Tâm sự - Cho mình hỏi 16000 ae vào dđ. vậy được bao nhiêu ae đã đc về bờ rồi ạ .sao tôi thấy về cái bờ nó khó wá vậy. Ăn it thua nhiều .có ai đen giống tôi ko? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cho mình hỏi 16000 ae vào dđ. vậy được bao nhiêu ae đã đc về bờ rồi ạ .sao tôi thấy về cái bờ nó khó wá vậy. Ăn it thua nhiều .có ai đen giống tôi ko?

Đa số Ae vào diễn đàn mới biết đến bet.rồi cũng vì bet mà ra đi.nói chung mấy chục ngìn thành viên thì về bờ chỉ dc mấy người đếm trên đầu ngón tay thôi.k thua thì tốt nhất k chơi.bộ môn đỏ đen này thì chơi nhỏ giải khuây thôi đừng mong kiếm dc tiền từ nó

Đa số Ae vào diễn đàn mới biết đến bet.rồi cũng vì bet mà ra đi.nói chung mấy chục ngìn thành viên thì về bờ chỉ dc mấy người đếm trên đầu ngón tay thôi.k thua thì tốt nhất k chơi.bộ môn đỏ đen này thì chơi nhỏ giải khuây thôi đừng mong kiếm dc tiền từ nó
Chuẩn bro ạ.

Chơi phải xác định về bờ dần dần chứ, càng cay cú đánh to để cố về đích thì chỉ có con đường đẩy xã bờ mà thôi. Các điều kiện cần và đủ để về đích. 1. Những cái đã mất xác định làm lại từ con số 0 và bước đi từng bậc thang.
2. Xác định vốn trong tay bao nhiêu.
3.xac định mức thu nhập bình quân 1 ngày là bao nhiêu 200k,500k,1tr dựa vào vốn.
4. Chỉ theo 1 cao thủ, tuyệt đối không đánh linh tinh.
5. Mở một quyển sổ hoặc lập trên máy tính để theo dõi hàng ngày đánh những cái gì, chi phí hết bao nhiêu, ngày hôm sau tiếp tục và cứ thế hết tháng tổng kết lãi lỗ.
5. Tâm lý luôn luôn phải an.
Đây là cách làm của mình. Chúc bạn thành công
Rất đúng và chuyên nghiệp

Ae nào có duyên với bét thì chơi còn ko có duyên thì ko nên bén mảng đến bét làm j chẳng lại ra đảo hóng gió như tôi

Chơi phải xác định về bờ dần dần chứ, càng cay cú đánh to để cố về đích thì chỉ có con đường đẩy xã bờ mà thôi. Các điều kiện cần và đủ để về đích. 1. Những cái đã mất xác định làm lại từ con số 0 và bước đi từng bậc thang.
2. Xác định vốn trong tay bao nhiêu.
3.xac định mức thu nhập bình quân 1 ngày là bao nhiêu 200k,500k,1tr dựa vào vốn.
4. Chỉ theo 1 cao thủ, tuyệt đối không đánh linh tinh.
5. Mở một quyển sổ hoặc lập trên máy tính để theo dõi hàng ngày đánh những cái gì, chi phí hết bao nhiêu, ngày hôm sau tiếp tục và cứ thế hết tháng tổng kết lãi lỗ.
5. Tâm lý luôn luôn phải an.
Đây là cách làm của mình. Chúc bạn thành công
Ok. Cảm ơn bạn

Ae nên tham khảo đề giải nhất của chú tiểu ăn liên tục 3 ,4 d

Dạo này giông bão và chiến mai đang rực rỡ ae bám vào để về bờ nhé