Thảo luận - Chiến sự 3/2024 | Page 85 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chiến sự 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 258.6 KB Lượt xem: 39
U
E ko có ý gì, chỉ là hỏi thăm c vậy thôi mà
Uh tại mn cứ thắc mắc k hiểu chơi gì mà đỏ ,nó đen thì thoii rồi hôm vào db ra g1 và ngượ lại ,hôm vào đủ thì nó k ra ,trái khoáy thế biết làm sao giờ ,như lô 141 nay đi đủ nam trung 34d mà k oẳng mới lạ 2d còn k có nháy nào làm sao đỡ 😢😢😢

U

Uh tại mn cứ thắc mắc k hiểu chơi gì mà đỏ ,nó đen thì thoii rồi hôm vào db ra g1 và ngượ lại ,hôm vào đủ thì nó k ra ,trái khoáy thế biết làm sao giờ ,như lô 141 nay đi đủ nam trung 34d mà k oẳng mới lạ 2d còn k có nháy nào làm sao đỡ 😢😢😢
Của đáng tội là nay cặp 141 Nam Trung nó đẹp quá nên e chốt mà nó trốn mất tích

Bát thủ, Tứ thủ đều nổ e ah nhưng chỉ là 2d kk
Vẫn luôn thầm cảm phục và biết ơn các CT của thớt mình : BC @mucaosu em@bp82 @vipvpp410 @VIETHOANG2 @SHINDEVIL9 đa chung sức lên số cho ace cùng đi mỗi ngày .Chỉ cần kết hợp vận đỏ của mỗi ng nữa là thịt đồng thôi

Vẫn luôn thầm cảm phục và biết ơn các CT của thớt mình : BC @mucaosu em@bp82 @vipvpp410 @VIETHOANG2 @SHINDEVIL9 đa chung sức lên số cho ace cùng đi mỗi ngày .Chỉ cần kết hợp vận đỏ của mỗi ng nữa là thịt đồng thôi
Ko có gì c, chỉ cần mn ăn đc thì bọn e cũng vui rồi, chốt số nhiều khi cũng áp lực lắm chứ ko phải đùa

Ko có gì c, chỉ cần mn ăn đc thì bọn e cũng vui rồi, chốt số nhiều khi cũng áp lực lắm chứ ko phải đùa
Gặp mấy thanh niên đánh to nhiều khi tưởng tượng húp 90% mà còn rén đắn đo cả buổi 😵‍💫 rôt cuộc nay có hoa nhưng k tươi toàn bị né / đề nam lên g8 lô gỡ đc 3 nháy / trung xịt đề , xịt cả càng lô tính đề( đi càng đề thì ăn ) bắc đc con btc4,565 thì xịt g6 , bắt đc bộ 02 lại xịt càng . Đến lúc thì toàn bị né 🥺, còn cặp 232 của bác cứ để đấy e rình lấy sạch lúa nhà đồng 😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.