27 Lô Bet - CHIẾN BET MÙA COVID | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet CHIẾN BET MÙA COVID

D3783

Thượng Tá
Điểm cảm xúc
9,597
Điểm
396
Xu
11,602Xu
<> CHIẾN BET MÙA COVID <>
<> Hôm nay, mình chia sẽ với ACE 2 đường cầu mà mình hay dùng.
<> Cầu như sau: (xem hình minh họa), >> 2 ĐƯỜNG CẦU <<
(Chiến mọi kênh (BCT, RNG), nhưng quan trọng bự là thời điểm ACE vào hãy di chuyển tất cả các kênh xem kênh nào cầu đang chạy thì ghé đó mà chiến nhé).
<> Cá nhân mình chơi 2 tay (vốn yếu), "Kiếm tiền từ BET không khó, cái khó là bản thân ngủ quên trong chiến thắng" (quan điểm cá nhân),

141411

<> Lưu ý: Cầu kèo là của người chia sẽ! nhưng TIỀN là của ACE nên cân nhắc thật kỹ trước khi đầu tư nhé.
>> 1 việc không thể thiếu là: "Tỷ lệ vào tiền". điều này tùy vào túi tiền của ACE.
>> Chúc ACE chiến thắng và nhớ tỉnh giấc đúng thời điểm.

(Chiến mọi kênh (BCT, RNG), nhưng quan trọng bự là thời điểm ACE vào hãy di chuyển tất cả các kênh xem kênh nào cầu đang chạy thì ghé đó mà chiến nhé).
<> Cá nhân mình chơi 2 tay (vốn yếu), "Kiếm tiền từ BET không khó, cái khó là bản thân ngủ quên trong chiến thắng" (quan điểm cá nhân),

View attachment 141411

<> Lưu ý: Cầu kèo là của người chia sẽ! nhưng TIỀN là của ACE nên cân nhắc thật kỹ trước khi đầu tư nhé.
>> 1 việc không thể thiếu là: "Tỷ lệ vào tiền". điều này tùy vào túi tiền của ACE.
3 số bác khoanh rồi ghép ntnao ạ,

Chơi lô hay chơi chạm vậy bác

Nuôi theo tỷ lệ thế nào cho hợp lý bác

View attachment 141411

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu, chúc bạn luôn may mắn nhé !

Theo hình sẽ ghép ra: 070 và 575, nên chọn cầu nào đang chạy mà bám bạn nhé
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu
Cho mình hỏi nếu đánh 2 cặp mà về 1 nháy thì mình sẽ nuôi cặp còn lại tiếp hay là sẽ lấy cặp của kỳ sau.
Thanks!

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu
Cho mình hỏi nếu đánh 2 cặp mà về 1 nháy thì mình sẽ nuôi cặp còn lại tiếp hay là sẽ lấy cặp của kỳ sau.
Thanks!
Do vốn mình ít nên chỉ canh 1 cầu ah, đi 2 cầu ăn thì ko phải nói rồi, gãy thì đi mau lắm