Lotto Bet - CHƠI 1 HÀNG SỐ HOẶC THÚ VỊ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CHƠI 1 HÀNG SỐ HOẶC THÚ VỊ

Mình mới chơi không biết nhiều về cầu kèo, chỉ thấy sảnh B thường nếu về xém sảnh thiếu con nào thì con đó sẽ về 1 đến 3 tay sau nha.
Vậy nếu về sám 8 thì sẽ nuôi 8 trong 3 tay phải k

Về sém sảnh là sao a
Ví dụ như là 25368 nếu con 8 là 4 thì là sảnh, mình bắt con 4 nuôi mấy kỳ sau, hay 25336 nếu con 3 là 4 thì là sảnh, nó ra được 4 số liên tiếp rồi chỉ sai 1 số nữa là sảnh thôi nên mình dùng từ sém sảnh đó bạn.

Ct có thể nói rõ hơn về thú vị đc k ?
Chơi thú vị cũng tương tự như chơi 1 hàng số, như bạn cược con 7 là 10đ, nếu ra con 7 thì bạn lãi 13k, nhưng nếu ra 2 con 7 bạn cũng lãi 13k thôi ko như 1 hàng số được tính 2 con 7. Mức vào tiền ban đầu chỉ 10k bạn có thể đi theo tỷ lệ 10-20-40-80-160-320 dành cho người ít vốn, còn 1 hàng số nếu cược cả 5 hàng thì vào ban đầu 50k vốn nhiều hơn so với thú vị

Chào tất cả AE ... Ae nào chơi thú vi có ổn kg mình thua tiền+ háu nhi minh gở chọn thú vi gở đần và thú vi có mục 2 số giống nhau minh chưa hiệu Ae nào biết chỉ giúp

Mình mới chơi không biết nhiều về cầu kèo, chỉ thấy sảnh B thường nếu về xém sảnh thiếu con nào thì con đó sẽ về 1 đến 3 tay sau nha.
Ý bạn có phải thiếu chạm nào đó thành sảnh thì nuôi chạm đó 3 tay ?

Chào tất cả AE ... Ae nào chơi thú vi có ổn kg mình thua tiền+ háu nhi minh gở chọn thú vi gở đần và thú vi có mục 2 số giống nhau minh chưa hiệu Ae nào biết chỉ giúp
2 số giống nhau tỷ lệ ăn là 11.9 như bạn đặt con 2 10k nếu có 2 con 2 là bạn trúng lãi 100.9k còn có 1 con 2 là bạn thua nha

Xin phép admin và các CT. Em xin chia sẻ cách chơi lottbet hậu nhị.
Phương pháp như sau. Ae coppy dàn của bác Phan Bảo vào B.anh em ngồi canh cầu.mình lấy ví dụ để ae dễ hiểu nhé .
SảnhB.ki 371 kết quả 10739 số trong dàn kg có 39
Kì 372 kết quả 36507 trong dàn có số 07
Kì 373 ae bắt đầu vào đánh dàn đấy. Và chỉ đánh 1 tay ăn thua cũng thoát app.đợi khoảng 1h sau ae lại vào áp dụng như vậy là ok.
Lưu ý. Chỉ tiêu của ae nên chia cho 5 hoặc 6 lần đánh. Mỗi lần cách nhau một giờ nhé
Ae áp dụng được như vậy mình đảm bảo ngày nào ae cũng xanh đít
Chúc ae tk may mắn

Phương pháp như sau. Ae coppy dàn của bác Phan Bảo vào B.anh em ngồi canh cầu.mình lấy ví dụ để ae dễ hiểu nhé .
Kì 373 ae bắt đầu vào đánh dàn đấy. Và chỉ đánh 1 tay ăn thua cũng thoát app.đợi khoảng 1h sau ae lại vào áp dụng như vậy là ok.
Lưu ý. Chỉ tiêu của ae nên chia cho 5 hoặc 6 lần đánh. Mỗi lần cách nhau một giờ nhé
Chúc ae tk may mắn
\-strong

Chúc ae tk may mắn
Có phải chão không bác, dàn 64s chão hơi ghê

Chơi thú vị này m có thể chọn ít nhất là bao nhiêu con hay chỉ chọn đc 3 con hả bác