Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người ae cop lại dàn hôm qua à?
Gửi xong rồi mới nhớ ra quên sửa ngày và phải vội vàng bình luânk chobanh em là đã có số ngày 17/9/2022 đó bạn. Vì hôm nay diễn đàn lại ko có nút sửa bài như mọi khi nữa nên ko sửa trực tiếp vào bài đc

Gửi xong rồi mới nhớ ra quên sửa ngày và phải vội vàng bình luânk chobanh em là đã có số ngày 17/9/2022 đó bạn. Vì hôm nay diễn đàn lại ko có nút sửa bài như mọi khi nữa nên ko sửa trực tiếp vào bài đc
Nay chờ mãi k thấy a lên
Tự đánh theo pp cũ
Thế là mất luôn 2 củ 😥

Em cóp chơi dàn trên rồi .xong quay vào thấy anh gửi dàn cứ đinh ninh mình cóp đúng anh ạ.
KHỔ THÂN, LẦN SAU CỨ BÌNH TĨNH XEM NGÀY NẾU THẤY KO ĐÚNG THÌ XEM GIỜ ĐĂNG BÀI LÀ MỚI HAY CŨ NHÉ, KỸ CÀNG RỒI MỚI CHƠI, CÒN THOẢI MÁU THỜI GIAN MÀ

mong bác chủ tôppich lên số ở trang nhất để ae tiện theo dõi.hôm qua bác lên bài trôi mình ko biết số ở đâu cả,buồn buồn vì nhớ bác ý oánh tiếp lại nguyên dàn củ của bác pth nên vẫn toang.buồn quá,ko thì hôm qua đã ăn full lấy lại dc hôm thua rồi.hôm nay rãnh mới đọc 10tr mới biết bác lên số
CẢM ƠN BÁC VẪN CÒN NHỚ PTH366, TẦM MẤY GIỜ HÀNG NGÀY THÌ BÁC ĐI LÀM KO XEM ĐƯỢC SỐ VẬY?

Công nhận bác nhỉ, chúng ta luôn cảm ơn những gì bác PTH366 ấy đã giúp lên số cho chúng ta chơi suốt thời gian qua, ngày nào cũng ngóng mong bác ấy sớm trở lại diễn đàn để theo ạ
Đồng quan điểm,luôn tôn trọng,ủng hộ và biết ơn bác.Hôm trước đóng toppic thật sự mình cảm thấy hụt hẫng,cũng khá là lâu rồi ở đây mới gặp được người có tâm huyết như bác.RẤT TRÂN TRỌNG

BƯỚC ĐẦU THỬ NGHIỆM NHƯ THẾ LÀ KHÁ THÀNH CÔNG. THEO DÕI TIẾP 2 HÔM NỮA THÌ BẮT ĐẦU VÀO TIỀN NH
Trước hết mình cam on ban đa vi mọi người va ko vi cai tôi cua ban thân mình ma lên số để anh em tham khảo va theo.nhưng nếu bạn đã la người co tâm như vậy thì khi bạn lên số hãy ghi ngày tháng đúng với dan đê ban lên. Đây ban ghi ngay 16/9.
Thu2.bạn đã co phuong pháp lọc dan số thì lên sớm 1chút. 17giờ chiều để những người tin tưởng bạn và đang theo bạn kịp thời gian.bạn cũng nên thông cảm cho nhiều người vi phai đi làm ko co thời gian vào cái giờ bạn lên số.
Còn ban thân mình ko bằng bạn nên mình ko đưa ra phán quyết gì. Mỗi 1người đều có 1tu duy va kha nang khac nhau.va lập trường của ban thân mình.
Mình mong ban giữ vững lập trường
Va cũng mong tất cả anh em đang theo dõi trang của ban.ban luận nhiều. Va ko gây sự.
Xin chân thành cảm ơn cac ban đa đọc lời bình luận của mình
Va cảm ơn Ban ko vi cái tôi của bản thân. Va bạn sống vi mọi người

Em cóp chơi dàn trên rồi .xong quay vào thấy anh gửi dàn cứ đinh ninh mình cóp đúng anh ạ.
Buồn thế ,mình đã trích lại và bảo là của ngày hôm qua rồi mà bạn đã vào tiền trước đó rồi à,thôi chia buồn cũng bạn,mai làm lại cứ đều tay là tháng có lãi thôi,không nên vội đâu

Đồng quan điểm,luôn tôn trọng,ủng hộ và biết ơn bác.Hôm trước đóng toppic thật sự mình cảm thấy hụt hẫng,cũng khá là lâu rồi ở đây mới gặp được người có tâm huyết như bác.RẤT TRÂN TRỌNG
CẢM ƠN BẠN CHỈ MONG BÁC ẤY BIẾT LÀ CÓ NHỮNG NGƯỜI LUÔN TIN TƯỞNG VÀ QUÝ MẾN BÁC ẤY , HI VỌNG BÁC ẤY SẼ SỚM TRƠ LẠI THÔI Ạ. TẠM THỜI MÌNH LÀM THEO PP CỦA BÁC ẤY NẾU AE TIN TƯỞNG THÌ THEO DÕI NỐT NGÀY MAI, NGÀY KIA MÌNH BẮT ĐẦU XUỐNG TIỀN CHƠI DÚNG PP VÀ CÁCH VÀO TIỀN CỦA BÁC PTH366 NHÉ.

KHỔ THÂN, LẦN SAU CỨ BÌNH TĨNH XEM NGÀY NẾU THẤY KO ĐÚNG THÌ XEM GIỜ ĐĂNG BÀI LÀ MỚI HAY CŨ NHÉ, KỸ CÀNG RỒI MỚI CHƠI, CÒN THOẢI MÁU THỜI GIAN MÀ
Bạn nói thu đúng còn thời gian. Nhung nhiều người vào mang giờ đo ko vao đuoc.vi nhiều người vào. Bạn nên lên sớm 1chút để mọi việc hoàn hảo hơn.

Trước hết mình cam on ban đa vi mọi người va ko vi cai tôi cua ban thân mình ma lên số để anh em tham khảo va theo.nhưng nếu bạn đã la người co tâm như vậy thì khi bạn lên số hãy ghi ngày tháng đúng với dan đê ban lên. Đây ban ghi ngay 16/9.
Thu2.bạn đã co phuong pháp lọc dan số thì lên sớm 1chút. 17giờ chiều để những người tin tưởng bạn và đang theo bạn kịp thời gian.bạn cũng nên thông cảm cho nhiều người vi phai đi làm ko co thời gian vào cái giờ bạn lên số.
Còn ban thân mình ko bằng bạn nên mình ko đưa ra phán quyết gì. Mỗi 1người đều có 1tu duy va kha nang khac nhau.va lập trường của ban thân mình.
Mình mong ban giữ vững lập trường
Va cũng mong tất cả anh em đang theo dõi trang của ban.ban luận nhiều. Va ko gây sự.
Xin chân thành cảm ơn cac ban đa đọc lời bình luận của mình
Va cảm ơn Ban ko vi cái tôi của bản thân. Va bạn sống vi mọi người
CẢM ƠN BẠN ĐÃ THẲNG THẮN GÓP Ý, XIN LỖI VÌ NAY QUÊN SỬA NGÀY VÀ GỬI ĐĂNG BÀI RỒI MỚI PHÁT HIỆN RA QUÊN, HIHI. NHƯNG VÌ KO CÓ NÚT SỬA BÀI TRỰC TIẾP NHƯ MỌI KHI NÊN PHẢI BÁO GẤP AE TRONG BÌNH LUẬN
ĐÃ CHỐT NGÀY 17/9/2022 MỚI NHẤT NHÉ, QUÊN SỬA NGÀY
NGAY BÂY GIỜ MÌNH CÓ THỂ CHỐT SỐ NHƯNG THỰC CHẤT ĐANG THỬ NGHIỆM MÌNH CÓ LỜI XIN AE CHƯA CHƠI VỘI CHỈ XEM THÔI NHƯNG CHẮC VÀI AE MÁU QUÁ CỨ CHƠI. 1 -2 HÔM NỮA NẾU ỒN THÌ CÙNG CHƠI NHÉ. RẤT MONG BẠN TIẾP TỤC ỦNG HỘ VÀ GIAO LƯU, CHIA SẺ, PP, CON SỐ ĐỂ CÙNG NHAU VUI CHƠI.

CẢM ƠN BẠN CHỈ MONG BÁC ẤY BIẾT LÀ CÓ NHỮNG NGƯỜI LUÔN TIN TƯỞNG VÀ QUÝ MẾN BÁC ẤY , HI VỌNG BÁC ẤY SẼ SỚM TRƠ LẠI THÔI Ạ. TẠM THỜI MÌNH LÀM THEO PP CỦA BÁC ẤY NẾU AE TIN TƯỞNG THÌ THEO DÕI NỐT NGÀY MAI, NGÀY KIA MÌNH BẮT ĐẦU XUỐNG TIỀN CHƠI DÚNG PP VÀ CÁCH VÀO TIỀN CỦA BÁC PTH366 NHÉ.
Quá tuyệt vời,luôn tin tưởng và ủng hộ CT

CẢM ƠN BÁC VẪN CÒN NHỚ PTH366, TẦM MẤY GIỜ HÀNG NGÀY THÌ BÁC ĐI LÀM KO XEM ĐƯỢC anh ah.e chỉ tuần đi k2 thôi.còn đâu chiều lại e vào dc mà,2 tuần nữa e mới quay lại ka,hôm nay bà chị bỏ móng nhà bảo e lên xem hộ đội thợ.đọc hết 10tr của anh xong e nt,rồi thoát máy ra ko vào xem nữa.lên chỗ bà chị tranh thủ vào lấy số của chớp coppi phang luôn.hôm nay chớp lại toang toàn tập.vậy là từ hôm xin bác pth cho dàn sơm đến hôm nay e toang~~ 8tr.tiêu hao 50% sinh lực rồi ah.mong bác giúp đỡ ah

mong bác chủ tôppich lên số ở trang nhất để ae tiện theo dõi.hôm qua bác lên bài trôi mình ko biết số ở đâu cả,buồn buồn vì nhớ bác ý oánh tiếp lại nguyên dàn củ của bác pth nên vẫn toang.buồn quá,ko thì hôm qua đã ăn full lấy lại dc hôm thua rồi.hôm nay rãnh mới đọc 10tr mới biết bác lên số
CẢM ƠN BÁC HOTHAOHOA ĐÃ KO TRÁCH BÁC PTH366 HÔM TRƯỚC CHO BÁC SỐ SỚM. THỰC RA MÌNH ĐỂ Ý THÌ DÀN SỐ 2D KHÔNG CÓ GÌ KHÁC SO VỚI DÀN CHỐT BUỔI CHIỀU CHỈ LÀ DÀN CÀNG THÌ KHÁC CHÚT THÔI. CÓ THỂ TRONG NGÀY BÁC ẤY NGHIÊN CỨU SUY NGHĨ LẠI NÊN THAY ĐỔI CÀNG CHÚT, NẾU HÔM ĐÓ DÀN 2D TRÚNG THÌ CÀNG BÁC HOTAOHOA VẪN TRÚNG BÌNH THƯỜNG DÙ THAY ĐỔI NHƯNG VẪN CÓ CÀNG 3. NẾU BÁC TIN TƯỞNG EM VÀ KO NGẠI THÌ EM CŨNG CHỐT SỐ SỚM TRƯỚC CHO BÁC CHẲNG SỢ GIỜ MUỘN BÁC LẠI PHẢI VÀO HẦM THAN THÌ KO XEM SỐ CHỐT ĐƯỢC.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.