Thảo luận - Chiến sự 3/2024 | Page 199 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chiến sự 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ở diễn đàn mình em thấy có bác Henxui81 chốt giàn de hàng ngày từ 60s-64s đỉnh cao thật từ đầu tháng 3 đến nay ăn thông 19 ngày anh em có thể tham khảo bên nhà bác Donglinh
Đang cố gắng phá kỷ lục của phan bảo thông 22n. Mong cho bác ý thông hết tháng luôn🤑

Đính kèm

• 321.1 KB Lượt xem: 56
Bạn mình nhìn kỹ lại thấy lên thượng ở rồi nè, tháng chức nhanh thế kkk
Tình hình lô đề còn kém quá , hqua post bài nam trung chung , nam xịt từa lưa trung nó ra ối zồi ôi chắc k ai theo btc g7 553 btl 223 ttd 03 full 3,4d 😵‍💫

Tình hình lô đề còn kém quá , hqua post bài nam trung chung , nam xịt từa lưa trung nó ra ối zồi ôi chắc k ai theo btc g7 553 btl 223 ttd 03 full 3,4d 😵‍💫
Chắc có "thằng bé âm thầm"nào đấy nhiều ae ko thích chat thôi. Hôm qua mình bận chỉ quất MB

nay e post bài bao ngắn gọn nhé ace tk trùng kết thì theo nhé chúc ace tk may mắn
Mình nghĩ ko phải mọi người góp ý VIP chốt nhiều ko gọn, mà là cách trình bày bài chốt khó để cho mọi người copy, bạn có thấy mình post khác các CT thủ như @bp82 hoặc @mucaoshu ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.