Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 223 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CÓ VÀI AE MUỐN CHIA SẺ DÀN 3X NUÔI KHUNG 3 NGÀY, XIN NÓI LUÔN VỀ DÀN NÀY:
1- ĂN THÔNG QUANH NĂM NGÀY THÁNG TỪ TẾT ĐẾN GIỜ CHƯA CÓ GÃY KHUNG MẸ NÀO HẾT VÀ CŨNG CHƯA BAO GIỜ VƯỢT KHUNG SANG NGÀY THỨ 4.
2- GIỐNG DÀN 22 SỐ LÀ ĂN NHIỀU NHÁY, KHUNG 3 NGÀY NHƯNG CÓ THỂ ĂN 2 THẬM CHÍ CẢ 3 NGÀY LUÔN
3- NẾU NUÔI CHỈ CẦN ĐI TỈ LỆ VÀO TIỀN: 1 - 2 - 3, NẾU MẠNH VỐN THÌ ĐI: 1 - 3 - 5 NHÉ

CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ CỦA NÓ. MÌNH KO CHỈ TRẢ GIÁ BẰNG TIỀN BẠC ĐỂ KIỂM NGHIỆM CÒN PHẢI TRẢ GIÁ BẰNG CẢ THỜI GIAN, CÔNG SỨC VÀ SỰ TÂM HUYẾT CỦA BẢN THÂN. DÀN 2 CHẠM HAY DÀN 2 CHẠM TỔNG HAY DÀN 4-5X TRONG DIỄN ĐÀN CHIA SẺ RẤT NHIỀU VÀ MÌNH CŨNG ĐI HỌC HỎI NÊN TEST THỬ VẪN GÃY. CHỨ NHỮNG DÀN CHẤT LƯỢNG NHƯ MÌNH ĐÃ TỪNG CHIA SẺ KO PHẢI THÍCH THÌ CỨ NÓI XIN LÀ CÓ TRONG DIỄN ĐÀN ĐÂU NHÉ, CHỨ ĐỪNG NÓI ĐẾN CHUYỆN LẠI CÒN BÓNG GIÓ NÀY KHÁC. MÌNH NÓI VẬY MONG CÁC BẠN ĐỪNG HIỂU LẦM LÀ MÌNH TỰ CAO NHÉ. THẬT SỰ CÁC BẠN NGHIÊM TÚC KIỂM NGHIỆM TỪ NGÀY CHƠI SỐ ĐẾN GIỜ HAY TỪ KHI VÀO DIỄN ĐÀN ĐẾN GIỜ CÁC BẠN ĐÃ ĐƯỢC AI CHIA SẺ CHO MÌNH 1 DÀN ĐỀ CHẤT LƯỢNG NHƯ VẬY CHƯA? SAU ĐÓ CÁC BẠN SẼ CÓ CÁI NHÌN CÔNG BẰNG ĐỐI VỚI MÌNH, CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ỦNG HỘ MÌNH TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA. NẾU THỰC TÂM BẠN MUỐN HỌC HỎI, MUỐN CÓ CẦN CÂU ĐỂ CÂU HÀNG NGÀY KHI KO CÓ NGƯỜI CHỐT SỐ CHO MÌNH VÀ MUỐN CÓ DÀN CHẤT LƯỢNG NUÔI KHUNG 3 NGÀY NÀY THÌ NGHIÊM TÚC TƯƠNG TÁC VÀO ĐÂY, HOẶC BẠN NÀO CÓ DÀN CHẤT LƯỢNG THÌ MẠN DẠN CHIA SẺ LÊN ĐÂY CHO BẢN THÂN MÌNH VÀ AE HỌC HỎI. ĐỪNG CÁI TỰ ÁI, TỰ TRỌNG, BẢO THỦ MỘT CÁCH DỚ DẨN ĐẦY ẮP TRONG ĐẦU LÀM KO CÒN CHỖ CHO DIỀU HAY HO GÌ NỮA CÓ THỂ LẤP VÀO ĐẦU MÌNH ĐƯỢC. MÌNH THẤY NÓ VỚ VẨN VÀ THIẾU THỰC TẾ ĐẾN VÔ CÙNG VÌ CÁI THIẾT THỰC HIỂN NHIÊN VÀ CẦN THIẾT NHẤT BÂY GIỜ LÀ LÀM SAO ĐỂ KIẾM ĐƯỢC TIỀN TỪ TRÒ CHƠI NÀY. CHỨ KO PHẢI CHỈ NÓI HAY ĐỂ MẤT TIỀN HÀNG NGÀY.
Ct cho e xin dàn 3x với ạ.

E cảm ơn ah đã cs ạ.
Nói chung ah Kk5858. Lên dàn cho mn. Thì mn nên tôn trọng ah ấy.
Ngay từ đầu Bác đã nói k dc trích bài, nhưng một số người vẫn trích bài. Mong tất cả mn để ý vấn đề này nha.
Còn khi mn làm đúng như những gì Bác nói. E nghĩ trước sau gì Bác cũng cs những dàn khác cho ae cả thôi.
Vì tất mn vào GMSH. Chắc cũng như e, vì nợ nần cả. Chứ k nợ chả ai vào làm gì.
Một lần nữa e xin cảm ơn ah KK5858 ạ. 🍀🍀🍀🍀🍀

Thôi bác tập trung lên cho ae cái dàn 490s tối ae chiến,chúc bác và ae rực rỡ

Mong chủ top cho ae một cái hẹn khung giờ cs dàn cuối tuần chứ cứ tình hình này rất nhiều ae ngóng k dám dời màn hình mà cũng k biết k nào mới chia sẻ , bỏ lỡ hết các công việc khác

ACE ĐẾN TÔPPIC NÀY LÀ CÁI DUYÊN, MÀ ĐÃ HIỂU TÍNH CT CHIA SẺ XONG SẼ XOÁ THÌ ACE ĐỪNG TRÍCH DẪN ACE LIKE CŨNG DC CHỜ CT XOÁ BÀI , ACE MÌNH CẢM ƠN SAU CŨNG DC ACE AK ,
Bạn có ko cho mình xin với

em chưa kịp xem dần 37 số của bác nhưng em vẫn xin cảm ơn trên thành tới bác

Mong chủ top cho ae một cái hẹn khung giờ cs dàn cuối tuần chứ cứ tình hình này rất nhiều ae ngóng k dám dời màn hình mà cũng k biết k nào mới chia sẻ , bỏ lỡ hết các công việc khác
HAZZZZZZZZZZZZZZ, KHUNG GIỜ ĐÃ CHIA SẺ TỪ TỐI HÔM QUA BẢO 11h00 TRƯUA NAY RỒI MÀ CÒN ĐỊNH ĐẾN TỪNG NHÀ ĐỂ GỌI AE HAY SAO? HIHI. LÚC NÃY CŨNG CỐ ĐỢI ĐẾN 11h22 MỚI CHIA SẺ ĐỂ AE VÀO ĐỦ VẬY MÀ....TÔI THÁY ÁY NÁY QUÁ. THÔI ĐƯỢC NẾU AE NÀO CHƯA CÓ DÀN NÀY THÌ TỐI VÀO ĐÂY ĐỀ NGHỊ, KHI ĐÓ TÔI SẼ NHIWF AE KHÁC CHIA SẺ GIÚP. ĐÂY LÀ LẦN NGOẠI LỆ CUỐI CÙNG.

HAZZZZZZZZZZZZZZ, KHUNG GIỜ ĐÃ CHIA SẺ TỪ TỐI HÔM QUA BẢO 11h00 TRƯUA NAY RỒI MÀ CÒN ĐỊNH ĐẾN TỪNG NHÀ ĐỂ GỌI AE HAY SAO? HIHI. LÚC NÃY CŨNG CỐ ĐỢI ĐẾN 11h22 MỚI CHIA SẺ ĐỂ AE VÀO ĐỦ VẬY MÀ....TÔI THÁY ÁY NÁY QUÁ. THÔI ĐƯỢC NẾU AE NÀO CHƯA CÓ DÀN NÀY THÌ TỐI VÀO ĐÂY ĐỀ NGHỊ, KHI ĐÓ TÔI SẼ NHIWF AE KHÁC CHIA SẺ GIÚP. ĐÂY LÀ LẦN NGOẠI LỆ CUỐI CÙNG.
Dàn t567 cs chưa bác

Cả nhà dag đợi ct chia sẻ dang t567

Bác ơi! Bác cs dan t5,6,7 cho chúng em bám với! 😭

Tối mấy h bác em lần đầu vào mong bác thông cảm và cảm ơn bác nhiều

Anh ct ơi thương em hôm qua em cũng biết là đến 11h trưa là anh chia sẻ em mong lắm nhưng sáng nay em phải đưa bố đi mổ mắt lên công việc lu bu quá ko vào dc , song vôi vào thì ko kịp vậy anh thương em chia sẻ giúp em dàn 37s khung thứ 2-3-4 dc ko ah , em nợ nần nhiều mong anh thương em để em dc trả bớt nợ để có dc cái tết vui vẻ hơn dc ko anh , dc vậy em chân trọng cám ơn anh nhiều ah😭

A ạ theo ý kiến của e thì a đã thương thì thương cho chót ạ . Giờ a ko chia sẻ nữa a hẹn vào tối nay 21h hoặc 22h mọi người vào a chia sẻ 1 lần nữa cho xong coi như ai có duyên thì được gặp còn ai vô duyên thì chấp nhận ạ . Như bản thân e ngày nào cũng vào đọc mà e cũng chưa gặp được dàn 22s cũng như 37s nên coi như duyên mình chưa tới . Và e thấy nhiều người hỏi nhưng chắc gì cũng đã chơi toàn cảnh thua tha nợ nần ngày nào cũng muốn phải trúng nên nuôi chắc gì đã có đủ kiên trì mà nuôi đâu ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.