Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 31 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lô đề có ngày nọ ngày kia. Lúc ăn thì tung hô, lúc xịt thì chửi họ là sao. Bác ấy đã bỏ công sức ra nghiên cứu và lên số cho ae rồi. Ae ko động viên thì thôi, đằng này nói toàn những lời tổn thương, thiếu tôn trọng. Tiền trong túi ae thì ae tự chơi tự chịu chứ. Có ai bắt các ae phải chơi theo bác KK5858 ko?

Ngược bác PTH là như nào vậy Bác. Sao đến bây giờ Bác vẫn thốt ra câu đó được. BÁC ko thấy thẹn với anh em tin tưởng Bác à. Bác GIỎI nhưng Bác HÈN. Cùng là 1 người mà giả tạo quá
TÔI GIỮ TÔN NGHIÊM CHO BÁC VÀ ĐÃ QUÁ LỊCH SỰ VỚI BÁC. BÁC THẤY MÌNH HÈN HAY AI HÈN, ĐÀN ÔNG GÌ MÀ CỨ CHUI LỦI SANG TOPIC NG KHÁC NÓI NHỮNG CÂU GÂY SỰ VẬY? BÁC THẤY BÁC NÓI THẾ AE CÓ NGHE ĐC KO HAY NG TA MẮNG BÁC THẾ NÀY THẾ NỌ. BÁC THẤY TÔI CÓ THÈM SANG TOPIC CỦA BÁC NÓI NHỮNG CÂU MÀ THẰNG ĐÀN ÔNG SẼ KO BAO GIỜ LÈO NHÈO NHƯ THẾ KO? TÔI LÀ AI KỆ TÔI, BÁC LÀ AI KỆ BÁC. BÁC CŨNG CHỈ LÀ THẰNG LÊN DÀN 3D HƠN 500 SỐ THÔI CHỨC THỰC SỰ AI BIẾT BÁC LÀ THẰNG NÀO ĐÂU MÀ BÁC CỨ PHẢI NÀY NỌ THẾ NHỈ? TRONG NÀY THẤY CÓ AI ỦNG HỘ CÂU NÓI CỦA BÁC KO? NGHĨ LẠI VỀ MÌNH ĐI, CẢ VỀ MẶT NÀY MẶT KHÁC XEM NHƯ THẾ NÀO. GIỮ LẠI CHO MÌNH CHÚT LIÊM SỈ CUỐI CÙNG CỦA THẰNG ĐÀN ÔNG NHÉ. TỪ BÂY GIỜ CHÍNH THỨC KO TIẾP BÁC VÀ KO THÈM TRẢ LỜI BẤT CỨ GÌ LIÊN QUAN ĐẾN BÁC. HÃY Ở NHÀ TU THÂN VÀ LO CHO AE CỦA MÌNH ĐI.

[CQ='Phungvui, c: 20855, m: 24566'][/CQ] MÌNH ÍT KHI VÀO CAN THIỆP ĐẾN VẤN ĐỀ CỦA AE, NHƯNG CŨNG LÀ 1 NG LÊN SỐ HƯỚNG DẪN AE THÌ MÌNH LÊN ĐÚNG LƯƠNG TÂM ĐỂ GIÚP AE Ở TOPIC CỦA MÌNH, BÁC CỨ CHUYỆN NỌ XỌ CHUYỆN KIA, SÂN SI QUA TOPIC NG KHÁC GÂY SỰ LÀM GÌ, NÓI NG THÌ PẢI XEM LẠI MÌNH ĐÃ, BẢN THÂN TÔI CŨNG CÓ 1 topic CHỐT SỐ MN CHO AE THAM KHẢO, TÔI CHẲNG BAO GIỜ LẤN SÂN SANG CHÊ TRÁCH 1 CT NÀO CẢ. TÔI THẤY BÁC CHỐT SỐ CŨNG TỐT VÀ KỂ CẢ BÁC PTH366 HAY LÀ BÁC KK5858 LÀ AI THÌ CŨNG LÀ 1NG CÓ KINH NGHIỆM ĐỂ LÊN NHỮNG CON SỐ GIÚP AE. VÀ BẢN THÂN BÁC ĐANG CÓ 1 TOPIC ĐỂ CHO AE THAM KHẢO THAY VÌ BÁC LÊN ÁN NG KHÁC THÌ BÁC NÊN TẬP TRUNG LÀM TỐT TRÁCH NHIỆM CỦA MÌNH ĐỂ GIÚP AE TROG TOPIC, VIỆC GÌ BÁC PẢI ĐÁ SANG SÂN CỦA NG KHÁC LÀM GÌ, AE AI TIN TƯỞNG THÌ NGƯỜI TA THEO, CŨNG GIỐNG NHƯ THEO SỐ CỦA CÁC CHỦ TỊCH TRÊN DIỄN ĐÀN THÔI. ĐÀN ÔG CẢ ĐỪNG ĐỘNG KHẨU NHIỀU NGTA SẼ NÓI LÀ ĐÀN BÀ ĐÓ.
Đó bác thấy như thế là thể loại gì? Mấy hôm gãy sấp mặt có dám thò sang đâu, nay thấy mình thua thì sang để huyên hoang này nọ. Xin lỗi nhé nhiều ae theo từ hôm đó thì thắng 3 hôm liên tiếp full từ dàn to đến dàn nhỏ số lãi là bao nhiêu?. Hàng ngày ae Đi mỗi 1 dàn 520 số của bác ấy thì 1 hôm thắng đc bao nhiêu? Gãy 1 hôm thôi thì 2 hôm sau thắng liên tiếp mới hồi sức. Một số ae chẳng hiểu gì thì cứ tung hô này khác cứ như thế hỏi 1 tháng thì lãi ra bao nhiêu tiền mà lỡ dính dây đen gãy cho 3 ngày thì tháng đó chắc còn đồng lãi nào ko? KO chịu lo xa và nhìn nhận lại bản thân, kêu nợ đầm đìa mà Cứ huyênh hoang rồi sẽ lại khóc theo vết xe đổ cũ mà thôi.

Theo mình CT nên sử dụng nút " Chặn" những thành phần cứ sân si ganh ghét, cuộc đời còn dài- cuộc chơi còn dài hơi đâu tranh luận với bọn tiểu nhân. Sống thì phải đọc, phải học Bạn, học Thầy... để hoàn thiện mình hơn, hoàn thiện PP để chiến thắng thằng đồng, đó là mục đích của DĐGMSH. Mình có vài lời chia sẽ cùng ACE.

Mình ko phải đệ tử của ai, cũng như các bạn thôi và mình còn mới nhưng cũng theo pp của bác ấy và lên hàng ngày rồi. Hôm nay 17h 15 mình đưa số lên đây để các bạn tham khảo theo dõi đã nhé, nếu thấy kết mơi chơi nhé. Mong được các CT vào chia sẻ để mình tiếp tục học hỏi. Cảm ơn ạ
Bạn chính là pth 366. K p người mới. Cách nói chuyện trượt đi đâu được😉

Mình lên dàn CT đánh giá nha, mong ACE đừng gạch đá
MB 20/9/2022
2D(65s)=00,91,19,73,37,64,46,55,28,82,20,02,11,93,39,84,48,75,57,66,30,03,21,12,94,49,85,58,76,67,40,04,31,13,95,59,86,68,50,05,41,14,23,32,96,69,78,87,07,61,16,43,34,25,52,98,89,90,09,81,18,63,36,54,45
3D=2,5,4,6,0,8,9,7 kết 0,5,2,6,4

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.