Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 88 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dàn cố định 85s ngày trước của bác người ta vẫn mang đi người ta chơi hàng ngày bỏ đi 20s người ta vẫn ăn đều mà thấy bác dùng phương pháp gì mà thấy xịt 2D suốt thế. Bỏ tổng thì bỏ tổng hẳn, đuôi đuôi hẳn, đầu đầu hẳn đi bỏ đề gan làm nhỉ, đề gan 1 tháng cũng ra bao nhiêu lần. Em thấy bác bắt 3D cũng OK đó. Lập thêm topic nữa bắt 3D cho hàng ngày anh em tham khảo

Mấy hôm nay quay ảo bệt đầu bệt đuôi rồi ra toàn đề gan ae cẩn thận

BỰC THẬT CÀNG 3D THÌ ĂN SUỐT 8 CÀNG CŨNG ĂN, 6 CÀNG CŨNG ĂN MÀ HÔM NAY LẠI BỎ ĐÚNG CON ĐỀ GAN 83. HIC
2 hôm nhả đè gan 59,83 theo e ngi a cứ lên theo pp cũ của a ý ,chứ lên theo các vị kia ra mình vẫn phải lọc ak ,mình phải phát triển bản thân lên chứ ạ, e góp ý ko có ý gì đâu a

Dàn cố định 85s ngày trước của bác người ta vẫn mang đi người ta chơi hàng ngày bỏ đi 20s người ta vẫn ăn đều mà thấy bác dùng phương pháp gì mà thấy xịt 2D suốt thế. Bỏ tổng thì bỏ tổng hẳn, đuôi đuôi hẳn, đầu đầu hẳn đi bỏ đề gan làm nhỉ, đề gan 1 tháng cũng ra bao nhiêu lần. Em thấy bác bắt 3D cũng OK đó. Lập thêm topic nữa bắt 3D cho hàng ngày anh em tham khảo
Tôi thấy ban nói đúng. Tôi ít bình luận cung ko chê trách gì ai.nhưng bạn ay chơi quá nhiều phương pháp .bắt tổng thì chỉ thiên về tổng. Tôi theo nhiều cũng đa chết theo phương pháp cua ban ấy. Toàn chết theo kiểu có 38 ma ko co 83.nên giờ minh ko theo nữa. Nói thật chết nhiều hơn được.

Tôi xin góp ý thế này mình đã đưa ra một pp thì hãy kiên định với nó , tất nhiên có hôm thắng hôm thua miễn sao cuối tháng có lãi là ấm rồi, chứ mỗi hôm CT chơi theo một pp nếu thắng thì cả làng hoàn hỉ nếu k may bị thua thì nhiều ae sẽ rất buồn tất nhiên tiền là của ae tự chơi tự chịu nhưng vì tin tưởng vào pp của CT cũng như tin vào CT nên người ta mới theo và khi thua mới có những phản ứng không hay. Ví dụ như hôm nay chẳng hạn chỉ vì một bạn nào đó muốn có dàn sớm thế là CT chiều theo ý của bạn ấy và kq là rất nhiều ae tin theo CT phải ôm hận vì việc này . Mong CT lắng nghe và thông cảm vì tôi chỉ biết nói thế thôi .
CẢM ƠN BẠN RẤT NHIỀU, BẠN GÓP Ý RẤT ĐÚNG, MÌNH XIN TIẾP THU VÀ RÚT KINH NGHIỆM VỀ VIỆC LỰA CHỌN PP VÀ KIÊN ĐỊNH VỚI NÓ.

Đính kèm

• 138.6 KB Lượt xem: 63
Ok anh em, cầu đó chạy đều mà để ý tần suất tý vào bắt tam thủ càng chắc ăn rồi, còn mỗi song thủ và bạch thủ bắt thêm nữa là ngon, mình mong cho tần suất nó gãy nhiều mà nó đi vẫn đều quá
qua bắt quả bạch thủ như bạn chia sẻ càng 9 kết tổng 1 mà loiaj đúng ngay con 83 cay thật :D

2 hôm nhả đè gan 59,83 theo e ngi a cứ lên theo pp cũ của a ý ,chứ lên theo các vị kia ra mình vẫn phải lọc ak ,mình phải phát triển bản thân lên chứ ạ, e góp ý ko có ý gì đâu a
cái này gọi là 3 phải, k kiên định pp của chính mình và làm hại ae!

đồng nó ko rảnh mà đi soi mỗi mình bác PTH này bạn ơi, k đủ vững thì đổ thôi chứ đừng nói xui với đen!

cái này gọi là 3 phải, k kiên định pp của chính mình và làm hại ae!
Bạn đừng lên có câu nhận xét như vậy .giờ những anh em ở đây mình nghĩ đều đủ biết như thế nào .hại hay ko đều là do mình lựa chọn bác ấy có bắt ai theo dàn của bác ấy đâu mà bảo hại .chơi hay ko quyền của mỗi người.còn với mình ko biết cầu kèo gì vào đây chỉ việc cóp và chơi thì chỉ biết cảm ơn bác ấy đã bỏ thời gian ra soi cầu .tạo dàn .vì lựa chọn và chơi là do mình thì ko lên nói bác ấy như vậy bạn ạ .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.