Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 32 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
[CQ='ng0thao208, c: 20919, m: 5395'][/CQ]
Ghen ăn tức ở muôn đời khổ,
Yêu thương nhường nhịn vạn kiếp vui.

MÌNH NHỚ LÀ BÁC PTH366 CÓ MẤY LẦN ĐƯA ĐƠN CƯỢC VÀ THẮNG THUA LÊN CHO AE XEM ĐỂ AE BIẾT LÀ BÁC ẤY CŨNG CHƠI. SAU BÁC ẤY KO ĐƯA LÊN NỮA SỢ AE MÁU QUÁ MÀ TẤT TAY, CHƠI KO ĐÚNG PP LẠI THUA THA. NAY CỐ VÀO TÌM LẠI TẠM ĐC 2 CHIẾC ẢNH NÀY. NẾU AE THEO BÁC ẤY HÀNG NGÀY THÌ ĐÃ TỰ BIẾT RỒI. BÁC ẤY THẮNG HAY THUA THÌ MÌNH KO BIẾT NHƯNG BÁC ẤY CHƠI MỖI NGÀY THẮNG THUA CẢ MẤY CHỤC TRIỆU, ĐÂU CÓ PHẢI NỢ NẦN CHỒNG CHẤT CHƠI MỖI NGÀY CÓ 1K 3D HƠN 500 SỐ NHƯ MÌNH ĐÂU MÀ NGHĨ AI CŨNG GIỐNG NHƯ MÌNH ĐƯỢC. LẠI CÒN BẢO ĐƯA ĐƠN CƯỢC LÊN XEM, BÁC ẤY TUỔI GÌ? MÌNH TUỔI NÀO MÀ NC VỚI BÁC ẤY CHỨ.

View attachment 215738
View attachment 215739

MÌNH NHỚ LÀ BÁC PTH366 CÓ MẤY LẦN ĐƯA ĐƠN CƯỢC VÀ THẮNG THUA LÊN CHO AE XEM ĐỂ AE BIẾT LÀ BÁC ẤY CŨNG CHƠI. SAU BÁC ẤY KO ĐƯA LÊN NỮA SỢ AE MÁU QUÁ MÀ TẤT TAY, CHƠI KO ĐÚNG PP LẠI THUA THA. NAY CỐ VÀO TÌM LẠI TẠM ĐC 2 CHIẾC ẢNH NÀY. NẾU AE THEO BÁC ẤY HÀNG NGÀY THÌ ĐÃ TỰ BIẾT RỒI. BÁC ẤY THẮNG HAY THUA THÌ MÌNH KO BIẾT NHƯNG BÁC ẤY CHƠI MỖI NGÀY THẮNG THUA CẢ MẤY CHỤC TRIỆU, ĐÂU CÓ PHẢI NỢ NẦN CHỒNG CHẤT CHƠI MỖI NGÀY CÓ 1K 3D HƠN 500 SỐ NHƯ MÌNH ĐÂU MÀ NGHĨ AI CŨNG GIỐNG NHƯ MÌNH ĐƯỢC. LẠI CÒN BẢO ĐƯA ĐƠN CƯỢC LÊN XEM, BÁC ẤY TUỔI GÌ? MÌNH TUỔI NÀO MÀ NC VỚI BÁC ẤY CHỨ.
Bác cứ chốt 2d 3d ăn thông 6 7 ngày xịt phát xem ae có nể bác ko cãi nhau làm gì. Thể hiện đẳng chấp chốt số ăn đều xem họ có phải nể ko

View attachment 215738
View attachment 215739

Đơn của bác dính mùi BET

Mình thấy dù là ai chốt giỏi đi chăng nữa thì nó vẫn có tỷ lệ, xác suất gãy trên 1 tháng thôi. Vì tất cả các vị trí các con số trong các giải đều có tỷ lệ gãy, nên chơi môn 2D hay 3D này ae phải tính theo tháng chứ ko tính theo ngày được, nên nay chủ topic gãy thì nó cũng là bình thường theo xác suất, ae học hỏi các phương pháp trên diễn đàn này dù là loại tổng hay chạm hay đầu hay đuôi mà tỷ lệ gãy của vị trí đó khoảng 2 ngày/ tháng thì ae cứ chủ động đưa vào áp dụng làm dàn gốc đừng áp dụng quá 3 pp trên 1 tháng thì sẽ giảm tỷ lệ gãy. Giả sử 1 tổng 1 tháng gãy khoảng 2 ngày ae hàng ngày loại khoảng 3 tổng và 3 cặp số đã ra 3 ngày gần nhất thôi là hàng ngày ae đã có dàn 64s chủ động lên được và 1 tháng ăn trên 20 ngày rồi. Nếu ae theo số của người khác thì phải theo đều cả tháng nếu theo bập bõm ngày theo ngày không thì khi rơi vào tỷ lệ xác suất gãy của ngta thì ae chỉ có thua thôi. Nên hãy chủ động học phương pháp để tự mình chủ động áp dụng là tốt nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.