều _ lúc thua thì thua ít.
Cuối tuần, cuối tháng có lãi là OK.
Tôi cũng chỉ là học sinh.
Nên tôi mới nói vậy thôi.
Mong mọi người cùng học.
Và chiến thắng nhé.
. Topbick này không phải là của tôi. Tôi vào đây là để học bài của các ace trong diễn đàn giảimasohoc.
nhưng tôi thấy nhiều ae chơi môn lotobet này cứ kêu thua.
vậy thì tôi mạo muội thêm vài lời tâm sự. Chứ không phải là khoe khoang vài đồng bạc lẻ.
tôi phải thoát hết tk ku.
để làm sạch tk. Và vào chơi vài tay lô18 1,5p.
với pp chơi nhỏ nhất có thể.
để ace tham khảo.
mọi cầu kèo. Là tôi làm theo các cao thủ đã CS. Trong diễn đàn giảimasohoc.
chứ có đâu xa xôi gì.
khác là : tôi cũng dựa vào cầu kèo đó mà rình. Có tay chơi. Và nhiều tay không chơi.
nên mới không bao giờ thua lotobet. Ngày nào cũng chỉ có thắng. Ít hay là nhiều thôi.
dưới đây là 1 số hình ảnh minh hoạ.
Làm sao để bắt chạm hay đánh đại rồi chảo ạ?

View attachment 74530View attachment 74530View attachment 74530
Ae có thể tham khảo nhé. Tỉ lệ ăn rất cao và thông
Cách chs và pp chs của mk thì mk ngồi rình.
Th1: có kép
TH2: kết quả 2 kì trc không có con số trong giàn
Khi ace gặp 2 trường hợp đó thì ace đi giàn này giúp tôi. Đảm bảo ace có thu nhập
Lửu ý vs ace là k big, k cay cú, k tấy tấy. Ăn giàn thông 5 6 tay thì ace nghỉ và đợi tiếp.khi nào gãy vào có kép thì ace lại vào
CHÚC ACE RR 8386
01,02,03,04,06,07,08,09,12,18,19,23,24,27,29,30,31,32,36,37,38,39,40,42,43,45,46,47,48,49,50,52,53,54,56,57,58,59,62,63,64,67,68,69,72,73,74,78,79,80,81,82,83,84,85,86,87,89,90,91,92,93,94,95,96
giờ áp dụng còn được không bác. với lại cứ kép bằng là phang à bác