Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 244 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bác ơi , nay bác ra riêng cái bài 490s như cũ dc không , chứ nhiều cao thủ bắt 64s còn gãy thông 5-6 ngày . Em để ý phương pháp cũ đi đều tay thì ăn rất đậm . Nên mai mong bác xem xét lên cái dàn 490s như tháng 11 rồi thì ok hơn ấy ạ .
Hôm nay em đánh 2 dàn 3D với lại dàn 2D 62 số thì gãy , vì bthg bác k cmt dàn kim cương gì thêm nên e cũng chủ quan , giờ đi làm về mới để ý nó thêm có 3 số cũng buồn . Mai bác lên cái dàn 490s 7 càng như cũ bác nhé .
Em để ý 1 cái nữa trong vòng 3 ngày gãy thông ở tháng 11 thì có ngày thứ 28 kg đủ 490s nên gãy thông 3 ngày . Còn 3D 490s hiếm khi gãy xong ăn 1 ngày lại gãy lắm kakaka
Hôm nay tiếc thật sự . Do 3 ngày gãy thông hôm trước với dàn nuôi tuần em gãy mất 25m , vốn còn đúng có 7m . Hôm qua thì ăn được 4m . Hôm nay em đánh chão để gỡ vì nghĩ ăn thông 2-3 ngày nên em chão hết 11m vào 2d và 3d . Nóng ruột nóng gan quá bác ạ . giờ còn vốn 10m vợ đưa cho chơi , bác thương share dàn 490s như cũ em gỡ gạc lại với nha

MỘT ĐIỂM ĐẶC BIỆT LÀ TUẦN TRƯỚC ĐỀ RA: 29-79-96-19-96-57-07-70. RẤT KHẮC NGHIỆT NHIỀU NGƯỜI NGHĨ LÀ DÀN NÀO CŨNG KO THỂ THÔNG ĐƯỢC NHƯNG DÀN 22 SỐ CỦ MẬT CỦA CHÚNG TA THÌ THÔNG TỪ ĐẦU NĂM ĐẾN HÔM QUA VẪN ĂN ĐỀ 12. VÀ ĐẶC BIỆT CÁI TUẦN KHẮC NGHIỆT ĐÓ CÓ BẠN TRONG TOPIC MÌNH CÒN ĂN ĐƯỢC 4 NGÀY ĐỀ: 91-96-19-96. TUẦN NÀY ĐÃ RA 12 RỒI AE CÓ THỂ NGHIÊN CỨU XEM CÓ NÊN CHƠI TIẾP DÀN 22 SỐ NỮA KO NHÉ.
A ơi dàn củ mật có đi típ đc ko a

Thấy mn bảo dan an mà mình ko thấy dan đâu"ko bet ct len dan vao khung giờ nào mà vao xem

Em để ý 1 cái nữa trong vòng 3 ngày gãy thông ở tháng 11 thì có ngày thứ 28 kg đủ 490s nên gãy thông 3 ngày . Còn 3D 490s hiếm khi gãy xong ăn 1 ngày lại gãy lắm kakaka
Hôm nay tiếc thật sự . Do 3 ngày gãy thông hôm trước với dàn nuôi tuần em gãy mất 25m , vốn còn đúng có 7m . Hôm qua thì ăn được 4m . Hôm nay em đánh chão để gỡ vì nghĩ ăn thông 2-3 ngày nên em chão hết 11m vào 2d và 3d . Nóng ruột nóng gan quá bác ạ . giờ còn vốn 10m vợ đưa cho chơi , bác thương share dàn 490s như cũ em gỡ gạc lại với nha
THỜI GIAN GẦN TẾT NÀY ĐỒNG QUAY QUÁ ẢO CHẮC CHÚ THEO DÕI THÌ BIẾT RỒI NÊN CHÚ PHẢI CHƠI TỪ TỪ THÔI NẾU KO SẼ QUÁ NGUY HIỂM. ĐỢI ĂN 2-3 NGÀY THÌ LẤY LÃI CỦA 2-3 NGÀY ĐÓ ĐỂ VÀO TĂNG ĐIỂM LÊN LỠ CÓ THUA CŨNG KO THÂM VÀO GỐC. ĐỪNG QUÁ THAM MÀ VÀO MẠNH TAY THỜI ĐIỂM NÀY.

Thấy mn bảo dan an mà mình ko thấy dan đâu"ko bet ct len dan vao khung giờ nào mà vao xem
LÀM GÌ CÓ KHUNG GIỜ NÀO EM, NGẪU HỨNG LÚC NÀO NGHĨ RA THÌ ĐƯA LÊN CHO AE CHƠI THÔI NÊN NẾU EM ĐÃ THEO THÌ THỈNH THOẢNG VÀO ĐỌC HOẶC ĐẶT CHẾ ĐỘ THEO DÕI ẤY. THẬM CHÍ CŨNG PHẢI ĐỌC CẨN THẬN VÌ NÓ CŨNG TRÔI BÀI NỮA KHÓ TÌM, CỨ ĐỌC LƯỚT QUÁ LẠI GIỐNG BẠN HOTHAOHOA. CHÍNH VÌ THẾ MÀ ANH PHẢI LÀM CHỨ TO, MÀU MỰC KHÁC ĐỂ AE CÓ TÌM KIẾM CŨNG NHANH.

THỜI GIAN GẦN TẾT NÀY ĐỒNG QUAY QUÁ ẢO CHẮC CHÚ THEO DÕI THÌ BIẾT RỒI NÊN CHÚ PHẢI CHƠI TỪ TỪ THÔI NẾU KO SẼ QUÁ NGUY HIỂM. ĐỢI ĂN 2-3 NGÀY THÌ LẤY LÃI CỦA 2-3 NGÀY ĐÓ ĐỂ VÀO TĂNG ĐIỂM LÊN LỠ CÓ THUA CŨNG KO THÂM VÀO GỐC. ĐỪNG QUÁ THAM MÀ VÀO MẠNH TAY THỜI ĐIỂM NÀY.

cũng nhiều ông cần cái 490s ấy giống tôi thế nhỉ , hay bác kk5858 cứ chia sẻ cái 490s ấy ở bình luận ae nào cần thì dùng đi bác , hqua tôi cũng gãy mà không gãy sâu như bác ductuoitre này , tôi thấy không an toàn chia vốn ra 2-3 lần đánh dàn 496 số lắm , 490s thì may ra còn về bờ được . Bác thương anh em cứ thêm 1 dàn 490 số bác nhé , cảm ơn bác

Tuần trước ra nhiều rồi có thể tuần này chỉ ra 1 nháy con 12 hôm trước thôi nên nếu chơi tiếp phải rất nhẹ tiền.
Vang a e hq tập chung vào dàn củ mật lên ko vào bát bộ kim cương a sk

DÀN NÀY ANH MỚI CHIA SẺ HÔM QUA ANH CÒN NÓI RÕ CHỈ PHẢI NUÔI CÒN 4 NGÀY NỮA THÔI NAY VỀ LUÔN LÀ CHẲNG PHẢI NUÔI NGÀY NÀO, VẬY MÀ HOTHAOHOA KO ĐỌC ĐC HAY SAO EM?
Ct Cho minh hoi dan 20s phai nuôi quanh năm suốt ko ha

Ct Cho minh hoi dan 20s phai nuôi quanh năm suốt ko ha
DÀN 22 SỐ CHƠI TUẦN HÔM TRƯỚC MÌNH CHIA SẺ VÀ DÀN 38 SỐ CHƠI 3 NGÀY THỨ 2-3-4 MỚI LÀ DÀN CỐ ĐỊNH CHƠI QUANH NĂM CÒN CÁC DÀN 20 SỐ KHÁC CHỈ LÀ DÀN BẮT THEO CẦU, NUÔI TUẦN, THÌ MỖI TUẦN 1 DÀN KHÁC NHAU THÔI. PHẢI CHỊU KHÓ ĐỌC BÌNH LUẬN VÀ THEO DÕI NẾU KO HIỂU CỨ VÀO BỪA LÀ MẤT TIỀN OAN ĐÓ. CÓ KHI AE CỨ ĂN CẢ CÒN MÌNH THÌ ỐI DỒI ÔI LẠI NHẦM DÀN RỒI, THÌ KHỔ QUÁ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.