Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 273 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ct ah em tâm sự như như này lần cuối nhé nếu anh thực sự có tâm thì anh đã cs cho mọi ng dàn 38s khung thứ 234 rồi mà anh cũng đã nói rồi anh sẽ cs cho nốt dàn khung ngày cuối 32s em biết là bản thân em cũng như rất nhiều ng trong nhóm mình rất mong anh cs , vì mỗi ng có 1 cách chơi riêng anh ko nói ra thì thôi nhưng anh đã bật mí rồi thì anh lên cs đi ah , tất cả những ai vào đây đa phần đều là những ng sa cơ nợ lần rồi lên rất khổ tiền đều đi vay đi mượn hết rồi chứ ng có tiền thật thì chắc ít ai vào đây , lên em mong anh lần cuối nếu anh cảm thấy sc dc cho mọi ng thì mong anh hãy sc đi ah , để jy vọng mọi ng có dc cái tết đoàn viên với đg ko phải ly tán còn đây là lần cuối em đăng lên còn anh thực sự vo tư tốt bụng thì anh sc cho mọi ng còn vì 1 lý do nào đó anh cảm thấy ko cs dc thì cũng coi đây là lần cuối coi như em ko có duyên vậy ....
Mình thấy anh em nuôi 3 dàn rồi mà hàng ngày thấp thỏm xem dàn nó có ra hay không mà vẫn có sức mà xin thêm dàn mà nuôi ak anh em, sao phải khuỵ nuỵ khổ sở vậy. Dàn nuôi anh em chỉ nên nuôi 1 dàn ít số hàng tuần là được, dàn chính 3D hàng ngày đánh mới quan trọng kìa. Bác ấy đổi phương pháp liên tục mà anh em vẫn dám theo ak, mình thấy bác ấy chơi phương pháp 3D mảng hiện tại là vì trước giờ bác ấy yếu về 2D nên không tự tin, anh em cứ nhìn 2D 7x số là biết chứ cứ 8 càng* 65s ăn đều không gãy quá 3 tay thì anh em ai người ta trách. Dàn 490s thì tạo 3D mảng xong bỏ thêm càng giảm thêm được mấy chục số bớt được mấy chục nghìn đến trăm nghìn so với trước mà rủi ro x2 thì ăn thua gì mà 1 tuần được phép gãy mấy lần thì lãi ở đâu ra nhỉ?

Mình khuyên anh em không nên xin pp nữa vì những pp bác ấy chia sẻ ra bác ấy hầu như không dùng đến chỉ share cho có thôi. Anh em để ý càng bác ấy chia sẻ ra cho anh em có ai dùng được không? gãy lên gãy xuống nhưng khi anh em hỏi là sao càng gãy mà nay lên dàn vẫn ăn, có càng này thì bác ấy lại giải thích là bác ấy lọc thêm tần suất nữa rốt cuộc chả ai dùng được. Mỗi lần share ra là đều hẹn anh em 1 thời gian nữa để tìm pp khác thế vào share ra nên đa phần anh em hụt hẫng vì chả dùng được. Phương pháp nào mà bác ấy chia sẻ ra mà anh em test lại nguyên tháng đối chiếu với dàn lên hàng ngày mà giống nhau thì mới đúng là pp bác ấy lên dàn hàng ngày ae nhé, còn không là share cho có lệ thôi, mình thấy nhiều anh em cũng biết mà sao không dám hỏi nhỉ, bác ý đã đồng ý share ra thì anh em phải hỏi cho ngọn ngành mà chơi chứ, chứ không đâu gọi là share. Mình thấy mỗi 1 đợt lại có nhiều anh em mới vào nhao nhao lên hào hứng theo được vài bữa xong lại đứt hết rồi lại mất hút

Mình share cho anh em 1 phương pháp càng 3D tháng này đang thông anh em tự chơi. Càng 3D anh em mở bảng kết quả đặc biệt năm 2022 ra anh em gióng hàng ngang của tháng 11 đưa sang tháng 12 bỏ 2 kết quả cuối cùng đi là được 8 càng tháng trước gãy 5 ngày, tháng này đang thông. VD: ngày 9/11 kqđb 57765 bỏ càng 65 cho ngày 9/12 ra càng 9 lụm. Ngày 10/11 kqđb 71610 bỏ càng 10 cho ngày 10/12 ra càng 9 lụm. Ngày 11/11 kqđb 81736 bỏ càng 36 cho ngày 11/12 ra càng 8 lụm. 2D anh em có thể ghép dàn hàng ngày của các chủ tịch top 1,2 đang thông đó là ổn.Ai hiểu pp đi tiền mình đã từng share ra nữa thì gãy cũng không sợ. Mình nói thẳng là pp mình share cho anh em mình không dùng đến hàng ngày nhưng vẫn test thấy ổn rồi share ra anh em chơi được, chứ không share cho có và anh em không chơi được nhé. Và share ra cũng không cần xoá

Nếu k có dàn của bạn chủ toppic thì chơi sẽ k trúng hay là trượt hết vậy ae?.. Dàn đó chắc chắn trúng như vậy hay sao?. Có thể k chia sẻ dc vì trước đó bạn ấy nói là bí quyết cơm áo gạo tiền của bạn ấy nên k cs dc, 2- là k muốn cs hoặc k chưa có dàn.. ae như kiểu đang cầu xin những con số ấy vậy? Sao phải khổ sở vậy ae.. Diễn Đàn còn Nhiều Anh tài Mà. Hay vì idol chủ top quá nên quỵ luỵ như thế này. Khổ quá mà... Tôi mách cho bạn chơi đơn giản mà hiệu quả ổn định, Bạn chơi theo dàn của Bác PhamTienTi Bóng âm dương bát quái 6-7x số ghép vs 7-8 càng đó.. còn ổn định hơn đấy. Theo dõi xem ai đỏ thì theo ai đen thì né.. sao cứ phải sống chết cố đấm ăn xôi theo làm gì rồi lại kêu. Còn Người ta cho thì cho k cho thì thôi sao phải xin khốn khổ thế ae. Chỉ là những con số thôi mà k phải hạ thấp mình như thế đâu.. Mạnh Mẽ Kiên Cường Lên Boy 👏👏
#Xin lỗi đã nói nhiều, thấy ae đó quân tử quá. TiêuPhong thấy sao nói vậy, thẳng mà thật ai là fan chủ top k vừa ý thì bỏ qua..
Tôi không chơi số của ai cứ ai chia sẻ cầu và pp là tôi ghi lại tét xem ok hay không còn cầu nuôi thì đầy cầu nhưng chơi thì chỉ theo 1 cầu thôi là ok tôi chia sẻ thường kèm hướng dẫn ace phải ghi chép lại và tét kĩ trước khi chơi Nhé cứ nhẹ nhàng thôi. Nếu không tham gì chỉ 1 cầu chấp đồng quay ảo là chơi đề gan chỉ tầm trên dưới 30 số đen thì ăn 1 lần đỏ thì 3,4 lần còn bình quân 2 lần trên tuần.

Cầu đề nuôi hiếm thấy khung 5 ngày cho a.e..... khi đặc biệt xuất hiện định dạng: (Kép-kép lệch) (kép 2 số đầu đặc biệt+ kép lệch 2 số đuôi đặc biệt) thì a.e lấy 2 số đầu ngày trước nữa làm chạm cứng ghép với tổng đề hôm trước làm chạm cứng..... Được 2 bộ nuôi khung 5 ngày:. Lưu ý nếu cầu chỉ ra 1 bộ đề thời gian nuôi có thể dài gấp đôi cầu này chạy từ năm 2020=>2021=>2022..... Chúc cho cầu chạy tiếp a.e rực rỡ..... Kèo nuôi lần này bộ 64,68
Thứ năm ngày 08-12-2022 giải đặc biệt 38522. hôm trước giải đặc biệt 85979 hôm trước nữa hôm trước giải đặc biệt 84807 vậy ta có 7+9=16 lấy 6 ghép với 84 ta có 2 bộ 64 và 68 chơi k5n từ 10-15/12/2022 có thể vượt khung 2 hoặc 3 ngày

Đính kèm

• 602.4 KB Lượt xem: 69
  • 1.2 MB Lượt xem: 65
Mình thấy anh em nuôi 3 dàn rồi mà hàng ngày thấp thỏm xem dàn nó có ra hay không mà vẫn có sức mà xin thêm dàn mà nuôi ak anh em, sao phải khuỵ nuỵ khổ sở vậy. Dàn nuôi anh em chỉ nên nuôi 1 dàn ít số hàng tuần là được, dàn chính 3D hàng ngày đánh mới quan trọng kìa. Bác ấy đổi phương pháp liên tục mà anh em vẫn dám theo ak, mình thấy bác ấy chơi phương pháp 3D mảng hiện tại là vì trước giờ bác ấy yếu về 2D nên không tự tin, anh em cứ nhìn 2D 7x số là biết chứ cứ 8 càng* 65s ăn đều không gãy quá 3 tay thì anh em ai người ta trách. Dàn 490s thì tạo 3D mảng xong bỏ thêm càng giảm thêm được mấy chục số bớt được mấy chục nghìn đến trăm nghìn so với trước mà rủi ro x2 thì ăn thua gì mà 1 tuần được phép gãy mấy lần thì lãi ở đâu ra nhỉ?

Mình khuyên anh em không nên xin pp nữa vì những pp bác ấy chia sẻ ra bác ấy hầu như không dùng đến chỉ share cho có thôi. Anh em để ý càng bác ấy chia sẻ ra cho anh em có ai dùng được không? gãy lên gãy xuống nhưng khi anh em hỏi là sao càng gãy mà nay lên dàn vẫn ăn, có càng này thì bác ấy lại giải thích là bác ấy lọc thêm tần suất nữa rốt cuộc chả ai dùng được. Mỗi lần share ra là đều hẹn anh em 1 thời gian nữa để tìm pp khác thế vào share ra nên đa phần anh em hụt hẫng vì chả dùng được. Phương pháp nào mà bác ấy chia sẻ ra mà anh em test lại nguyên tháng đối chiếu với dàn lên hàng ngày mà giống nhau thì mới đúng là pp bác ấy lên dàn hàng ngày ae nhé, còn không là share cho có lệ thôi, mình thấy nhiều anh em cũng biết mà sao không dám hỏi nhỉ, bác ý đã đồng ý share ra thì anh em phải hỏi cho ngọn ngành mà chơi chứ, chứ không đâu gọi là share. Mình thấy mỗi 1 đợt lại có nhiều anh em mới vào nhao nhao lên hào hứng theo được vài bữa xong lại đứt hết rồi lại mất hút

Mình share cho anh em 1 phương pháp càng 3D tháng này đang thông anh em tự chơi. Càng 3D anh em mở bảng kết quả đặc biệt năm 2022 ra anh em gióng hàng ngang của tháng 11 đưa sang tháng 12 bỏ 2 kết quả cuối cùng đi là được 8 càng tháng trước gãy 5 ngày, tháng này đang thông. VD: ngày 9/11 kqđb 57765 bỏ càng 65 cho ngày 9/12 ra càng 9 lụm. Ngày 10/11 kqđb 71610 bỏ càng 10 cho ngày 10/12 ra càng 9 lụm. Ngày 11/11 kqđb 81736 bỏ càng 36 cho ngày 11/12 ra càng 8 lụm. 2D anh em có thể ghép dàn hàng ngày của các chủ tịch top 1,2 đang thông đó là ổn.Ai hiểu pp đi tiền mình đã từng share ra nữa thì gãy cũng không sợ. Mình nói thẳng là pp mình share cho anh em mình không dùng đến hàng ngày nhưng vẫn test thấy ổn rồi share ra anh em chơi được, chứ không share cho có và anh em không chơi được nhé. Và share ra cũng không cần xoá
E trai nói hay mà thấm thuý quá.. AE nghe đây này mới là lời nói cặn kẽ và thật này.. Tôi vs kobe1102 cùng 1 suy nghĩ nhưng k muốn tham gia quá nhiều.. Nhưng kết quả nói lên rồi đó.. cần phải thay đổi lối chơi ae nếu còn muốn có tết, vì chẳng có pp nào ít số ít tiền mà tỷ lệ ăn cao đâu... ít số thì rủi ro sẽ x2 lên thôi, còn cs xong xoá thì sao phải xoá, công khai minh bạch ra chứ sợ ai ăn cắp ăn trộm pp à ông bạn ơi.. loằng ngoằng lắm, cứ đơn giàn dễ hiểu ổn định mà chơi

Theo từ kinh nghiệm của m
E mà ra. Là k nên nuôi các bác ạ.
Như tuần trước e cũng nuôi dàn tuần của bác kk5858 đó. Gãy sml luôn.
Có 3 ngày e mất 20tr, cả tuần đó e bay hơn 30tr. Nên từ hôm đó đến giờ e cũng chơi theo ngày thôi. Thấy ai đang ăn thông thì m chơi.
Nuôi k về thì tiếc, cố theo. Rồi gấp 2, gấp 3. Rồi 234d. Cứ theo đến lúc k về nhìn lại hết mất vốn.
Cũng vào GMSH để kiếm tiền trả lãi ngân hàng, chứ kiếm cái Tết thì xa quá.
Mà e nghĩ mn vào đây cũng kiếm tiền trả lãi nhiều hơn là kiếm cái Tết.

E trai nói hay mà thấm thuý quá.. AE nghe đây này mới là lời nói cặn kẽ và thật này.. Tôi vs kobe1102 cùng 1 suy nghĩ nhưng k muốn tham gia quá nhiều.. Nhưng kết quả nói lên rồi đó.. cần phải thay đổi lối chơi ae nếu còn muốn có tết, vì chẳng có pp nào ít số ít tiền mà tỷ lệ ăn cao đâu... ít số thì rủi ro sẽ x2 lên thôi, còn cs xong xoá thì sao phải xoá, công khai minh bạch ra chứ sợ ai ăn cắp ăn trộm pp à ông bạn ơi.. loằng ngoằng lắm, cứ đơn giàn dễ hiểu ổn định mà chơi
CẢM ƠN CÁC ÔNG ĐÃ SANG ĐÂY VÀ QUAN TÂM ĐẾN TOPIC NÀY, TUY NHIÊN PP NÀO CŨNG CÓ KHÓ KHĂN CỦA NÓ, ÔNG ĐANG CHƠI PP CỦA ÔNG TRƯỚC LÀ LÔ VÀ ĐẶC BIỆT, BÂY GIỜ LÀ ĐB VÀ G1 MỖI DÀN 4-5X SỐ CHẮC KO PHẢI DỄ KIẾM ĐÚNG KO? LÀ CHỦ TOPIC AI CŨNG MUỐN MỌI NGƯỜI THEO MÌNH ĐỀU ĐƯỢC ĂN CHỨ KO AI MUỐN BỊ THUA CẢ . CHÍNH VÌ THẾ MÀ PHẢI CHỊU KHÓ HỌC HỎI VÀ THAY ĐỔI PP ĐẾN HIỆU QUẢ NHẤT. QUAN TRỌNG LÀ AE THEO CÓ THƯỜNG XUYÊN VÀ ĐỀU KO HAY ĐỨNG NÚI NỌ, ĐỌ NÚI KIA? LÚC ĂN THÌ KO VÀO MÀ THEO NGƯỜI KHÁC ĐÚNG LÚC THUA CỦA HỌ, RỒI LẠI THẤY BÊN NÀY ĂN LẠI QUAY LẠI VÀ LẠI VÀO ĐÚNG LÚC THUA THÌ CÒN VỐN ĐÂU MÀ CHƠI. CÒN VỀ VỤ PP THÌ TÔI THẤY CÓ ÔNG LÕI ĐỜI VẬY RỒI MÀ CÒN PHÁT NGÔN NHƯ CHẲNG HIỂU THỨ GÌ? PP NÀO CŨNG ĐẾN LÚC KO DÙNG ĐƯỢC, CÁI GÌ CŨNG PHẢI THAY ĐỔI, KHI NÓ GÃY THÌ PHẢI TÌM PP KHÁC CHỨ CỨ THEO GÃY MÀ CHƠI À? VỚI CẢ LÀM CHỦ TOPIC THÌ PHẢI CÓ BẢN LĨNH HƠN AE Ở CHỖ BIẾT THÍCH ỨNG VÀ THAY ĐỔI, CÓ KINH NGHIỆM VÀ NHIỀU PP ĐỂ CHƠI. LẠI NỮA, NHỮNG DÀN MÀ TÔI CHIA SẺ KO PHẢI LÀ CHIA SẺ XONG THÌ GÃY NGAY NHÉ MÀ NÓ CHẠY MỘT THỜI GIAN SAU MỚI GÃY VÀ CÓ THỂ SẼ CHẠY LẠI NGAY. ANH EM ĐỀU KO PHẢI NGƯỜI NGU NHƯ CÁC ÔNG ĐÃ NGHĨ ĐÂU, HỌ TEST CHÁN, CHƠI CHÁN HIEEUUJ QUẢ MỚI THEO, HIỆU QUẢ MỚI XIN. CẦU THỊ NHƯ HỌ MỚI ĐÁNG ĐƯỢC TRÂN TRỌNG CHỨ KO PHẢI CHỌC NGOÁY, KHÍCH TƯỚNG RỒI ĂN KÉ, NÓI OAI LÀ HAY ĐÂU Ạ. THÔI NẾU AE THỰC SỰ MUỐN GIÚP MỌI NGƯỜI THÌ
1- HÃY MẠNH DẠN CHIA SẺ PP HAY CỦA MÌNH CHO MỌI NGƯỜI ĐỂ MỌI NGƯỜI THEO ( TÓM LẠI PHẢI THỰC CHIẾN CHỨ KO DỪNG LẠI Ở NÓI)
2- HÃY CHỐT SỐ HÀNG NGÀY ĐI ĐỂ MỌI NGƯỜI THẤY HIỆU QUẢ MÀ THEO MÌNH, CHỨ KHI NGƯỜI TA CHƯA THEO MÌNH THÌ PHẢI HIỂU PP VÀ CÁCH CHƠI CỦA MÌNH LÀ CHƯA ĐỦ ĐỂ AE TIN TƯỞNG NHÉ. VẬY THÌ NÓI RA MÀ LÀM CHI?????

CẢM ƠN CÁC ÔNG ĐÃ SANG ĐÂY VÀ QUAN TÂM ĐẾN TOPIC NÀY, TUY NHIÊN PP NÀO CŨNG CÓ KHÓ KHĂN CỦA NÓ, ÔNG ĐANG CHƠI PP CỦA ÔNG TRƯỚC LÀ LÔ VÀ ĐẶC BIỆT, BÂY GIỜ LÀ ĐB VÀ G1 MỖI DÀN 4-5X SỐ CHẮC KO PHẢI DỄ KIẾM ĐÚNG KO? LÀ CHỦ TOPIC AI CŨNG MUỐN MỌI NGƯỜI THEO MÌNH ĐỀU ĐƯỢC ĂN CHỨ KO AI MUỐN BỊ THUA CẢ . CHÍNH VÌ THẾ MÀ PHẢI CHỊU KHÓ HỌC HỎI VÀ THAY ĐỔI PP ĐẾN HIỆU QUẢ NHẤT. QUAN TRỌNG LÀ AE THEO CÓ THƯỜNG XUYÊN VÀ ĐỀU KO HAY ĐỨNG NÚI NỌ, ĐỌ NÚI KIA? LÚC ĂN THÌ KO VÀO MÀ THEO NGƯỜI KHÁC ĐÚNG LÚC THUA CỦA HỌ, RỒI LẠI THẤY BÊN NÀY ĂN LẠI QUAY LẠI VÀ LẠI VÀO ĐÚNG LÚC THUA THÌ CÒN VỐN ĐÂU MÀ CHƠI. CÒN VỀ VỤ PP THÌ TÔI THẤY CÓ ÔNG LÕI ĐỜI VẬY RỒI MÀ CÒN PHÁT NGÔN NHƯ CHẲNG HIỂU THỨ GÌ? PP NÀO CŨNG ĐẾN LÚC KO DÙNG ĐƯỢC, CÁI GÌ CŨNG PHẢI THAY ĐỔI, KHI NÓ GÃY THÌ PHẢI TÌM PP KHÁC CHỨ CỨ THEO GÃY MÀ CHƠI À? VỚI CẢ LÀM CHỦ TOPIC THÌ PHẢI CÓ BẢN LĨNH HƠN AE Ở CHỖ BIẾT THÍCH ỨNG VÀ THAY ĐỔI, CÓ KINH NGHIỆM VÀ NHIỀU PP ĐỂ CHƠI. LẠI NỮA, NHỮNG DÀN MÀ TÔI CHIA SẺ KO PHẢI LÀ CHIA SẺ XONG THÌ GÃY NGAY NHÉ MÀ NÓ CHẠY MỘT THỜI GIAN SAU MỚI GÃY VÀ CÓ THỂ SẼ CHẠY LẠI NGAY. ANH EM ĐỀU KO PHẢI NGƯỜI NGU NHƯ CÁC ÔNG ĐÃ NGHĨ ĐÂU, HỌ TEST CHÁN, CHƠI CHÁN HIEEUUJ QUẢ MỚI THEO, HIỆU QUẢ MỚI XIN. CẦU THỊ NHƯ HỌ MỚI ĐÁNG ĐƯỢC TRÂN TRỌNG CHỨ KO PHẢI CHỌC NGOÁY, KHÍCH TƯỚNG RỒI ĂN KÉ, NÓI OAI LÀ HAY ĐÂU Ạ. THÔI NẾU AE THỰC SỰ MUỐN GIÚP MỌI NGƯỜI THÌ
1- HÃY MẠNH DẠN CHIA SẺ PP HAY CỦA MÌNH CHO MỌI NGƯỜI ĐỂ MỌI NGƯỜI THEO ( TÓM LẠI PHẢI THỰC CHIẾN CHỨ KO DỪNG LẠI Ở NÓI)
2- HÃY CHỐT SỐ HÀNG NGÀY ĐI ĐỂ MỌI NGƯỜI THẤY HIỆU QUẢ MÀ THEO MÌNH, CHỨ KHI NGƯỜI TA CHƯA THEO MÌNH THÌ PHẢI HIỂU PP VÀ CÁCH CHƠI CỦA MÌNH LÀ CHƯA ĐỦ ĐỂ AE TIN TƯỞNG NHÉ. VẬY THÌ NÓI RA MÀ LÀM CHI?????
kệ thôi bác.ai tin tưởng theo k tin tuingwr thì thôi ,tiền thì tiền minh ai ép.

Ôk Ông.. Ông nói thì hay nhưng cách làm thì ae chơi và biết rồi đó, ừ thì test khi đã sổ kết quả rồi thì có trúng thông 2-3 năm cũng là đỉnh cao, nhưng quan trọng thực chiến những ngày tiếp theo thì sao, nó có ổn k? Hay ngày tậm tịt ngày dc ngày mất, mà tôi thấy có ae theo còn âm 10-20tr rồi đấy ông ạ, ông lên nhiều cầu nhiều pp hỏi có hiệu quả lâu dài k? Nay nhảy pp này trượt nhảy pp kia.. như vậy là ổn định à ông. Tôi lõi đời rồi, tôi chỉ chú tâm vào 3D đề và càng đề thôi, mấu chốt cơ bản mà k ổn định dc thì có nhiều PP cũng bằng k?
- Thứ 2: Tôi TiêuPhong này chưa Bao giờ Ăn Ké Hay học Lỏm gì của Ông đâu nhé, bất kể pp hay các thể loại gì ông lên tôi k đọc và cũng k có Test hay liên quan gì đến bí kiếp của ông cả,cũng chẳng nói gì nhiều mà khích tướng chỉ quan tâm đến kết quả và AE họ thế nào? Hết
Nói Cho Oai? TiêuPhong tôi cũng k nói cho Oai và cho có đâu. Thấy sao thì tôi tham gia với AE họ đang thua như vậy Và cũng tham gia với Ông như thế.. Còn ông quyết như nào thì là do Ông mà..Sang nhà hàng xóm góp vui vậy thôi chứ Lô Đề Thắng Thua là chuyện thường tình.. OK nhé

Ae cho ? Cái dàn loại đề của cao thủ nào mấy hn có còn lên nữa k vậy ? Mà mình tìm k thấy

Theo bac PHAMTIENTI tôi cũng gọi là có ít vốn TiêuPhong ạ, Nhưng tôi chưa biết cách ghép sao để được 3D 8 càng, mong bạn chỉ giúp. Mới chơi nên cũng ko hiểu
ae cho hỏi bác phamtienti chốt số ở đâu vậy?

Ae cho ? Cái dàn loại đề của cao thủ nào mấy hn có còn lên nữa k vậy ? Mà mình tìm k thấy
Bạn gõ tên cao thủ cần tìm là mamatrue07 hoặc vulink0411
Thấy 2 CT này hay lên dàn loại mà

DÀN LOẠI ĐẶC BIỆT KHÔNG CÓ ĐỀ, DÙNG ĐỂ LOẠI TIẾP TỪ DÀN 65s CỦA CT KK5858

01/12 Nhận 70 (M2)
02/12 Nhận 23 (M3)
03/12 Nhận 76 (M2)
04/12 Nhận 28 (M5)
05/12 Nhận 54 (M5)
06/12 Nhận 07 (M5)
07/12 Nhận 79 (M5)
08/12 Nhận 22 (M2)
09/12 Nhận 71 (M5)
10/12 Nhận Gẫy
11/12 Quên úp ( Dàn Loại nhận M4 )
12/12

(9 số)
11,12,13,21,22,31,56,65,66
(1 5 số)
11,12,13,16,21,22,25,31,34,43,52,56,61,65,66
(2 1 số)
10,11,12,13,15,16,17,19,20,21,22,23,25,31,34,43,52,56,61,65,66
(3 1 số)
02,07,10,11,12,13,15,16,17,19,20,21,22,23,25,31,34,40,43,44,50,52,55,56,57,61,65,66,70,75,89
(4 0 số)
02,07,10,11,12,13,14,15,16,17,18,19,20,21,22,23,25,27,31,34,36,40,43,44,50,52,54,55,56,57,61,65,66,70,72,75,77,80,89,99

P/S Mọi người chú ý, hàng ngày CT KK5858 sẽ lên dàn 2D 65s, mình sẽ lên dàn loại từ 1x đến 3x để loại tiếp từ dàn chính của Ct KK585, để có dàn ít số ghép 3D đánh hàng ngày, ACE thấy mức nào hợp thì theo, không có pp nào là chuẩn 100%, nên mọi người cứ theo dõi và có sự lựa chọn riêng cho cá nhân mình

DÀN LOẠI ĐẶC BIỆT KHÔNG CÓ ĐỀ, DÙNG ĐỂ LOẠI TIẾP TỪ DÀN 65s CỦA CT KK5858

01/12 Nhận 70 (M2)
02/12 Nhận 23 (M3)
03/12 Nhận 76 (M2)
04/12 Nhận 28 (M5)
05/12 Nhận 54 (M5)
06/12 Nhận 07 (M5)
07/12 Nhận 79 (M5)
08/12 Nhận 22 (M2)
09/12 Nhận 71 (M5)
10/12 Nhận Gẫy
11/12 Quên úp ( Dàn Loại nhận M4 )
12/12

(9 số)
11,12,13,21,22,31,56,65,66
(1 5 số)
11,12,13,16,21,22,25,31,34,43,52,56,61,65,66
(2 1 số)
10,11,12,13,15,16,17,19,20,21,22,23,25,31,34,43,52,56,61,65,66
(3 1 số)
02,07,10,11,12,13,15,16,17,19,20,21,22,23,25,31,34,40,43,44,50,52,55,56,57,61,65,66,70,75,89
(4 0 số)
02,07,10,11,12,13,14,15,16,17,18,19,20,21,22,23,25,27,31,34,36,40,43,44,50,52,54,55,56,57,61,65,66,70,72,75,77,80,89,99

P/S Mọi người chú ý, hàng ngày CT KK5858 sẽ lên dàn 2D 65s, mình sẽ lên dàn loại từ 1x đến 3x để loại tiếp từ dàn chính của Ct KK585, để có dàn ít số ghép 3D đánh hàng ngày, ACE thấy mức nào hợp thì theo, không có pp nào là chuẩn 100%, nên mọi người cứ theo dõi và có sự lựa chọn riêng cho cá nhân mình
Ae có dàn 2D của bác KK5858 ko ah?

1) Ngày 01/12. Húp Full 2D + 3D + 4D. Ăn 2 dàn 3D 496 số và 365 số
2) Ngày 02/12. Húp TTC: 5, Ăn dàn đề 8 số, chén dàn 3D (40 số)
3) Ngày 03/12. Húp Full 2D + 3D + 4D. Chén 2 dàn 2D và 2 dàn 3D
4) Ngày 04/12. Trúng STC: 5, Gãy 2D, 3-4 càng vẫn chạy.
5) Ngày 05/12. Gãy
6) Ngày 06/12. Húp 3D: 807, Ăn dàn nuôi 20 số ( Ngày 2) phôi ngày CN
7) Ngày 07/12. Húp STĐ: 79, Ăn Dàn đề 28 số và dàn nuôi 38 số bất bại, chén 4D (56 số)
8) Ngày 08/12. Trúng STC: 5, Gãy đề
9) Ngày 09/12. Húp Full 2 dàn 3D 402 số và 249 số
10) Ngày 10/12/2022. Gãy
11) Ngày 11/12/2022. Ăn dàn đề 36 số.

NGÀY 12(12/12) MIỀN BẮC.
CHƠI ĐỀU TIỀN HÀNG NGÀY, KHÔNG CẦN GẤP, CHÃO GÌ HẾT NHÉ

KK5858 VÀ HOTHAOHOA LÃI: -1300k

3D CÀNG: 0,1,4,5,6,8,9
TTC: 0,1,4,9
STC: 0,1
BTC: 0
4D CÀNG:
3,4,5,6,7,8,9
KẾT: 4,5,6,7,8

3D(372 SỐ)
106,107,108,109,100,101,102,103,104,016,017,018,019,010,013,014,836,837,838,839,830,832,834,476,470,471,474,477,478,479,656,657,658,650,651,654,563,564,565,567,568,569,027,028,023,025,116,117,118,119,110,113,114,936,937,938,939,930,932,934,846,847,841,842,843,845,487,480,482,485,576,570,571,574,577,578,579,663,664,665,667,668,669,036,037,038,039,030,032,034,127,128,123,125,946,947,941,942,943,945,496,490,491,493,856,857,858,850,851,854,587,580,582,585,676,670,671,674,677,678,679,406,407,408,409,400,401,402,403,404,046,047,041,042,043,045,136,137,138,139,130,132,134,956,957,958,950,951,954,596,590,591,593,863,864,865,867,868,869,687,680,682,685,606,607,608,609,600,601,602,603,604,063,064,065,067,068,069,516,517,518,519,510,513,514,156,157,158,150,151,154,427,428,423,425,976,970,971,974,977,978,979,076,070,071,074,077,078,079,616,617,618,619,610,613,614,163,164,165,167,168,169,436,437,438,439,430,432,434,527,528,523,525,987,980,982,985,896,890,891,893,806,807,808,809,800,801,802,803,804,087,080,082,085,176,170,171,174,177,178,179,536,537,538,539,530,532,534,627,628,623,625,906,907,908,909,900,901,902,903,904,096,090,091,093,816,817,818,819,810,813,814,187,180,182,185,636,637,638,639,630,632,634,546,547,541,542,543,545,456,457,458,450,451,454,696,690,691,693,963,964,965,967,968,969,196,190,191,193,916,917,918,919,910,913,914,927,928,923,925,006,007,008,009,000,001,002,003,004,556,557,558,550,551,554,996,990,991,993,146,147,141,142,143,145,416,417,418,419,410,413,414

3D(195 SỐ)
106,107,108,109,102,016,017,018,019,836,837,838,839,832,834,470,471,474,478,479,656,657,650,651,654,116,117,118,119,936,937,938,939,932,934,846,847,842,843,845,487,480,482,663,664,665,669,036,037,038,039,032,034,946,947,942,943,945,856,857,850,851,854,670,671,674,678,679,406,407,408,409,402,046,047,042,043,045,136,137,138,139,132,134,956,957,950,951,954,863,864,865,869,687,680,682,606,607,608,609,602,063,064,065,069,156,157,150,151,154,970,971,974,978,979,070,071,074,078,079,616,617,618,619,163,164,165,169,436,437,438,439,432,434,987,980,982,806,807,808,809,802,087,080,082,170,171,174,178,179,906,907,908,909,902,816,817,818,819,187,180,182,636,637,638,639,632,634,456,457,450,451,454,963,964,965,969,916,917,918,919,006,007,008,009,002,146,147,142,143,145,416,417,418,419
A cho em hỏi tách dàn 3d về 2d ở đâu ạ,em muốn ghép thêm càng 3d của em ạ

Mà sao bác lên dàn 70s x7 càng 490s a đều hơn tư khi bác lên càng mảng e ko theo rồi , e thấy pp mơi ko hợp phong thủy ak ,bác để ý xem các cao thủ hay ct các top có ai lên càng mảng đâu ,ko phải soi mói gì a, e thấy tết nhất tới nơi rồi ,a cố gắng giúp ae có cái tét ám áp ,
NAY AE NÀO THÍCH CHƠI 3D KIỂU CŨ, KO GHÉP 3D MẢNG THÌ 16h30, ANH AE VÀO NHẬN DÀN NHÉ. VÀ TỪ NAY MÌNH CŨNG CHỐT THÊM DÀN 2D 4-6X ĐỂ AE TIỆN THEO DÕI XEM TUẦN NỔ MẤY PHÁT. TIỆN ĐÂY XIN HỎI LUÔN CÓ AE NÀO THÍCH GIAO LƯU DÀN 2D VỚI MÌNH THÌ VÀO THỬ SỨC CHỐT LÊN CHO MỌI NGƯỜI THEO DÕI THAM KHẢO XEM MẠNH - YẾU THẾ NÀO? ( CHỐT DÀN 4X VÀ DÀN 6X NHA AE)

Hôm qua em cược 2dàn 3D rồi chiều vào lấy dàn 2d này loại rồi Nghép càng cược thêm ạ anh
OK EM, CHỈ CẦN GIỮ VỐN ĐỂ CHƠI HẾT THÁNG THÌ EM CỨ TỰ TIN NHÉ. A ĐÃ CHỐT TỔNG HỢP HÀNG NGÀY CHƠI CÙNG HOTHAOHOA Ở TRONG BẢNG CHỐT THÌ EM CÓ THỂ YÊN TÂM CHƠI NHƯ VẬY, KO SỢ ĐÂU. NẾU CHƠI MỖI DÀN 1K THÌ NGÀY CHỈ BỎ VỐN 6-700K THÔI EM. TUẦN CHO GÃY HẲN 4 NGÀY. CHỈ ĂN 3 NGÀY 2 DÀN LÀ THẮNG NHÉ. HỎI TẠI SAO GÃY 4 NGÀY/TUẦN VẪN THẮNG THÌ CỨ LẤY MÁY TÍNH RA MÀ TÍNH NHA AE.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.