Tâm sự - Chia tay PHAN BẢO hen gặp lại | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Chia tay PHAN BẢO hen gặp lại

Thật su rất nè a phan bao nhung lo đe co day do day đen ma

Ct chia tay top 2 cũng âu là cơ duyên cho ae tìm một chủ tịch mới để tin tưởng chứ đồng nó dòm ngó dữ lắm ??

Ko biết ct có chốt ở bát chốt tập đoàn ko anh em

Cảm ơn PHAN BẢO. ĐÃ đua vào tôi tận bơ thi phai chia tay. Mong răng ngươi ae lây lai phong độ để tiếp tục trơ lại diu dắt ae vào bo. Rất cảm ơn. Hẹn gặp lại.
Nhiều anh em theo các cao thủ, mong admin mở thêm bát chốt chuyên miền bắc để các cao thủ tiếp tục giúp đỡ anh em đây bạn

Cam on chu tich Phan bảo rat nhiều. Chuc chu tich se dồi dào sức khỏe va thành công trong cuộc sống.

CÁC BẠN ĐỌC THÔNG BÁO VỀ BÁT CHỐT CAO THỦ NHÉ
Sao ct phan bảo lại k chốt nữa. Mình nhớ cuois năm.ngoái mình thua nhiều tết sắp đến nợ nần nó đòi gần tết chỉ còn mỗi CT phân bảo và CT hi hi chốt. Mình thưch sự biết ơn các ct tteen d đ . Đawkc biệt là ct phan bảo

Sao ct phan bảo lại k chốt nữa. Mình nhớ cuois năm.ngoái mình thua nhiều tết sắp đến nợ nần nó đòi gần tết chỉ còn mỗi CT phân bảo và CT hi hi chốt. Mình thưch sự biết ơn các ct tteen d đ . Đawkc biệt là ct phan bảo
Trong lòng mình ct phan bão mãi là ng minnhf kính trọng và biểt ơn

A phanbao giờ ko lên số hàng ngày nhưng dàn 64s của a vẫn rất OK. Cảm ơn anh